Aaliyyah
JF-Expert Member
- Mar 20, 2022
- 20,274
- 49,245
🤣🤣🤣Mambo yakiwa live live ndio somo linaeleweka
🤣🤣🤣Mambo yakiwa live live ndio somo linaeleweka
You said it all, tusipoelewa basi tena, Magonjwa mengine yanaepukika kwa life style tu.Pamoja na hayo, watu wazingatie lishe bora, wale mlo kamili, wanywe maji ya kutosha ili kusaidia kupunguza harufu na mijasho inayonuka.
Mtu anakwambia hajanywa maji siku nzima, ana wiki hajui kula tunda lolote, mbogamboga ndio kabisa, yeye chips kuku, nyama choma nk. Lazima jasho liwe na harufu, lazima puchi iteme. Unaingia na mtu room inabidi madirisha yafunguliwe ili hewa safi iingie coz humo ndani ni shida.
Mi najua mtu anaweza kwenda kkoo na akarudi na ukaimenya papuchi bila harufu yoyote, na yupo mnaingia wote bafuni na akitoka punani inatema over n over.
Kuna mtu aliwahi nisimulia kuwa alikutana na pisi kali ya maana,, kuingia ulingoni hiyo harufu ilikuwa hatari,,demu akaomba msamaha tu na kukiri kutoa mimba siku chache kabla,, kwahiyo yawezekana magonjwa au utoaji mimba,,Mzee ni balaa zito ni uchafu wa hali ya juu ule aisee mwanamke anakuaje vile..tena wale wanatumia tissue badala ya maji mdo kabisa..balaaa zito...🤣🤣🤣
Mtoa mada kakutana na kimeo chake huko. Sie tunakutana na vitu unatamani ulimi ubakie kwa papuchi manake ile chumvi inahamasisha🤣🤣Aaahh unachagua vyema mkuu😆😆😆
Hongera umfundishe na mtoa mada
Kumbe Kuna chumvi 😂Mtoa mada kakutana na kimeo chake huko. Sie tunakutana na vitu unatamani ulimi ubakie kwa papuchi manake ile chumvi inahamasisha🤣🤣
Tembo Ni mzuri kumuona tu akiwa mbugani,sio mzuri kumfuga.Mademu manene yenye shape ni mazuri kuyatazama ila mengi kitandani mavivu ni 0 na yananuka balaa,kwa sababu miili yao imejibana sana
Eeh mkuu, kuna kaladha fulani hivi amazing sana.🤣🤣Kumbe Kuna chumvi 😂
Mzee una mabalaa wewe😆😆😆😆nimecheka mpakaMtoa mada kakutana na kimeo chake huko. Sie tunakutana na vitu unatamani ulimi ubakie kwa papuchi manake ile chumvi inahamasisha🤣🤣
Ningependa tutoke out somewhere, I just want to hold u close and never let anything hurt u. You are very respectful to meAiiiii[emoji16][emoji16]yan wewe kwa maneno matamu matamu bana kama mtunga mashairi. Haya hebu nambie zawadi yangu nije kuichukulia wapi.
Ndio mambo yako mchepukajiNdo maana mnaambiwa kabla hamjafanya mambo hakikisha mmeoga ukute katoka kuswampa huko na huko tangu kaoga asubuhi alafu utegemee natural smell 😅😅😅ni kwa wachache sana tena wenye usafi wa hali ya juuu ndo tunaweza jitahidi
Sijui ndio uniambieWew unaonaje
Mkuu we acha tu, kuna sehemu ukiingia hutamani kutoka, kuna punani zenye mvuto hadi unatamani upitishe ulimi maeneo yasiyotajwa..haha🤣🤣Mzee una mabalaa wewe😆😆😆😆nimecheka mpaka
National anthem kwani wewe ni mzee! ?🤠🤠🤠 Nahisi umri ukienda kuna mambo unakuwa mvivu, ukweli nikianza fikiria mchakato mzima na ile kwa kitanda mwili unachoka kabisa, natafuta kitu ingine ya kuniweka na furaha.. Kugegeda nimeisha iondoka aisee labda mbeleni
Hii kasema nani 😂Stronger the odor, the sweeter the pussie.
Jisafisheni bwana acheni hizoNyienaonyanya uke ndio chanzo cha kuwapelekea bacteria wadada,halafu unakuja hapa tens unasema wananuka.
Sina ilo tatizoSijui ndio uniambie
😂😂DohEeh mkuu, kuna kaladha fulani hivi amazing sana.🤣🤣
Aiiiiiiii😆😆😆Ningependa tutoke out somewhere, I just want to hold u close and never let anything hurt u. You are very respectful to me
Hahaha mimi kuna mtoto nilikua nae hio ndo ilikua hali yake ya kila siku full ng'onda...aisee sidhani kama ina uhusiano na kutoa mimba ila kimsingi ni uchafu mtu anashindwa kujisafisha vizuri...Kuna mtu aliwahi nisimulia kuwa alikutana na pisi kali ya maana,, kuingia ulingoni hiyo harufu ilikuwa hatari,,demu akaomba msamaha tu na kukiri kutoa mimba siku chache kabla,, kwahiyo yawezekana magonjwa au utoaji mimba,,