[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]heri yako wewe ilikua papuchi walau foreplay ulifaidi
nililipa lodge na nauli, kufika, foreplay inaanza, bibie mdomo , daaah, kama kaweka panya mfu humo
nikaaga naenda kuchukua ndom, nikazima simu na 23k ya lodge ikawa imeenda ivyo
sikugegeda miezi 6 mfululizo maana ile harufu ili kaa kwa 'memory' miezi yote hiyo
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Uwe unaangalia na wanawake wakuchukua!
Awe makini🤣[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Sent from my Infinix X652C using JamiiForums mobile app
Jf bhana..Mi nusura nijikate kidole maana niliosha mpaka na mchanga lakini wapi, wiki nzima kidole kinanuka, ilibidi nikifunge kama kidonda.
Sasa c umpe hints, lol.Awe makini[emoji1787]
Akili kumkichwa 🤣
Huyo alikuwa mzembe, wanawake wakijua wanaliwa wanapiga ma usafi kama yote, ma mswaki manini.. Ila sijawai kutana na manzi inanuka bado au kwakua sigegedi labda [emoji2][emoji2][emoji2]
Point ya msingi sana hii..mkuu umepiga mule mule kuna manzi unamuona yupo vizuri ila mkianza kuongea tu unatamani ukimbie...kwa risechi ndogo niliyofanya wadada wengi wananuka midomo, wengine ni pisi wala hutegemei
njoo 'zero distance' naye alaf aongee ndiyo utaisoma freshi
mademMoja ya mtihani mkubwa sana ambao wanaume tunakutana nao ni hili. Najua papuchi it has to smell like that as it is not a garden of roses, ila kama it smells very strong, or has a fishy odour hapo ndio tatizo lilipo.
Niliingia ndani kama kawaida yangu nilianza na zile foreplay, hapa na hapa mara shika huku mara kule ili mradi tu mtoto alegee. Mwisho akawa yupo laini kabisa tayari kwa game nzito.
Ila natoa tu pichu nilikutana na harufu iliyofanya nishindwe kabisa kuendelea kusimama, mashine ikalala ila sikutaka kumuonyesha kuwa kuna kitu hakipo sawa (angejisikia vibaya), bali nilimwambia sina mood akasema anaweza kurudisha mood yangu.
She had to blowjob me a lot to make me work lakini wapi, mashine bado ipo down na hamu yote ilikuwa imeisha nawaza tu naondokaje. Nilimuona akiwa kama hana amani na kama anajishtukia hivi. Ukweli nilijisikia vibaya na kumuonea huruma, lakini nafanyaje sasa? She turned me off almost completely.
Ni miaka mingi kidogo sikukutana na hii kitu, mara ya mwisho I've smelled a truly noxious papuchi was years ago in my twenties, when my girlfriend at the time had a severe infection.
Wengine mnawezaje kuendelea na game? Au mnakua na ugwadu sana?
Nini sababu ya hii kitu au ni poor personal hygiene?
Wadada please please keep your hygiene levels way up there and be nice bwana.
hii ishanikuta nilishindwa kusimamisha kisa harufu kali ya PUNANI, vibonge wengi ndo wanatatizo la kunuka Punani😀😀Moja ya mtihani mkubwa sana ambao wanaume tunakutana nao ni hili. Najua papuchi it has to smell like that as it is not a garden of roses, ila kama it smells very strong, or has a fishy odour hapo ndio tatizo lilipo.
Niliingia ndani kama kawaida yangu nilianza na zile foreplay, hapa na hapa mara shika huku mara kule ili mradi tu mtoto alegee. Mwisho akawa yupo laini kabisa tayari kwa game nzito.
Ila natoa tu pichu nilikutana na harufu iliyofanya nishindwe kabisa kuendelea kusimama, mashine ikalala ila sikutaka kumuonyesha kuwa kuna kitu hakipo sawa (angejisikia vibaya), bali nilimwambia sina mood akasema anaweza kurudisha mood yangu.
She had to blowjob me a lot to make me work lakini wapi, mashine bado ipo down na hamu yote ilikuwa imeisha nawaza tu naondokaje. Nilimuona akiwa kama hana amani na kama anajishtukia hivi. Ukweli nilijisikia vibaya na kumuonea huruma, lakini nafanyaje sasa? She turned me off almost completely.
Ni miaka mingi kidogo sikukutana na hii kitu, mara ya mwisho I've smelled a truly noxious papuchi was years ago in my twenties, when my girlfriend at the time had a severe infection.
Wengine mnawezaje kuendelea na game? Au mnakua na ugwadu sana?
Nini sababu ya hii kitu au ni poor personal hygiene?
Wadada please please keep your hygiene levels way up there and be nice bwana.
Dah hii ndo mimi yaani mpaka nipige kvant ndo nakula Pusi kwa raha, maana pusi ikiwa na harufu hadi kusimamisha uwa nashindwaKuna majamaa yanasema "Siwez kula papuchi bila kulewa".
Ungekua umeolewa hapo...hiyo harufu ungehisi ni harufu taaaaamu
Na ungezema chumvini mamaeee !!.