Countrywide
JF-Expert Member
- Mar 2, 2015
- 21,776
- 34,761
- Thread starter
- #181
Mm huwa nasema ukweli, I don't know how to explain it more to u Ila ndio ukweli huo.Mmmhh sasa hiyo ni mbwembwe aiseee
Tupumzike kesho tuendelee hapa tulipoishia
Mm huwa nasema ukweli, I don't know how to explain it more to u Ila ndio ukweli huo.Mmmhh sasa hiyo ni mbwembwe aiseee
Tupumzike kesho tuendelee hapa tulipoishia
Me mpaka kesho ni mfuasi wa vibotaboo wanakuaga wasafi, wana pumzi alafu wepesi yaani hakuna style inayokataa ila wanawake mabonge au wenye mishepu sina stimu nao kabisa wengi wao kule ndani wanakua na michirizi, minyama uzembe alafu wakivua chupi harufu za ajabu ajabu sinaga stimu nao kabisa yaaniMzee hio harufu ya ng'onda ni hatari sana mashine inalala yenyewe tena unakutana na hizo harufu kwa wasichana wale wanakua wana mashape...swali kwa wasichana hivi mnakua hamuisikii hio harufu? Mimi nimekua wa kumkimbia mtoto mmoja sababu ya harufu..mimi hata kikwapa kikiwa kinatoa aisee hua naghairi kabisa kile kitendo...🤣🤣🤣🤣
Acha kucompare papuchi na vitu vya kijingaWewe unaweza kula chakula kilichochacha?
Sio kweliMimi nimekaa kanda ya ziwa........wanawake wengi wa huko wananuka papuchi........ila nilichokigundua chanzo kikubwa ni umasikini...hawana uwezo wa kupata vitendea kazi vyote kama pedi safi,chupi safi, sabuni nzuri yenye manukato kiasi..mafuta mazuri laini yenye kunukia.....
...
Papuchi kama hizo maji hayasaidii, itakuwa ni michanganyiko ya infections huko chini, hayo mambo yanatibika ila lazima uamue kuona wataalamAjali kazini mkuu.
Kabla ya mechi inabidi mpige maji kisawasawa.
Huyo Popoma Genta ataharibu uzi 😄😄
Acha matusi ya ******* wewe. Katibu nguvu za kiume. Umejiaibisha kuandika huu uzi.Leta papuchi yako niijaribu uone Kama nna tatzo
Angekutana na bwawa sijui ingekuwajeNi ujinga kueleza umma mambo uliyokutana nayo kwa mwenzio.Muwe na akili!
Ujinga tu.Mambo ya faragha hubakia hukohuko faragha.Sasa kusimulia hayo mambo ndiyo nini?Angekutana na bwawa sijui ingekuwaje
🤣🤣🤣🤣🙌Mi nusura nijikate kidole maana niliosha mpaka na mchanga lakini wapi, wiki nzima kidole kinanuka, ilibidi nikifunge kama kidonda.
Mi nusura nijikate kidole maana niliosha mpaka na mchanga lakini wapi, wiki nzima kidole kinanuka, ilibidi nikifunge kama kidonda.
Wallahi mi ningepiga kimoko,
Kijana ambae nimezeeka kwa majanga na matatizoNational anthem kwani wewe ni mzee! ?
Sijawai nasema kweli sisemi uongo.. Alafu nimeacha kugegeda mda sanaUnavyowaza uzinzi hadi mchana wa jua kali hujawahi kukutana na hayo mambo kweli[emoji38][emoji38][emoji38]