Nimeshindwa kula papuchi sababu ya harufu, wengine mnawezaje?

Nimeshindwa kula papuchi sababu ya harufu, wengine mnawezaje?

Ulaji nao unachangia sana. Mtu anakaa wiki nzima hajala tunda wala mboga za majani au vyakula vya mboga mboga, ni machipsi, soda, beer, chips, mishkaki, biscuit, na vitu vingine ambavyo havimsaidii kiusafi.

Hayo mambo yanasolviwa kwa kunywa maji ya nyumbani ya kuchemshwa jikoni yakapoa sio haya ya chupa yanakuwa na chemical composition ambayo si nzuri kwa afya ya usafi wa maumbile ya mwanamke,anatakiwa kunywa kwa wingi sio chini ya lita 3 ya maji per day.

Matunda pia ni muhimu sana especially vitamin C types kama limao, chungwa, ndimu. Mboga mboga za majini kama mchicha, spinach, broccoli , bamia, nyanya chungu, salad.

Akae mbali na soda, apunguze kiasi awe anakunywa at least 3 kwa wiki na muda akimaliza kunywa asindikize na maji kwa wingi sana kuflush out soda katika mwili.

Kuhusu kunuka kinywa, ajitahidi kusafisha vizuri kinywa chake tatizo litaisha. Kuswaki mara mbili kwa siku inasaidia sana kuondoa tatizo. Kunywa maji yaliyokamuliwa limao moja na kuwekwa vipande vya tango husaidia sana.

Akipiga mswaki ajitahidi sana kusafisha ulimi wote kww kuubrush kwa umakini bila kutumia nguvu nyingi sana. Asafishe ulimi wake kwa mswaki hadi ule weupe weupe upungue na ulimi uwe na rangi yake original ya pinkish red. Hapo bacteria wataka kabisa na harufu mbaya itaondoka na atapata harufu safi ya mint ambayo huwa ni comfortable kupumuliwa nayo usoni.

Umemaliza mkuu [emoji106]
 
Mnyonye papuchi na mate yameze, harufu itakata fasta mzee.
Utasikia ''Bby usipo go down here mi natafuta mwingine''
IMG_20210805_203511.jpg
 
Hayo ni matatzo ya kiafya mkuu, tafuta ushaur wa kitabu unamtibu vizur then unachakata kwa amani .
 
heri yako wewe ilikua papuchi walau foreplay ulifaidi

nililipa lodge na nauli, kufika, foreplay inaanza, bibie mdomo , daaah, kama kaweka panya mfu humo

nikaaga naenda kuchukua ndom, nikazima simu na 23k ya lodge ikawa imeenda ivyo

sikugegeda miezi 6 mfululizo maana ile harufu ili kaa kwa 'memory' miezi yote hiyo
Enzi hizo fb imehit nikakutana na kidada kirembo nikakiaproach. Kikajaa nikakipanga. Bwana wee, aliyetengeneza filter alaaniwe huko alipo. Demu alifika ni mbaya haswaa kitu pekee hakudanganya ni macho. Mchafu amepauka miguu hatari. Kuzima aibu nikaita boda nikampa location maana alitoka mbali na ilikuwa usiku.

Kufika chumbani hakuna harufu niliacha kusikia. Asivyo na akili akaniambia baby ninyonye. Nikamwambia sijawahi na siwezi, asubuhi sana nikamuaga naondoka akaniambia tulale lakini wapi
 
Mkuu unamchukua mdada huko, katembea mchana kutwa unafika room unataka kula hilo tunda kabla hujasafisha. Matunda yote duniani, embe, chungwa, apple na papuchi huliwa baada ya kusafishwa vizur
Hii harufu ipo ndani hata aoge vipi utaisikia baada ya kuanza ku'push inakera mno na kadiri unavyopush inaenea ndani utamchukia huyo mwanamke, kwa muda huo unaweza chomoa bakora haraka sana ukakimbilia kuoga ila utakoma hiyo harufu inakera.

Utafikiria mengi ikiwemo magonjwa na usalama wako pia utamshusha thamani, trust me ukienda one round hurudii tena unaweza ondoka bila kuaga, bahati mbaya sana unakuta mwanamke msafi nje, lakini sijui huwa hawaisikii au wanazuga tu huwa wanajikausha hao hutaamini.

Way back nilikuwa na mwanamke mmoja shule ipo na kazi safi tu wizara fulani ya mambo ya pesa kwakweli aliniboost kwenye ujenzi wangu si haba naamini Mungu atampa mume bora huko alipo japo alijua ningekuwa mumewe ila ile harufu ilinishinda [emoji23]

Mechi ya kwanza A'town sikuhisi harufu nilikuwa nishapiga zangu monde, lakini mechi ya pili dom nilikuwa timamu kabisa nikapata ile harufu nikakaza roho, nadhani sababu ni ile kuniboost ujenzi tamaa hizi mbaya sana...[emoji23][emoji23],

Mechi ya tatu moro nikaona hapa sasa ni balaa sikuamini kwa namna alivyo atoe harufu ile na wenye hizi harufu huwa wanapenda mechi sijui huwa wanawashwa sana chini!
 
Hii harufu ipo ndani hata aoge vipi utaisikia baada ya kuanza ku'push inakera mno na kadiri unavyopush inaenea ndani utamchukia huyo mwanamke, kwa muda huo unaweza chomoa bakora haraka sana ukakimbilia kuoga ila utakoma hiyo harufu inakera.

Utafikiria mengi ikiwemo magonjwa na usalama wako pia utamshusha thamani, trust me ukienda one round hurudii tena unaweza ondoka bila kuaga, bahati mbaya sana unakuta mwanamke msafi nje, lakini sijui huwa hawaisikii au wanazuga tu huwa wanajikausha hao hutaamini.

Way back nilikuwa na mwanamke mmoja shule ipo na kazi safi tu wizara fulani ya mambo ya pesa kwakweli aliniboost kwenye ujenzi wangu si haba naamini Mungu atampa mume bora huko alipo japo alijua ningekuwa mumewe ila ile harufu ilinishinda [emoji23]

Mechi ya kwanza A'town sikuhisi harufu nilikuwa nishapiga zangu monde, lakini mechi ya pili dom nilikuwa timamu kabisa nikapata ile harufu nikakaza roho, nadhani sababu ni ile kuniboost ujenzi tamaa hizi mbaya sana...[emoji23][emoji23],

Mechi ya tatu moro nikaona hapa sasa ni balaa sikuamini kwa namna alivyo atoe harufu ile na wenye hizi harufu huwa wanapenda mechi sijui huwa wanawashwa sana chini!
Msaidie ongea nae kwa upole muende hosp hilo ni tatizo
 
Vijana hao, wanarukiana tu bila maandalizi.

Vijanahawaelewi kwamba mwanamke hata akikaa bila kuzunguka kwa siku nzima anahitaji kunawa kuweka Hali vizuri kutokana na harufu inayotokana na vita vinavyopiganwa na Bacteria wale wanaolinda mwili na cookie yake.

Hebu muwe mnasubiri wanawake wajiandae kwanza kabla ya kuwarukia.

Wengine Wala wanakuwa hawaumwi chochote ni Hali ya kawaida katika mwili wa mwanamke.
hii nakataa, tushawahi kusafiri safari ya masaa zaidi ya kumi na ushee na bibie kutoka mkoa A mpaka mkoa Z, na kufikia kwenye masuala yetu na mambo yakawa fresh tu, tukubaliane tu hawa viumbe wanatofautiana basi. situation ya mmoja haiwezi kugeneralize wote, hivyo msome ulienae, kisha take your chances.
 
Moja ya mtihani mkubwa sana ambao wanaume tunakutana nao ni hili. Najua papuchi it has to smell like that as it is not a garden of roses, ila kama it smells very strong, or has a fishy odour hapo ndio tatizo lilipo.

Niliingia ndani kama kawaida yangu nilianza na zile foreplay, hapa na hapa mara shika huku mara kule ili mradi tu mtoto alegee. Mwisho akawa yupo laini kabisa tayari kwa game nzito.

Ila natoa tu pichu nilikutana na harufu iliyofanya nishindwe kabisa kuendelea kusimama, mashine ikalala ila sikutaka kumuonyesha kuwa kuna kitu hakipo sawa (angejisikia vibaya), bali nilimwambia sina mood akasema anaweza kurudisha mood yangu.

She had to blowjob me a lot to make me work lakini wapi, mashine bado ipo down na hamu yote ilikuwa imeisha nawaza tu naondokaje. Nilimuona akiwa kama hana amani na kama anajishtukia hivi. Ukweli nilijisikia vibaya na kumuonea huruma, lakini nafanyaje sasa? She turned me off almost completely.

Ni miaka mingi kidogo sikukutana na hii kitu, mara ya mwisho I've smelled a truly noxious papuchi was years ago in my twenties, when my girlfriend at the time had a severe infection.

Wengine mnawezaje kuendelea na game? Au mnakua na ugwadu sana?

Nini sababu ya hii kitu au ni poor personal hygiene?

Wadada please please keep your hygiene levels way up there and be nice bwana.
Hakunaga harufu mbaya
Ni akili zako zimenuka leo
 
Back
Top Bottom