Habari za usiku.
nina mke yapata miaka mingi imepota. Ana 40 na mimi nina 55
View attachment 3289304View attachment 3289309
Sijawahi kumfumania
Sijawahi kumuona kero
Lakini tangu miaka michache iliyopita naona dalili sizo? Kwamza nimeona ana dalili za PID niliwaza sana nikakosa majibu.
Nilimshauri aone wataalm hospital akaenda akapewa dawa.
Majukumu yanamzidia, huduma zimepungua sana.
Anajali sana nduguze, watoto wake hawajali. Ile malezi ya watoto ikiwa ni pamoja kiwasisitiza mambo ya kimalez hana.
kuna wakati namsaidiankazi zake. Za nyumbani na ofisini. Bali waapi.
Kwa umri huu wangu anaona kama nimeshakwisha.
Ushauri wenu