Nimeshindwa kula papuchi sababu ya harufu, wengine mnawezaje?

Nimeshindwa kula papuchi sababu ya harufu, wengine mnawezaje?

Mkuu we acha tu, kuna sehemu ukiingia hutamani kutoka, kuna punani zenye mvuto hadi unatamani upitishe ulimi maeneo yasiyotajwa..haha🤣🤣
Naomba ulipie tangazo tafadhali 😆😆😆
 
Nadhani wewe una matatizo ya nguvu za kiume. Ni muhimu ukatafuta tiba kabla mambo hayajaharibika kabisa. Mimi ni miongoni mwa watanzania wengi ambao hiyo harufu hatuijali kabisa kabla ya kupiga hata kamoja. Ungepiga angalau kimoja halafu ukakinai ingeleta mashiko. Sasa wewe hujafanya kitu mbo inalala huoni kama una tatizo? Uzi wako ni wa kujihami.
 
Nadhani wewe una matatizo ya nguvu za kiume. Ni muhimu ukatafuta tiba kabla mambo hayajaharibika kabisa. Mimi ni miongoni mwa watanzania wengi ambao hiyo harufu hatuijali kabisa kabla ya kupiga hata kamoja. Ungepiga angalau kimoja halafu ukakinai ingeleta mashiko. Sasa wewe hujafanya kitu mbo inalala huoni kama una tatizo? Uzi wako ni wa kujihami.
Leta papuchi yako niijaribu uone Kama nna tatzo
 
Back
Top Bottom