Forums
Trending
New Posts
Log in
Register
Style variation
System
Light
Dark
Trending
Search
Search
Search titles only
Note
By:
Latest activity
Register
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
Menu
Log in
Register
Navigation
More options
Style variation
System
Light
Dark
Contact us
Close Menu
JavaScript is disabled. For a better experience, please enable JavaScript in your browser before proceeding.
You are using an out of date browser. It may not display this or other websites correctly.
You should upgrade or use an
alternative browser
.
stephenga
Senior Member
Joined
Sep 15, 2022
Last seen
Today at 2:43 AM
Posts
146
Reaction score
312
Points
500
Find
Find content
Find all content by stephenga
Find all threads by stephenga
Live New Posts
Postings
About
stephenga
reacted to
ITR's post
in the thread
Kila nikikutana na wazee/watu wakiniuliza swali "una mchumba?" Najikuta naumia
with
Thanks
.
Kwa mtu aliye lelewa vizuri na wazazi wake hawezi kuwajibu hivyo wazazi wake labda kwa watu baki ,linapo kuja suala la kudili na wazazi...
Today at 1:22 AM
stephenga
replied to the thread
Kanisa Katoliki limetoa maagizo ya tangazo la misa ya kuwaombea watu waliouawa octoba 29.10.2025
.
Sio waliokufa ni waliouwawa na Samia
Yesterday at 11:50 PM
stephenga
replied to the thread
A Night Date with a Man
.
Unapiga miguu yote? Unainjoi kusagana kuliko kutombana?
Yesterday at 1:27 AM
stephenga
reacted to
Binti wa zamani's post
in the thread
Kuna mambo ni ya kupuuzia ila hili la El nino siyo moja wapo - Tujikumbushe yaliyotokea 1997/1998 ⛈
with
Thanks
.
Yesterday at 12:52 AM
stephenga
replied to the thread
Albert Kangwanda aka Modric
.
Jamaa anajua mpira Wabongo wengi hatutazami mpira tunasubiri magoli
Oct 17, 2026
stephenga
reacted to
Yoda's post
in the thread
Mabasi ya Mikoani kuweka Bongo fleva, filamu za mauaji, badala ya Gospel au Mawaidha ya Mashekh, ni sheria ya Hovyo!
with
Thanks
.
Kwenye basi hakutakiwi TV kabisa. Ustaarabu ni miziki isipigwe wala filamu zisionyeshwe.
Oct 15, 2026
stephenga
replied to the thread
Tathmini binafsi baada ya kuhudhuria kigoda cha Mwalimu Nyerere, NKRUMAH HALL
.
Doh afadhali. Yule Mzee Butiku amekuwa kiraza sana.
Oct 13, 2026
stephenga
replied to the thread
Tathmini binafsi baada ya kuhudhuria kigoda cha Mwalimu Nyerere, NKRUMAH HALL
.
Hicho Kigoda bado kinaendeshwa na Butiku?
Oct 13, 2026
stephenga
replied to the thread
Nijifunze nini kwenye AI ambacho kitanisaidia kuongeza kipato au kukuza career yangu?
.
Jifunze prompt engineering ndio hela ya AI ipo hapo.uhitaji kuwa na chochote zaidi ya kujua writing skills.
Oct 12, 2026
stephenga
reacted to
Pascal Mayalla's post
in the thread
Kwanini Makonda asijenge Muslim University badala ya Msikiti wa zaidi ya Tsh. Bilioni 2 pekee?
with
Thanks
.
Msimpangie!, kama ni Muslim university, wamepewa majengo bure na serikali pale Moro, wameshindwa ku run, msikiti hauhitaji utaalam to...
Oct 5, 2026
Loading…
Loading…
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
Accept
Learn more…
Back
Top
Bottom
Menu
Forums
New posts
Log in
Register