Nimeshindwa kula papuchi sababu ya harufu, wengine mnawezaje?

Nimeshindwa kula papuchi sababu ya harufu, wengine mnawezaje?

Mzee em mnunulie gari awe anatembelea then mfungulie office ya kukaa jenga nyumba weka choo self na kama ubonge umezidi nenda kamlipie gym hakikisha anashidwa yeye kwanza ila mazingira yote yakufanya hygence yake iwe juu yapo ndo uje useme ananuka we ukioma wakina KAJALA SIJUI ZARI unafikili hawana majacho ya mkud** sema wao wanapata vitu sahihi na kwa matumizi sahihi hata uyo anayenuka ukamkimbia akipata Elimu ya usafi/Kazi/Dawa au mwanaume kweli mbona we mbona utamtamani tena.

Binafsi mi ukimtukana mwanamke kwa issue zinazotokana na umalaya, kiburi, kucheat sijui vikoba and etc naona sawa maaana ni vitu vya kujitakia ila nachojua wengi mjini uku wanawake wanakua ivo sababu ya matunzo mabovu na mazingira anayotoka. Najua kuna wanawake hawajui kujisafisha vizuri hasa hawa 20s ila kama umempenda na umemtongoza mwemyewe kwanini usimsaidie!!! Nahao sio wengi ukilinganisha na kundi linalopenda kua na usafi ila mazingira yanamhold back mfano assum wadada wafanya kazi viwandani,Juani, na kazi zakutembea mda mrefu anaogea sabuni ya kufulia dreesing meza ya kilia chakula, kioo chakujirembea ni kipande unangalizia jichomoja kilotion cha elfu2 ukitoka juani kinayeyuka analowa kama katoka mazoezi, Deodorant ya elfu 5 ndo anashidwa na haoni umuhimu wakununua deodorant wakati wadogo zake kijijini wamemwomba ela ya daftali alafu unataka afanane na mdada mwenye kipato &Elimu unakuta anauwezo wakukodi pikipiki(acha tax) kila anapoenda, kwenye kila wiki anajipiga service ya nywere mpaka kucha na dressing table yake iko vizuri.


JAMANI TUKUMBUKE HAWA TUNAOWAITA MADEM&WANANUKA NDO MAMA ZETU UKO VIJIJINI NA DADA ZETU APA MJINI NA NDO WENYE IYO MIILI NA MANYUMBANI WAZEE WETU SISI WENGINE WAMEWATUNZA MAMA ZETU NA WAKAISHI NAO WAKAPENDEZA SIJAWAHI KUSIKIA WAZEE WETU NA WENYE WAKE ZAO WAKISEMA MAMBO KAMA HAYA KWENYE KAHAWA AU MBELE ZA WATU TENA KWAKUJISIFIA BINAFSI INANIUMA SIJUI KWANINI.

Sanam lako lijengwe mikoa yote umeongea point
 
Mzee em mnunulie gari awe anatembelea then mfungulie office ya kukaa jenga nyumba weka choo self na kama ubonge umezidi nenda kamlipie gym hakikisha anashidwa yeye kwanza ila mazingira yote yakufanya hygence yake iwe juu yapo ndo uje useme ananuka we ukioma wakina KAJALA SIJUI ZARI unafikili hawana majacho ya mkud** sema wao wanapata vitu sahihi na kwa matumizi sahihi hata uyo anayenuka ukamkimbia akipata Elimu ya usafi/Kazi/Dawa au mwanaume kweli mbona we mbona utamtamani tena.

Binafsi mi ukimtukana mwanamke kwa issue zinazotokana na umalaya, kiburi, kucheat sijui vikoba and etc naona sawa maaana ni vitu vya kujitakia ila nachojua wengi mjini uku wanawake wanakua ivo sababu ya matunzo mabovu na mazingira anayotoka. Najua kuna wanawake hawajui kujisafisha vizuri hasa hawa 20s ila kama umempenda na umemtongoza mwemyewe kwanini usimsaidie!!! Nahao sio wengi ukilinganisha na kundi linalopenda kua na usafi ila mazingira yanamhold back mfano assum wadada wafanya kazi viwandani,Juani, na kazi zakutembea mda mrefu anaogea sabuni ya kufulia dreesing meza ya kilia chakula, kioo chakujirembea ni kipande unangalizia jichomoja kilotion cha elfu2 ukitoka juani kinayeyuka analowa kama katoka mazoezi, Deodorant ya elfu 5 ndo anashidwa na haoni umuhimu wakununua deodorant wakati wadogo zake kijijini wamemwomba ela ya daftali alafu unataka afanane na mdada mwenye kipato &Elimu unakuta anauwezo wakukodi pikipiki(acha tax) kila anapoenda, kwenye kila wiki anajipiga service ya nywere mpaka kucha na dressing table yake iko vizuri.


JAMANI TUKUMBUKE HAWA TUNAOWAITA MADEM&WANANUKA NDO MAMA ZETU UKO VIJIJINI NA DADA ZETU APA MJINI NA NDO WENYE IYO MIILI NA MANYUMBANI WAZEE WETU SISI WENGINE WAMEWATUNZA MAMA ZETU NA WAKAISHI NAO WAKAPENDEZA SIJAWAHI KUSIKIA WAZEE WETU NA WENYE WAKE ZAO WAKISEMA MAMBO KAMA HAYA KWENYE KAHAWA AU MBELE ZA WATU TENA KWAKUJISIFIA BINAFSI INANIUMA SIJUI KWANINI.
😉
 
Kuna wasichana wakienda haja baada ya kutumia maji kujisafisha wanatumia tissue ilee inafanyaa ukimuweka ile mbuzi hataki kwenda lazimaa uvundoo uuhisii tenaa ulee mbayaaa ukimwangaliaa kabisaa unaonaaa. Huyuu hajisafishiii majiii maana harufu ni ya naniiii kabisaaaaaa
 
Mimi nimekaa kanda ya ziwa........wanawake wengi wa huko wananuka papuchi........ila nilichokigundua chanzo kikubwa ni umasikini...hawana uwezo wa kupata vitendea kazi vyote kama pedi safi,chupi safi, sabuni nzuri yenye manukato kiasi..mafuta mazuri laini yenye kunukia.....
...
Mkuu usiombe sasa harufu ile na yale maji yao
Haki utasema silali na wanawake tena.
 
Wanawake muwe na taratibu ya kuangalia maji maji ukeni na kuyanusa itasaidia kujiweka safi. Kuna comment hapo juu mtu kasema kunywa maji kweli maji ni zaidi ya dawa. Watu tumeenda age na hatujawahi kunuka papuchi,yess kuna wakati hali ya uke huchange kulingana na hali ya mwili,mfno after period sio muda mzuri wa ku do hali ya uke inakua haijakaa sawa lazima kuna odor tu so kuwa mvumilivu hata one day huku ukinywa maji mengi kuflush some stuffs zilizobaki.
Hiyo sentensi ya kwanza kaaaazi kweli kweli duuh
 
Back
Top Bottom