amu
JF-Expert Member
- Aug 8, 2012
- 16,143
- 31,298
Yaani shennnz kabisa.[emoji23][emoji28][emoji28][emoji28]
Ukute linakaribia 40 huko limemtapeli dogo.
Yaani shennnz kabisa.[emoji23][emoji28][emoji28][emoji28]
[emoji28][emoji28][emoji28][emoji28]Ila matapeli huwa wanamwaga nondo humu balaa, wanajua kuwakoleza haswaaa mtu anatoa nondo za fursa unaona mtu si ndio huyu....kumbe mzee mtei tu.
pole kwa kutapeliwa
Ukute ndio wale wa ile pesa tuma kwenye namba hii maana hata hapo inaonekana ndio njia ilotumika. TCRA inaonekana ishawashindwa hawa watu.Yaaaani!!!!
Mtu ana matatizo bado kumuongezea matatizo mengine tena...
Inawezekana ni mchezo wake huyo..hizo 20 anawaliza watu wengi, mbali na hapa JF...
Mimi nadhani ifike mahali Uongozi wa JF uangalie namna ya kuwaadhibu hawa watu...Kwa njia yoyote ile..
Nakuambia utakuta ni yeye maana anapenda tumia shida za wenzake kujipatia tujisent.Sabosabo mzee wa connections[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Kweli kabisa, wanajifanya wana hela kwa id zingine kumbe matapeli wa elfu 20 kwa id zingine[emoji2297][emoji2297][emoji2297][emoji2297]Kwa kuweka rekodi sawa.
Humu ndani hakuna historia ya tapeli mwanamke.
Huruma hakuna...Yaani shennnz kabisa.
Ukute linakaribia 40 huko limemtapeli dogo.
🤣🤣🤣🤣🤣 TRA tena haki nimecheka espyUkute ndio wale wa ile pesa tuma kwenye namba hii maana hata hapo inaonekana ndio njia ilotumiks. TRA inaonekana ishawashindwa hawa watu.
[emoji28][emoji28][emoji28][emoji28]mbona ubongo wa minyooo..Nakuambia utakuta ni yeye maana anapenda tumia shida za wenzake kujipatia tujisent.
Yule falla ana mwili mkubwa ubongo wa minyoo.
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] mbona mzee mtei![emoji28][emoji28][emoji28][emoji28]
Si hata ungetumia jina lingine hapo Eve?
Wangari MaathaiKwa kuweka rekodi sawa.
Humu ndani hakuna historia ya tapeli mwanamke.
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Nakuambia utakuta ni yeye maana anapenda tumia shida za wenzake kujipatia tujisent.
Yule falla ana mwili mkubwa ubongo wa minyoo.
Okay!Ukute ndio wale wa ile pesa tuma kwenye namba hii maana hata hapo inaonekana ndio njia ilotumiks. TRA inaonekana ishawashindwa hawa watu.
Nakazia😀😀😀Kwa kuweka rekodi sawa.
Humu ndani hakuna historia ya tapeli mwanamke.
Tatizo sana very sorry ndugu ,hilo lijamaa naliona linavyotizama huu uzi ..Kuna siku nilileta thread humu kuomba ni namna gani naweza kupata msaada wa rufaa yangu ya bodi ikapita na mimi nikaongezewa chochote kitu maana to be honestly napata mkopo kidogo sana napata asilimia 40 tu na hapo ada ilobaki najilipia mwenyewe,kodi, kila kitu ni mimi tu .
Kiukweli Jf ina watu wazuri sana, wema na wakarimu ila pia na matapeli wapo! Baada ya kuona nimepost hiyo thread kuna mtu humu ni maarufu kiasi japo sio sana alifata pm na kunambia yupo tayari kunisaidia
Na siwezi kuficha chochote kile na kama jf wangeruhusu ningeweka pm zake zote hapa na humu jf anajiita Focustz
Huyu jamaa Focustz anilifata pm akinambia anataka kunisaidia na kwamba ana kaka yake anafanya kazi bodi ya mikopo
Alinambia mara nyingi sio rahisi mtu kushinda rufaa za bodi lakini kwa kua alinambia ana ndugu yake anafanya kazi huko basi akanambia atanisaidia
Mwisho akaniachie namba nimtafute, nikampigia simu tukawa tunawasiliana, kadri siku zilivyokua zikienda alikua akinishawishi na kuniahidi atanisaidia
Akaongea na kaka yake anavyodai alivyomwambia kaka yake alisema hawezi kumsaidia mtu bure bila kumpa chochote kitu na akanitolea mfano alishasaidia watu wengi lakini wakishapata wanakua hawana Shukran na hawashukuru hivyo anataka.chochote kitu
Mimi nilikubali kwakweli, kusema kweli wenyewe mnajua hali zetu tz zilivyo watu wengi wanapenda chochote kitu wanasema mkono mtupu haulambwi japo hii inatengeneza mazingira mabaya ya rushwa, haya mambo nayachukia sana lakini kuna wakati unalazimika tu
Alisema et anataka elfu 50! Mimi nilimwambia hiyo elfu 50 kisa tu nataka kuongezewa mkopo asilimia walau 80, 90 au 100 naitoa wapi wakati mimi hata hela ya kula ni tabu?
Tukaongea sana, nikamwambia aniamini kama akinisaidia ikikubali ndo nitampa,akakataa akasema ashawahi kumsaidia mtu hivyo hivyo hadi huyo mtu akapewa na refund na bodi lakini hakumpa jamaa asante wala nini
Basi akanambia nimtumie elfu 30 kwanza, wakati huo nilikua na elfu 20 tu nikamuomba anifanyie kwa elfu 20 nikija kupata nitampa elfu 30 ilobaki
Nikamtumia elfu 22 ili apate na ya kutolea, baada ya kupata akaniambia nimtumie na form index namba na taarifa nyingine nikafanya hivyo
Tuliendelea kuwasiliana km week hv baadae akawa hapatkani hata ukipiga inaita hapokei wala hajibu msg ukimtumia msg hata humu jf anajikausha km sio yeye
Bahati nzuri nina msg zake zote, Hadi simu zake zote nilirekodi, huyu ni mshenzi na ni tapeli, alitumia matatizo yangu kujinufaisha mungu akulaani popote ulipo na jf wangeniruhusu ningeanika pm zake zote hapa maana nilisikia kuanika pm hadharani ni kinyume na sheria za jf
Focustz nakuita mara 3 hichi ulichokifanya kitakutokea puani siku moja, ulitumia shida zangu kujinufaisha hela zenyewe nilikopa halafu ukanifanyia hivyo, kuweni makini na huyu mtu hata mkitaka niweke simu zote nilizorekodi ninazo,message zake na pm zake, ila nakuahidi utavuna ulichopanda
Anatumiaga namba hizi hapa 0717026364
0789391493 japo kila nikipiga naambiwa hazipatikani......
View attachment 2196311View attachment 2196312View attachment 2196313
Wangari Maathai hajawahi kutapeli mtu.
Alirudigi na id nyingine watu wakamstukia, akaja tena na nyingine akakaaa baadae nayo imepotea. Sijui kapotea au yupo tena kwa id nyingine!! Nae kiasi alichokuwaga anataka si ndio kama hiki hiki[emoji848][emoji848][emoji848]Huruma hakuna...
Hivi yule Mzee wa assist alikimbia JFmazima?[emoji28][emoji28][emoji28]
Mwenzangu!!![emoji28][emoji28][emoji28][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] mbona mzee mtei!
🤣🤣🤣🤣 waache kutusingizia wapambane na jinsia zao.Nakazia😀😀😀