Nimeshindwa kula papuchi sababu ya harufu, wengine mnawezaje?

Nimeshindwa kula papuchi sababu ya harufu, wengine mnawezaje?

Vijana hao, wanarukiana tu bila maandalizi.

Vijanahawaelewi kwamba mwanamke hata akikaa bila kuzunguka kwa siku nzima anahitaji kunawa kuweka Hali vizuri kutokana na harufu inayotokana na vita vinavyopiganwa na Bacteria wale wanaolinda mwili na cookie yake.

Hebu muwe mnasubiri wanawake wajiandae kwanza kabla ya kuwarukia.

Wengine Wala wanakuwa hawaumwi chochote ni Hali ya kawaida katika mwili wa mwanamke.
Sio hali ya kawaida uchi wa mwanamke kutoa harufu ya shombo kali. Uchi una harufu yake ya asili ambayo wala haikeri na inaleta mshawasha kwa mwanaume.

Ukiona mwanamke anatoa harufu kali ya uchi kiasi kwamba mwanaume anapoteza hisia na kushindwa kuvumilia, ujue huyo mwanamke ana infection kwenye uke na ashauriwe kwenda hospitali kwani dawa zipo na atapona kabisa na harufu itatoweka.

Mwanamke anayotoa harufu kali ya uke mithili ya samaki aliyeoza atumie dawa inaitwa Miconazole 400mg (Gynozol). Atachukua kidonge kimoja atakizamisha huko ukeni usiku muda wa kulala, atafanya hivyo kwa siku 3 mfululizo.

Baada ya siku 3 tatizo litaisha na uke utarejea kwenye harufu yake ya asili na wale wazama chumvini wataweza endelea na shughuli zao bila bughudha.
 
Moja ya mtihani mkubwa sana ambao wanaume tunakutana nao ni hili. Najua papuchi it has to smell like that as it is not a garden of roses, ila kama it smells very strong, or has a fishy odour hapo ndio tatizo lilipo.

Niliingia ndani kama kawaida yangu nilianza na zile foreplay, hapa na hapa mara shika huku mara kule ili mradi tu mtoto alegee. Mwisho akawa yupo laini kabisa tayari kwa game nzito.

Ila natoa tu pichu nilikutana na harufu iliyofanya nishindwe kabisa kuendelea kusimama, mashine ikalala ila sikutaka kumuonyesha kuwa kuna kitu hakipo sawa (angejisikia vibaya), bali nilimwambia sina mood akasema anaweza kurudisha mood yangu.

She had to blowjob me a lot to make me work lakini wapi, mashine bado ipo down na hamu yote ilikuwa imeisha nawaza tu naondokaje. Nilimuona akiwa kama hana amani na kama anajishtukia hivi. Ukweli nilijisikia vibaya na kumuonea huruma, lakini nafanyaje sasa? She turned me off almost completely.

Ni miaka mingi kidogo sikukutana na hii kitu, mara ya mwisho I've smelled a truly noxious papuchi was years ago in my twenties, when my girlfriend at the time had a severe infection.

Wengine mnawezaje kuendelea na game? Au mnakua na ugwadu sana?

Nini sababu ya hii kitu au ni poor personal hygiene?

Wadada please please keep your hygiene levels way up there and be nice bwana.
Ni somo zuri na angalizo pia kwa wadada wengi, wajaribu kuosha papuchi zao. Ni kweli kuwa, kuosha papuchi ni mtihani mkubwa kwa wadada wengi kwani hata namna ya uoshaji pia inatofautiana baina ya wanawake
 
Moja ya mtihani mkubwa sana ambao wanaume tunakutana nao ni hili. Najua papuchi it has to smell like that as it is not a garden of roses, ila kama it smells very strong, or has a fishy odour hapo ndio tatizo lilipo.

Niliingia ndani kama kawaida yangu nilianza na zile foreplay, hapa na hapa mara shika huku mara kule ili mradi tu mtoto alegee. Mwisho akawa yupo laini kabisa tayari kwa game nzito.

Ila natoa tu pichu nilikutana na harufu iliyofanya nishindwe kabisa kuendelea kusimama, mashine ikalala ila sikutaka kumuonyesha kuwa kuna kitu hakipo sawa (angejisikia vibaya), bali nilimwambia sina mood akasema anaweza kurudisha mood yangu.

She had to blowjob me a lot to make me work lakini wapi, mashine bado ipo down na hamu yote ilikuwa imeisha nawaza tu naondokaje. Nilimuona akiwa kama hana amani na kama anajishtukia hivi. Ukweli nilijisikia vibaya na kumuonea huruma, lakini nafanyaje sasa? She turned me off almost completely.

Ni miaka mingi kidogo sikukutana na hii kitu, mara ya mwisho I've smelled a truly noxious papuchi was years ago in my twenties, when my girlfriend at the time had a severe infection.

Wengine mnawezaje kuendelea na game? Au mnakua na ugwadu sana?

Nini sababu ya hii kitu au ni poor personal hygiene?

Wadada please please keep your hygiene levels way up there and be nice bwana.
ungeomba tigo
 
Moja ya mtihani mkubwa sana ambao wanaume tunakutana nao ni hili. Najua papuchi it has to smell like that as it is not a garden of roses, ila kama it smells very strong, or has a fishy odour hapo ndio tatizo lilipo.

Niliingia ndani kama kawaida yangu nilianza na zile foreplay, hapa na hapa mara shika huku mara kule ili mradi tu mtoto alegee. Mwisho akawa yupo laini kabisa tayari kwa game nzito.

Ila natoa tu pichu nilikutana na harufu iliyofanya nishindwe kabisa kuendelea kusimama, mashine ikalala ila sikutaka kumuonyesha kuwa kuna kitu hakipo sawa (angejisikia vibaya), bali nilimwambia sina mood akasema anaweza kurudisha mood yangu.

She had to blowjob me a lot to make me work lakini wapi, mashine bado ipo down na hamu yote ilikuwa imeisha nawaza tu naondokaje. Nilimuona akiwa kama hana amani na kama anajishtukia hivi. Ukweli nilijisikia vibaya na kumuonea huruma, lakini nafanyaje sasa? She turned me off almost completely.

Ni miaka mingi kidogo sikukutana na hii kitu, mara ya mwisho I've smelled a truly noxious papuchi was years ago in my twenties, when my girlfriend at the time had a severe infection.

Wengine mnawezaje kuendelea na game? Au mnakua na ugwadu sana?

Nini sababu ya hii kitu au ni poor personal hygiene?

Wadada please please keep your hygiene levels way up there and be nice bwana.
Papuchi ikiwa haijasafishwa inakuwaga na harufu afadhali ya chooni.

Mimi hata mwanamke kama ni msafi nikalala nae usiku mzima, basi asubuhi huwa siamki tu nikamla mpaka tuoge kwanza.

Maana hata kama ilikuwa ni safi ila ikishalala tu inakuwa kama imvunda flani ukiipiga dole moja tu harufu balaaa.
 
Papuchi ikiwa haijasafishwa inakuwaga na harufu afadhali ya chooni.

Mimi hata mwanamke kama ni msafi nikalala nae usiku mzima, basi asubuhi huwa siamki tu nikamla mpaka tuoge kwanza.

Maana hata kama ilikuwa ni safi ila ikishalala tu inakuwa kama imvunda flani ukiipiga dole moja tu harufu balaaa.
Huyo atakua anaumwa...
 
Huyo atakua anaumwa...
Sidhani.

Karibu wanawake watano wote kweli wawe wanaumwa.

Mimi nishajaribu kufanya research hiyo kwa wanawake zaidi ya watano.

Hata kama wakati wa kulala usiku mlioga na hamku sex mpaka asubuhi.

Alafu hiyo asubuhi wakati wa kuamka mtake ku sex, kuna ka-harufu flani hivi kanakujaga.

Kwa hiyo nika notice kwamba, mwanamke hata awe msafi vipi au awe alioga usiku saa nne wakati wa kulala, alafu asubuhi aamke,tia kidole kumani alafu chomoa, kuna harufu flani tu inakujaga lazima
 
JAMANI TUKUMBUKE HAWA TUNAOWAITA MADEM&WANANUKA NDO MAMA ZETU UKO VIJIJINI NA DADA ZETU APA MJINI NA NDO WENYE IYO MIILI NA MANYUMBANI WAZEE WETU SISI WENGINE WAMEWATUNZA MAMA ZETU NA WAKAISHI NAO WAKAPENDEZA SIJAWAHI KUSIKIA WAZEE WETU NA WENYE WAKE ZAO WAKISEMA MAMBO KAMA HAYA KWENYE KAHAWA AU MBELE ZA WATU TENA KWAKUJISIFIA BINAFSI INANIUMA SIJUI KWANINI.
Unajifanya mtetezi wa haki za wanawake.

Kama papuchi zinanuka tusiseme?
 
Hao wanaonuka ni watamu balaa Cha msingi kuoga tu na sabuni ya LIFE BOY au Dettol au Geisha au Imperial Leather au Citrus Baada ya Show.Hao unamwaga Hadi Ubongo.
 
Papuchi ikiwa haijasafishwa inakuwaga na harufu afadhali ya chooni.

Mimi hata mwanamke kama ni msafi nikalala nae usiku mzima, basi asubuhi huwa siamki tu nikamla mpaka tuoge kwanza.

Maana hata kama ilikuwa ni safi ila ikishalala tu inakuwa kama imvunda flani ukiipiga dole moja tu harufu balaaa.
Duuuh! ila wengine hawanuki mkuu... usifanye generalization.
 
Unajifanya mtetezi wa haki za wanawake.

Kama papuchi zinanuka tusiseme?

Kulalamika k inanuka ni ubabyboy wakat tu hata wewe ukiamka mdomo ulolala umeusafisha usiku hasbui lazima hue na kiarufu flan chakukera, hata kama inanuka sana inabidi ujue uyo ni mgojwa nenda kamtibie sa unalalamika uku k inanuka wakat ni sehem yakutolea mikojo pia then what!!? Kat@be migomba sasa
 
Hizo harufu zipo mara 2. Kuna harufu ya mwanamke amegongwa jana ama juzi, hii mm huiita K kiporo, ingine ya magonjwa, Moja ya matatizo wadsda hukutana nayo hadi kupata infection ni kuingiziwa vidole vichafu ama kunyonywa kwa bibi
Mate yana bacteria wakiwa mdomoni ni normal flora ila wakieenda mahari pengine wataleta madhara kwa vile ph ya kwa bibi na ph ya mdomoni havifanani and vise versal is true utaugua vidonda vya mdomoni.
Wengine wana infection sugu zilizokomàa na hazisikii madawa
 
Back
Top Bottom