Nimeshindwa kula papuchi sababu ya harufu, wengine mnawezaje?

Nimeshindwa kula papuchi sababu ya harufu, wengine mnawezaje?

Ila ni ugonjwa akiwa serious anapona kabisa na hamtoisikia .
Ila wengine hawana hela ya matibabu na wengine wanaogopa kusema wana shida hiyo wengine hawajapata hospitali sahihi yakuwaponyesha
Tutalijadili na hilo
 
Tatzo mnaokota okota mademu wa hovyo,mbona mie nakula mpaka vitoto vidogo vingine ni vibeki tatu lakin kakija papuchi inakuwa safi tu ina ile harufu yake natural

Afu pia muwe mnanyandua mkiwa mna nyege sio unataka kugonga kila siku wakati hata nguvu za kiume za kutosha huna.
Subiri kibuyu kijae huwezi sikia hata harufu ya papuchi
 
Mimi nimekaa kanda ya ziwa........wanawake wengi wa huko wananuka papuchi........ila nilichokigundua chanzo kikubwa ni umasikini...hawana uwezo wa kupata vitendea kazi vyote kama pedi safi,chupi safi, sabuni nzuri yenye manukato kiasi..mafuta mazuri laini yenye kunukia.....
...
Nafikiri ni kwakiwa hawana utamaduni wa kutumia maji wakienda haja ndogo. Pia inashauriwa akimaliza kugegedwa tu aioshe kwa maji kabla ya kuendelea na kipute.
 
Mie nikikutana na mashine ya hivyo ila demu ni mzuri nimemwelewa nnachofanya nachomoka fasta naenda kununua Kvant napiga fasta nahakikisha naanza kulewa hapo siwezi tena kusikia harufu maana Kvant huwa inakata akili na ufahamu kwa muda unaweza to mba hata mbwa ukiwa umelewa .![emoji12]

[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] K vant noma kama ndio hivyo
 
Ndo maana mnaambiwa kabla hamjafanya mambo hakikisha mmeoga ukute katoka kuswampa huko na huko tangu kaoga asubuhi alafu utegemee natural smell 😅😅😅ni kwa wachache sana tena wenye usafi wa hali ya juuu ndo tunaweza jitahidi
Ahaaa
 

Attachments

  • Bean 2.jpg
    Bean 2.jpg
    6.6 KB · Views: 22
Nakumbuka mwaka 2016 situation kama hiyo nshakutana nayo nilikutana na manzi mmoja mkoani Arusha vile namvua kyupi napeleka ukuni nkaanza kuskia kiarufu kama nguru alieoza na mashine ikanywea hapo hapo no mood ,hii Hali Ili ntesa sana maana hata uoge inachelewa harufu kuisha mwailini :bac tangia hapo nikiwa Sina time na papuchi for a times.....jamaaan zingatieni usafi nyuchi hizooo

Sent from my Infinix X665 using JamiiForums mobile app
 
Tatzo mnaokota okota mademu wa hovyo,mbona mie nakula mpaka vitoto vidogo vingine ni vibeki tatu lakin kakija papuchi inakuwa safi tu ina ile harufu yake natural

Afu pia muwe mnanyandua mkiwa mna nyege sio unataka kugonga kila siku wakati hata nguvu za kiume za kutosha huna.
Subiri kibuyu kijae huwezi sikia hata harufu ya papuchi
Mkuu vibeki tatu ni visafi sana na ni vitamu ndomaana wanaolewa na kuna muda wanampindua hadi mama mwenye nyumba.
 
Kwanza pole kisha naomba nikuulize maswali kadhaa hapa;-

{i}Jee kuna tatizo lolote jengine nje na hilo?

{2}Jee umeona kufikisha uzi kwa njia ya kiswahili tuna iharibu lugha yetu hii adhimu ya kiswahili na kingereza ndo lugha ya kuandika maswala haya ya kunyanduana,kula 2nda kwa kuwa inaonekana kama tumetumia tafsida?
Sijakuelewa, hebu rudia tena
 
Back
Top Bottom