Darlin
JF-Expert Member
- Aug 9, 2020
- 4,825
- 10,736
Naomba ulipie tangazo tafadhali 😆😆😆Mkuu we acha tu, kuna sehemu ukiingia hutamani kutoka, kuna punani zenye mvuto hadi unatamani upitishe ulimi maeneo yasiyotajwa..haha🤣🤣
Naomba ulipie tangazo tafadhali 😆😆😆Mkuu we acha tu, kuna sehemu ukiingia hutamani kutoka, kuna punani zenye mvuto hadi unatamani upitishe ulimi maeneo yasiyotajwa..haha🤣🤣
Ikiwa Safi utafurahjEeh mkuu, kuna kaladha fulani hivi amazing sana.[emoji1787][emoji1787]
Papuchi ikiwa Safi ni raha hadi basi kuinyonyaKumbe Kuna chumvi [emoji23]
Ntaamini vp? Hebu leta nijaribuSina ilo tatizo
Kunakitu nilitamni nikujibu ila sitaki nikuvunjie heshimaNtaamini vp? Hebu leta nijaribu
I actually care about u, let's make it bwanaAiiiiiiii[emoji38][emoji38][emoji38]
Maneno hayo….
Weee.inasikika saanaaa....Huwa hawasikiii, na mbaya zaidi unakuta wengine wanaringa kabisa
Unanitisha sio?Kunakitu nilitamni nikujibu ila sitaki nikuvunjie heshima
Mahaba mahabani😆I actually care about u, let's make it bwana
Tangazo gani tena mkuu[emoji1787][emoji1787]Naomba ulipie tangazo tafadhali [emoji38][emoji38][emoji38]
I do actually feel affection for u and my connection to u is undeniably strong, please tuweke mambo sawa.Mahaba mahabani[emoji38]
Ngoja twende na mifano halisi, wewe ya kwako unaisikiaga?Weee.inasikika saanaaa....
Sema huyo ni.mchafu...keshaoea.kujisikia akinuka...so harufu haimkeri
Wewe lipia tangazo kwanza tupate tozo kidogoTangazo gani tena mkuu[emoji1787][emoji1787]
Mmmhh sasa hiyo ni mbwembwe aiseeeI do actually feel affection for u and my connection to u is undeniably strong, please tuweke mambo sawa.
Unazingua asee!Wewe lipia tangazo kwanza tupate tozo kidogo
Ila cha kwanza lipia tangazo
Aaaaaaahhhh!! Wee jamaa hapana aseeeMi nusura nijikate kidole maana niliosha mpaka na mchanga lakini wapi, wiki nzima kidole kinanuka, ilibidi nikifunge kama kidonda.
Bas mkuu yaishe😁mweeeeeeeeeUnazingua asee!
Leta papuchi yako niijaribu uone Kama nna tatzoNadhani wewe una matatizo ya nguvu za kiume. Ni muhimu ukatafuta tiba kabla mambo hayajaharibika kabisa. Mimi ni miongoni mwa watanzania wengi ambao hiyo harufu hatuijali kabisa kabla ya kupiga hata kamoja. Ungepiga angalau kimoja halafu ukakinai ingeleta mashiko. Sasa wewe hujafanya kitu mbo inalala huoni kama una tatizo? Uzi wako ni wa kujihami.