Nimechanganyikiwa nisaidieni

Kaka mbona umependelewa Sana hiv umeona Hali za mikopo ya watu mwaka huu au unakejeli
 
Ivi kumbe unaweza ishi chuo bila demu [emoji1787] utaonekana wakuja mzee

Sent from my Infinix X606D using JamiiForums mobile app

Kweli ww ni mpuuzi tena naongeza tahira mbumbumbu hujielew inaonekana huridhiki tamaa zimekutawala alaf mshamba kinoma yan majibu yako yanajielezea the way ulivyo na huridhiki na tamaa badilika kijana acha ushamba acha kuiga maisha kasome
 
Kweli ww ni mpuuzi tena naongeza tahira mbumbumbu hujielew inaonekana huridhiki tamaa zimekutawala alaf mshamba kinoma yan majibu yako yanajielezea the way ulivyo na huridhiki na tamaa badilika kijana acha ushamba acha kuiga maisha kasome
Nishaur usitukane

Sent from my Infinix X606D using JamiiForums mobile app
 
Hizo ni dharau sasa. Mimi sijawahi kupewa mkopo na wala kusomeshwa na mtu. Ada ya chuo ni 1.5 kwa mwaka. Na nilikuwa nakaa nje chumba cha 80,000!


Wewe unapata mpunga wote huo unalia lia......?!
Wewe ulikuwa na pesa mm nanuka sabuni ya kipande mzee baba

Sent from my Infinix X606D using JamiiForums mobile app
 
Ivi kumbe unaweza ishi chuo bila demu [emoji1787] utaonekana wakuja mzee

Sent from my Infinix X606D using JamiiForums mobile app
Ni wewe tu na maisha yako uliyochagua , kiukwel katika maisha Mara nyingi hua hakuna anaefatulia maisha ya mtu ni ww tu kujistukia kua kuna mtu anakufuatilia maisha yako kumbe hata hakuna , mbona niliishi tu maisha poa mkuu , mambo mengine hua ni kufuata mkumbo tu .
Na kumbe ndio maana unalalamika , kama unamawazo hayo nakwambia hata ukipewa 100% lazima utaishi maisha ya tabu tu
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…