Nimeshindwa kula papuchi sababu ya harufu, wengine mnawezaje?

Nimeshindwa kula papuchi sababu ya harufu, wengine mnawezaje?

heri yako wewe ilikua papuchi walau foreplay ulifaidi

nililipa lodge na nauli, kufika, foreplay inaanza, bibie mdomo , daaah, kama kaweka panya mfu humo

nikaaga naenda kuchukua ndom, nikazima simu na 23k ya lodge ikawa imeenda ivyo

sikugegeda miezi 6 mfululizo maana ile harufu ili kaa kwa 'memory' miezi yote hiyo

[emoji23][emoji23][emoji23][emoji1787]
 
Ukiona uke wako unatoa mabujebuje mithili ya maziwa mgando au cottage cheese basi jua kuwa una Bacteria vaginiosis (BV)....Moja ya ishara zake ni kunuka kama shombo la samaki waliovunda , mzoga wa panya n.k


Wahi hospitali upate matibabu, wengine wanasingizia kuwa ukiona hivyo ujue hajafanya mapenzi muda mrefu au sijui ni utamu n.k huo ni uongo..

hayo ni maambukizi yanayotokana na kuzidi kwa ukuaji wa bacteria katika uke.

Ebana eeh usiombe ukutane na hiyo harufu, baki kuskia tu tukipiga stories hapa JF.
Hawa wenzetu wana mambo duh ina maana mtu anatoka uchafu mpaka anajaza kisosi 😃
 
Mimi nafikiri magonjwa ya zinaa kama kaswende, gono, chlamydia, UTI, na kadhalika vyanzo vyake itakuwa ni wanawake sababu ya maumbile ya nyeti zao. Ingawa siyo Wanawake wote wenye tamaduni duni za usafi, lakini inamfanya mwanaume anayejielewa kuwa anxious na mwanamke ambaye hamjui. Hawa wa kuokota pub wakati umelewa na wao wamelewa siyo vizuri kabisa.
Yap hii ni kweli kabs
Mwanamme usipojihusisha na ngono gono unalipatia wapi sasa
Ila hawa ndugu zetu ni kinyume chake huko chini matatizo hayaishi
 
Mkuu unamchukua mdada huko, katembea mchana kutwa unafika room unataka kula hilo tunda kabla hujasafisha. Matunda yote duniani, embe, chungwa, apple na papuchi huliwa baada ya kusafishwa vizur
 
Mara nyingi ni ugonjwa hizo harufu girls tujitahidi kutumia zaidi natural remedies maziwa ya mgando,maji mengi, chupi za cotton pia ukinawa usiingize vidole usimeze sana dawa za antibiotics vitu kama hivyo huwezi kupata harufu za kukera mtu uke unakua na harufu natural kabisa.
 
JAMANI TUKUMBUKE HAWA TUNAOWAITA MADEM&WANANUKA NDO MAMA ZETU UKO VIJIJINI NA DADA ZETU APA MJINI NA NDO WENYE IYO MIILI NA MANYUMBANI WAZEE WETU SISI WENGINE WAMEWATUNZA MAMA ZETU NA WAKAISHI NAO WAKAPENDEZA SIJAWAHI KUSIKIA WAZEE WETU NA WENYE WAKE ZAO WAKISEMA MAMBO KAMA HAYA KWENYE KAHAWA AU MBELE ZA WATU TENA KWAKUJISIFIA BINAFSI INANIUMA SIJUI KWANINI.
Upo sahihi lakini unaweza kumuomba akaoge hataki anakwambia nimeshaoga huku unasikia kabisa harufu,
 
Back
Top Bottom