Nimeshindwa kula papuchi sababu ya harufu, wengine mnawezaje?

Nimeshindwa kula papuchi sababu ya harufu, wengine mnawezaje?

Dah hii ndo mimi yaani mpaka nipige kvant ndo nakula Pusi kwa raha, maana pusi ikiwa na harufu hadi kusimamisha uwa nashindwa


Sasa nakushauri.

USIJE KULANA NA MWANAMKE KAMA UMELEWA.

Pombe Inafanya Usikumbuke kondom, pombe Inafanya uvue kondom, pombe Inafanya Uszingatie chochote Kwa mwanamke .

Nakupa stori, ndogo, Kuna client XYZ wa grid , na anasumbuliwa na Magonjwa sugu na ya Mara Kwa mara ya Ukeni.

Yeye anakuambia "Aaahhh mapenzi nafanya , anayetaka kuvaa ndom anavaa asiyetaka basi, alafu Unajua Yaan unakuta Vijana wengine wananilamba mpaka Ukeni ".


Yote hayo no matokeo ya Vijana kulewa ndo wafakamie papuchi
Kuna wanawake ile wakiwa uchi, ukamcheku, at least Kengeere inakugonga kuashiria 'Hatari'.


Sasa unaenda kulana na demu, huku akili yako umeiacha mezani ???.



Muwe mnatenga Siku, kama Leo nisiku ya Ulevi, levika.

Kama Leo ni Siku ya papouchi , 'Nenda ukiwa na akili yako timamu'.
 
Mzee hio harufu ya ng'onda ni hatari sana mashine inalala yenyewe tena unakutana na hizo harufu kwa wasichana wale wanakua wana mashape...swali kwa wasichana hivi mnakua hamuisikii hio harufu? Mimi nimekua wa kumkimbia mtoto mmoja sababu ya harufu..mimi hata kikwapa kikiwa kinatoa aisee hua naghairi kabisa kile kitendo...🤣🤣🤣🤣
Mademu manene yenye shape ni mazuri kuyatazama ila mengi kitandani mavivu ni 0 na yananuka balaa,kwa sababu miili yao imejibana sana
 
Jamani poleni ila ndio hivyoo watu wanatakiwa waoge kwanza au wakioga inazidi.
Niliwahi kuhadithiwa na mtu kuwa alikutana na mwanamke akampenda kisa alivyoumbika sasa baada ya malubaliano walikwenda guest kufika huyo kaka akasema alifurahi sana romance ila alipomvua huko chini mashine ilizima akamwambia chukua nauli nimehairisha akasema wiki nzima akaghairi kulala na mtu tena.

Ila huwa hiyo ni ugonjwa wa azinaa ni mtu kutibiwa tu na kuhusu mdomo vikwapa ni mtu tu anajisahau kuosha au kufanyia usafi .

Halafu ingine mdomo nikusahau tu kupiga mswaki sasa wale wadudu wanaozesha mdomo halafu unanuka.
Basi tu
 
Sasa nakushauri.

USIJE KULANA NA MWANAMKE KAMA UMELEWA.

Pombe Inafanya Usikumbuke kondom, pombe Inafanya uvue kondom, pombe Inafanya Uszingatie chochote Kwa mwanamke .

Nakupa stori, ndogo, Kuna client XYZ wa grid , na anasumbuliwa na Magonjwa sugu na ya Mara Kwa mara ya Ukeni.

Yeye anakuambia "Aaahhh mapenzi nafanya , anayetaka kuvaa ndom anavaa asiyetaka basi, alafu Unajua Yaan unakuta Vijana wengine wananilamba mpaka Ukeni ".


Yote hayo no matokeo ya Vijana kulewa ndo wafakamie papuchi
Kuna wanawake ile wakiwa uchi, ukamcheku, at least Kengeere inakugonga kuashiria 'Hatari'.


Sasa unaenda kulana na demu, huku akili yako umeiacha mezani ???.



Muwe mnatenga Siku, kama Leo nisiku ya Ulevi, levika.

Kama Leo ni Siku ya papouchi , 'Nenda ukiwa na akili yako timamu'.
🙏
 
Ndo maana mnaambiwa kabla hamjafanya mambo hakikisha mmeoga ukute katoka kuswampa huko na huko tangu kaoga asubuhi alafu utegemee natural smell [emoji28][emoji28][emoji28]ni kwa wachache sana tena wenye usafi wa hali ya juuu ndo tunaweza jitahidi

Huyo ni hospital ana magonjwa ukeni,
Hata uzurure aje kutakuwa na jasho la kawaida tu tena wanaume hupenda hiyo harufu
Huyo ni magonjwa ya gono or UTI sugu na fangasi
 
Mpeleke au mpe pesa aende hospital ba muambie ukweli tu itamsaidia kuliko kumficha
 
Bro umeuza mechi umenichania Mkeka wangu[emoji23][emoji23][emoji23]. We umeshindwa kumpeleka bafuni ukamuogesha na ukasafisha hiyo kum* vizuri tena kwa sabuni Dettol[emoji3]. Hukuwa Mtomb*ji wewe.
Unaweza kula chakula kilichochacha?
 
Mzee hio harufu ya ng'onda ni hatari sana mashine inalala yenyewe tena unakutana na hizo harufu kwa wasichana wale wanakua wana mashape...swali kwa wasichana hivi mnakua hamuisikii hio harufu? Mimi nimekua wa kumkimbia mtoto mmoja sababu ya harufu..mimi hata kikwapa kikiwa kinatoa aisee hua naghairi kabisa kile kitendo...[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Huwa hawasikiii, na mbaya zaidi unakuta wengine wanaringa kabisa
 
madem

hii ishanikuta nilishindwa kusimamisha kisa harufu kali ya PUNANI, vibonge wengi ndo wanatatizo la kunuka Punani[emoji3][emoji3]
Na wenye misambwanda huwa wana hili tatizo.
 
Ndo maana mnaambiwa kabla hamjafanya mambo hakikisha mmeoga ukute katoka kuswampa huko na huko tangu kaoga asubuhi alafu utegemee natural smell 😅😅😅ni kwa wachache sana tena wenye usafi wa hali ya juuu ndo tunaweza jitahidi
Naona unajipakulia minyama
 
Jamani poleni ila ndio hivyoo watu wanatakiwa waoge kwanza au wakioga inazidi.
Niliwahi kuhadithiwa na mtu kuwa alikutana na mwanamke akampenda kisa alivyoumbika sasa baada ya malubaliano walikwenda guest kufika huyo kaka akasema alifurahi sana romance ila alipomvua huko chini mashine ilizima akamwambia chukua nauli nimehairisha akasema wiki nzima akaghairi kulala na mtu tena.

Ila huwa hiyo ni ugonjwa wa azinaa ni mtu kutibiwa tu na kuhusu mdomo vikwapa ni mtu tu anajisahau kuosha au kufanyia usafi .

Halafu ingine mdomo nikusahau tu kupiga mswaki sasa wale wadudu wanaozesha mdomo halafu unanuka.
Basi tu
Kwa harufu ile hata appetite ya kula chakula unakosa
 
Back
Top Bottom