Nimeshindwa kula papuchi sababu ya harufu, wengine mnawezaje?

Nimeshindwa kula papuchi sababu ya harufu, wengine mnawezaje?

Yaah yaani kweli ila wanaume wenzangu tukikutana na hiyo Hali tuwaeleze Kwa hekima madem zetu maana wanaume wengi wakikutana na hiyo Hali wanawakimbia mixer kuwaacha ambapo huwaumiza sana kisaikolojia wadada wengi na kuona labda wana mikosi, wamerogwa au hawana bahati. Kumbe papa inatema hatare miksa kutoa mauji uji.
Alikua mgonjwa, ungemshaur akamuone daktari.
 
Mkuu vibeki tatu ni visafi sana na ni vitamu ndomaana wanaolewa na kuna muda wanampindua hadi mama mwenye nyumba.
Usafi ni hulka my friend, kuna kina hao unaowasema aloo ni kazi. Ukikaa nae jirani harufu ya pichu unaiskia vipi sasa ukimtindua huko ndani. Usafi unategemea na mtu mwenyewe alafu kuna magonjwa pia yanayosababisha hizo hewa mbaya mbaya.
 
Wanawake muwe na taratibu ya kuangalia maji maji ukeni na kuyanusa itasaidia kujiweka safi. Kuna comment hapo juu mtu kasema kunywa maji kweli maji ni zaidi ya dawa. Watu tumeenda age na hatujawahi kunuka papuchi,yess kuna wakati hali ya uke huchange kulingana na hali ya mwili,mfno after period sio muda mzuri wa ku do hali ya uke inakua haijakaa sawa lazima kuna odor tu so kuwa mvumilivu hata one day huku ukinywa maji mengi kuflush some stuffs zilizobaki.
 
Umenikumbusha kuna manzi mmoJa nilimpata alikuwa na mshepu na mtrako wa haja, basi nikapambana Hadi akaingia line tukakubaliana tukutane lodge Tena akaniambia yeye hatokaa ana masaa 3 TU nikasema hewala mi hata lisaa TU linanitosha. Alivyokuja kama kama maongez, Kisha romance na fore play za hapa na pale nikaona Hali ya hewa Kwa mbaali imeanza kuchange, nikajua labda Kuna panya kafa nyuma ya lodge nikajipa moyo nikaendelea na mashambulizi niliVyoanza kuchimba madini bwana ndio Ile Hali ya hewa ikaanza kuongezeka na kila nikichimba ndio yazidi mixa miuji uji mizito inatoka mashine na mazivu yote had mbupu zimelowa na Kuwa na rangi Nyeupe had najiuliza kimoyo moyo ni kitu Gani hiki. Ila huyo manzi ndio yupo kwenye stimu balaa full miuno mixer kuniomba tubadili style, uzuri hakuchukua muda akafika kileleni na kujipumzisha. Baadae nikamuuliza mbona Nina mauji uji, akasema inamtokeaga akikaa mda mref bila kudu Kwa hiyo ni kawaida Kwa gal yoyote kuhusu harufu sikumwambia, aisee chumba kilikuwa na smell kama dagaa waliooza ila yeye Wala hastuki anaona kawaida tu, ikabidi ninawe Kisha nikampiga kiswahili aende kwamba sijisikii poa maana alitaka raundi ya pili. Alivyotoka ikabidi nimwite mhudumu nikamhonga buku 10 anibadilishie mashuka, mataulo ndio hiyo Hali ikapungua maana nilimwomba nibadili chumba akasema hawez nilipe elf 30 nyingine. Baadae huyo manzi akaanza kuniganda ma sms na ma call kama yote mixa lini Tena tutapiga show kama Sina hela yeye atachangia nusu au yote kabisa nikawa namchenga mwisho akaniambia nimwambie ukwel maana kila akipata man baada ya ku do wanamuacha na Hadi akajua ana mikosi miksa kurogwa ikabidi nimchane, akaniomba nisimuache nimsaidie akatibiwe na kwel akaenda akafanyiwa vipimo ikiwemo vag. Swab na kugundua ana ma UTI na ma bacteria mwisho ma fungus akapewa madawa na maushauri mengine afanye baada ya mwez akanicheki nipige show nione kama Hal ipo au imeisha, ikawa imeisha ila Ile harufu ilikaa zaidi ya miez 3 Hadi nikamuacha kimya kimya Ingawa alinishukuru mno na Hadi alinialika Kwa harus yake ila kila nikimuona hiyo harufu inanijia kichwani.
Ila ulimsaidia sana kumwambia ukweli, yamkini angekuwa bado hajui tatizo linalomsibu na angekuwa tu anazunguka kwa waganga kuliwa pesa huku akiambiwa kuwa amelogwa na ndugu au mzazi wake.


Galz ukijiona unatoka maziwa mgando ukeni mithili ya mabujebuje jua kuwa una maabukizi ya bacteria huko chini wahi hospitali ukatibiwe.Ni tatizo dogo na lina tibika kwa antifungal na antibiotics tu.
 
Wanawake muwe na taratibu ya kuangalia maji maji ukeni na kuyanusa itasaidia kujiweka safi. Kuna comment hapo juu mtu kasema kunywa maji kweli maji ni zaidi ya dawa. Watu tumeenda age na hatujawahi kunuka papuchi,yess kuna wakati hali ya uke huchange kulingana na hali ya mwili,mfno after period sio muda mzuri wa ku do hali ya uke inakua haijakaa sawa lazima kuna odor tu so kuwa mvumilivu hata one day huku ukinywa maji mengi kuflush some stuffs zilizobaki.
Kweli kabisa usafi ndio kila kitu
 
Hii kitu si rahisi baadhi ya watu kuelewa. ila omba sana usikutane nayo. Kiukweli ile harufu inafaa usikie tu watu wanasimuliana km ivi. bwana bwana bwana ni haruf mbaya mbaya mbaya haina mfano ni km ile unayoskia kwenye mizoga ya paka au mbwa yaani hata useme unafungua madirisha au kuwasha feni adi mwisho ndo inakuwa km unaisambaza ienee vile daah! ile sijui ni damu iliyochacha au ni kitu hasa yani kiufupi omba sana usikutane nayo uishie kusimuliwa au usikie tu km ivi.
Pole sana muhanga...dah sio poa mtu aiskie tu hivihivi kwa watu inaweza kukufanya ukaacha kugegeda.
 
kwa risechi ndogo niliyofanya wadada wengi wananuka midomo, wengine ni pisi wala hutegemei

njoo 'zero distance' naye alaf aongee ndiyo utaisoma freshi
Hadi Beyonce inasemekana alikuwa na hilo tatizo. Just imagine. Ila mimi niliwahi kuwa na pisi moja kali, yaani mnapiga game usiku, mimi lazima nioge baada tu ya game. Sasa yeye anaenda kulala, ok siyo issue maana tunatofautiana. Ila cha kushangaza asubuhi pia demu mara nyingine alikuwa haogi, anavaa tu anaenda kazini. Niliogopa sana nikamuacha.
 
Ukiona uke wako unatoa mabujebuje mithili ya maziwa mgando au cottage cheese basi jua kuwa una Bacteria vaginiosis (BV)....Moja ya ishara zake ni kunuka kama shombo la samaki waliovunda , mzoga wa panya n.k


Wahi hospitali upate matibabu, wengine wanasingizia kuwa ukiona hivyo ujue hajafanya mapenzi muda mrefu au sijui ni utamu n.k huo ni uongo..

hayo ni maambukizi yanayotokana na kuzidi kwa ukuaji wa bacteria katika uke.

Ebana eeh usiombe ukutane na hiyo harufu, baki kuskia tu tukipiga stories hapa JF.
 

Attachments

  • images-2.jpeg
    images-2.jpeg
    14 KB · Views: 22
  • images-1.jpeg
    images-1.jpeg
    15.3 KB · Views: 29
Sio suala la kuoga..mwanamke anaweza akawa hajaoga na bado her mbususu ikawa ina natural smell kama ya yogurt au fermented foods. Sour n tangy smell ila kuna wanawake wenye bacteria vaginiosis au trichomoniasis aisee hizo mbususu hata wakiziogesha na detol bado hiyo harufu huwa haitoki...huwa inanuka mithili ya samaki waliooza na wengine hunuka kama mzoga wa panya.

Wosia kwa wale ma divers (wazamiaji) wa chumvini ni kuwa before hujaingia kuilamba hiyo mbususu hakikisha umepima geji na atleast uwe umeinusa ila fanya in such a way mwenza wako hajui.Nadhani wapelelezi wananielewa nikisema hili ili uepushe kumkwaza kama vile mpishi wa chakula asivyopenda unuse chakula chake alichokupa maana anaona kama una wasiwasi nacho.
Yote sawa, ndo maana nasema watu tunatofautiana papuchi , ukiona girl yake inawahi kusmell ndo usimrukie mpe muda ajiweke safi, tunatofautiana ni kama kwapa kuna mwingine hanuki jasho na mwingine kiharufu cha jasho ni muda wote mwingine mpaka akitunze kwa umakini ili asinukr
 
Kwa nini haukuchungulia kwanza?Jitahidi uwe unaomba tufungue zipu ujiridhishe.Muandiko au avatar vitakufanya jinga hivyohivyo.
Zipu zenu kwenye skin jeans huwa zinafunguka? Kwa nn mpaka ufungue zipu ikiwa msambwanda nauona? Wacha huo ujinga, safisha huko down
 
Back
Top Bottom