Nimeshindwa kula papuchi sababu ya harufu, wengine mnawezaje?

Nimeshindwa kula papuchi sababu ya harufu, wengine mnawezaje?

Moja ya mtihani mkubwa sana ambao wanaume tunakutana nao ni hili. Najua papuchi it has to smell like that as it is not a garden of roses, ila kama it smells very strong, or has a fishy odour hapo ndio tatizo lilipo.

Niliingia ndani kama kawaida yangu nilianza na zile foreplay, hapa na hapa mara shika huku mara kule ili mradi tu mtoto alegee. Mwisho akawa yupo laini kabisa tayari kwa game nzito.

Ila natoa tu pichu nilikutana na harufu iliyofanya nishindwe kabisa kuendelea kusimama, mashine ikalala ila sikutaka kumuonyesha kuwa kuna kitu hakipo sawa (angejisikia vibaya), bali nilimwambia sina mood akasema anaweza kurudisha mood yangu.

She had to blowjob me a lot to make me work lakini wapi, mashine bado ipo down na hamu yote ilikuwa imeisha nawaza tu naondokaje. Nilimuona akiwa kama hana amani na kama anajishtukia hivi. Ukweli nilijisikia vibaya na kumuonea huruma, lakini nafanyaje sasa? She turned me off almost completely.

Ni miaka mingi kidogo sikukutana na hii kitu, mara ya mwisho I've smelled a truly noxious papuchi was years ago in my twenties, when my girlfriend at the time had a severe infection.

Wengine mnawezaje kuendelea na game? Au mnakua na ugwadu sana?

Nini sababu ya hii kitu au ni poor personal hygiene?

Wadada please please keep your hygiene levels way up there and be nice bwana.

Acheni mademu wa bei rahisi, go for classic women, not street girls, hawajui kuoga, unaweza kuta mwanamke wa kitaa mchafu mchafu, ana tako, ila hajui usafi kabisa, alafu kumtongoza elfu 10 tu anatoa papuchi..

Go for a classic woman, wanawake wanaojielewa na kujiweza kidogo, ila hao wa bar au short time au wanaosimama mabarabarani kusubiria wateja kaa nao mbali, papuchi needs high care, location yake tu iko tayari sehemu inahitaji usafi wa hali ya juu sana sana. Likewise, ww pia kama ni firauni kama wengine, asshole needs high standard ya usafi ili upewe.

So, go for classic women, na wanaonekana hata kwa nje, mwanamke msafi anaonekana kwa haraka tu, sio wale wa mikorogo na mipoda, usafi unaonekana.
 
Mi nusura nijikate kidole maana niliosha mpaka na mchanga lakini wapi, wiki nzima kidole kinanuka, ilibidi nikifunge kama kidonda.

Ha ha haaa, na ungejaribu kumtomb@, nakwambia utanuka wiki nzima, yaani papuchi ukikuta iliyoamua kunuka, inatoa harufu hakuna dunia hii, kama panya kafa hivi, hatari sana
 
Moja ya mtihani mkubwa sana ambao wanaume tunakutana nao ni hili. Najua papuchi it has to smell like that as it is not a garden of roses, ila kama it smells very strong, or has a fishy odour hapo ndio tatizo lilipo.

Niliingia ndani kama kawaida yangu nilianza na zile foreplay, hapa na hapa mara shika huku mara kule ili mradi tu mtoto alegee. Mwisho akawa yupo laini kabisa tayari kwa game nzito.

Ila natoa tu pichu nilikutana na harufu iliyofanya nishindwe kabisa kuendelea kusimama, mashine ikalala ila sikutaka kumuonyesha kuwa kuna kitu hakipo sawa (angejisikia vibaya), bali nilimwambia sina mood akasema anaweza kurudisha mood yangu.

She had to blowjob me a lot to make me work lakini wapi, mashine bado ipo down na hamu yote ilikuwa imeisha nawaza tu naondokaje. Nilimuona akiwa kama hana amani na kama anajishtukia hivi. Ukweli nilijisikia vibaya na kumuonea huruma, lakini nafanyaje sasa? She turned me off almost completely.

Ni miaka mingi kidogo sikukutana na hii kitu, mara ya mwisho I've smelled a truly noxious papuchi was years ago in my twenties, when my girlfriend at the time had a severe infection.

Wengine mnawezaje kuendelea na game? Au mnakua na ugwadu sana?

Nini sababu ya hii kitu au ni poor personal hygiene?

Wadada please please keep your hygiene levels way up there and be nice bwana.
Sio bure alilala na jamaa mwingine then hajaoga anakuja hivyohivyo kwako...so unaingiza kwny kombo la shombo la dume mwingine
 
heri yako wewe ilikua papuchi walau foreplay ulifaidi

nililipa lodge na nauli, kufika, foreplay inaanza, bibie mdomo , daaah, kama kaweka panya mfu humo

nikaaga naenda kuchukua ndom, nikazima simu na 23k ya lodge ikawa imeenda ivyo

sikugegeda miezi 6 mfululizo maana ile harufu ili kaa kwa 'memory' miezi yote hiyo
Hapo hujafika chini, si ndio ungezimia siku nzima?

Acheni uzinzi.
 
Moja ya mtihani mkubwa sana ambao wanaume tunakutana nao ni hili. Najua papuchi it has to smell like that as it is not a garden of roses, ila kama it smells very strong, or has a fishy odour hapo ndio tatizo lilipo.

Niliingia ndani kama kawaida yangu nilianza na zile foreplay, hapa na hapa mara shika huku mara kule ili mradi tu mtoto alegee. Mwisho akawa yupo laini kabisa tayari kwa game nzito.

Ila natoa tu pichu nilikutana na harufu iliyofanya nishindwe kabisa kuendelea kusimama, mashine ikalala ila sikutaka kumuonyesha kuwa kuna kitu hakipo sawa (angejisikia vibaya), bali nilimwambia sina mood akasema anaweza kurudisha mood yangu.

She had to blowjob me a lot to make me work lakini wapi, mashine bado ipo down na hamu yote ilikuwa imeisha nawaza tu naondokaje. Nilimuona akiwa kama hana amani na kama anajishtukia hivi. Ukweli nilijisikia vibaya na kumuonea huruma, lakini nafanyaje sasa? She turned me off almost completely.

Ni miaka mingi kidogo sikukutana na hii kitu, mara ya mwisho I've smelled a truly noxious papuchi was years ago in my twenties, when my girlfriend at the time had a severe infection.

Wengine mnawezaje kuendelea na game? Au mnakua na ugwadu sana?

Nini sababu ya hii kitu au ni poor personal hygiene?

Wadada please please keep your hygiene levels way up there and be nice bwana.
Mambo ya utelezi hayataki hasira kabisa.
 
heri yako wewe ilikua papuchi walau foreplay ulifaidi

nililipa lodge na nauli, kufika, foreplay inaanza, bibie mdomo , daaah, kama kaweka panya mfu humo

nikaaga naenda kuchukua ndom, nikazima simu na 23k ya lodge ikawa imeenda ivyo

sikugegeda miezi 6 mfululizo maana ile harufu ili kaa kwa 'memory' miezi yote hiyo
Pole sana
 
Mimi nimekaa kanda ya ziwa........wanawake wengi wa huko wananuka papuchi........ila nilichokigundua chanzo kikubwa ni umasikini...hawana uwezo wa kupata vitendea kazi vyote kama pedi safi,chupi safi, sabuni nzuri yenye manukato kiasi..mafuta mazuri laini yenye kunukia.....
...
Na wanaume wa huko wameshazoea siyo?
 
Moja ya mtihani mkubwa sana ambao wanaume tunakutana nao ni hili. Najua papuchi it has to smell like that as it is not a garden of roses, ila kama it smells very strong, or has a fishy odour hapo ndio tatizo lilipo.

Niliingia ndani kama kawaida yangu nilianza na zile foreplay, hapa na hapa mara shika huku mara kule ili mradi tu mtoto alegee. Mwisho akawa yupo laini kabisa tayari kwa game nzito.

Ila natoa tu pichu nilikutana na harufu iliyofanya nishindwe kabisa kuendelea kusimama, mashine ikalala ila sikutaka kumuonyesha kuwa kuna kitu hakipo sawa (angejisikia vibaya), bali nilimwambia sina mood akasema anaweza kurudisha mood yangu.

She had to blowjob me a lot to make me work lakini wapi, mashine bado ipo down na hamu yote ilikuwa imeisha nawaza tu naondokaje. Nilimuona akiwa kama hana amani na kama anajishtukia hivi. Ukweli nilijisikia vibaya na kumuonea huruma, lakini nafanyaje sasa? She turned me off almost completely.

Ni miaka mingi kidogo sikukutana na hii kitu, mara ya mwisho I've smelled a truly noxious papuchi was years ago in my twenties, when my girlfriend at the time had a severe infection.

Wengine mnawezaje kuendelea na game? Au mnakua na ugwadu sana?

Nini sababu ya hii kitu au ni poor personal hygiene?

Wadada please please keep your hygiene levels way up there and be nice bwana.
Ulikua sahihi tu. Mi nlisha lazimisha kula smelly pusssy nilikumbwa na Hali ka kichefu chefu almost a week . Na ile harufu ilikaa kwenye pia zangu almost two weeks . Yaani kila kitu nilikua naskia harufu ya ile papuchi.
 
Back
Top Bottom