Nilimuheshimu sana kama kaka, leo hii ananitaka

Nilimuheshimu sana kama kaka, leo hii ananitaka

Nawashukuru nyote kwa michango yenu japo nimegundua hii thred wengi waliojibu ni wanaume kwa vile imewagusa kwanamna Fulani, nawale wanawake wenzangu walionikashifu pia nawashukuru sana, wachache wamenishauri vyema wengi wametetea uhuni nawashukuru pia ila sipo tayari kuwa nae hata kwakuchapwa viboko sana sana nitabaki kumuheshimu nakujiweka mbali na yeye ili isiwe tabu wala kero.

loly mtoto mzuri uko wapi? Ni pm nikupe technics nzuri za kumkwepa jamaa
 
hiyo n roho mbaya kwa kisingizio cha kumheshim km kaka, kwan ukimkubalia km kulipa fadhila aliyokutendea, unapungukiwa nn?

labda useme moja tu kwamba humpendi
 
Loly umeaga vizuri kwamba kamwe hutampa huyo kaka,kumbe ulikuwa na msimamo wako,sasa watu baki kaka zako basi kampe ksks yako awe bwana yako,nimemaliza usituletee ubwege,tena ukome kuleta upumbavu kama huu tena.
 
Tena una bahati sikujui ulipo ninge.....kama jina langu lilivyo chupi ungeshika mkononi wakati wakuludi kwenu.
 
swali unampenda au haumpendi? kama haumpendi bora umwambie ukweli..ila kama unampenda BAHATI NDIYO HIYO. SHORIZAKO BAHATI HAIJI MARA MBILI NA SIKU HIZI KUMPATA MWANAUME ANAYEJITAMBUA NI KAZI.
 
Kama Hajaoa Mkubalie Mpe Kitu Cha Nguvu Alafu Mshawishi Muoane, Kama Ameoa Mvulie Pichu Mala Moja Tu, Alafu Mwambie Naomba Tuendelee Kuheshimiana Ili Na Mimi Nitafute Atakae Nioa, Maana Siamini Kama Wewe Ni Bikra Mpaka Uanza Kumbania Mkaka Wawatu, Kaka Ni Yule Wa Tumbo Moja Wengine Wote Beby,
 
Nini? Siwezi kabisa yaani sithubutu na sitothubutu kitu kama hicho ili mwisho wake ijekuwaje sasa?

Ameoa???? sema tu hujampenda wanawake mna dogo ukishazimia mahali! Habari ya kumhshimu ni ksingizio tu lakini ukweli kuwa hajakuingia moyoni mwako! He is no that into you!!!
 
Kama ulikuwa na msimamo huo toka mwazo umekuja humu kufanya nn?
 
Nini? Siwezi kabisa yaani sithubutu na sitothubutu kitu kama hicho ili mwisho wake ijekuwaje sasa?

Wanawake bwana!!! Sasa huyo ni kaka yako kivipi??? Mtu amekurokea unalalamika, angekaa kimya ungemwita zoba!!! Sasa mpewe nn nyie viumbe??? Kuwa makin umri haukungoji huo, usije juta baadae
 
Kwahiyo hili nalo la kuleta jf?? Au yuko humu unataka asome? Hebu copy hii umtumie huko, usituchoshe sie, kwani huyo ndio wa kwanza kukutongoza?? Kaka yako mmezaliwa tumbo moja huyo?? Mxiiiiuuuuuuu!! Sasa tukianza kuleta ya kila anayetutongoza humu kweli patatosha humu??
Msipotongozwa mnamlilia Mungu, mkitongozwa mnalalamika, sasa what do you want??

Cc Loly
 
Last edited by a moderator:
Kuna rafiki yangu mmoja alinikutanisha na kaka yake kama mwaka moja sasa kulikua kuna ishu flani hivi akaniambia kaka yake anaweza kunisaidia basi nikashukuru sana.

Uzuri alinisaidia kweli nikaka anaeonekana makini sana kwenye mambo yake.Na ni very strictly namuheshimu kama kaka kama baba naajua namuheshimu na ni mtu anayependa kunionya mengi nakunihasa sana huwa namuona nizaidi yakaka wakati mwingine.

Sasa chakushangaza sasa hivi ananitokea sikutegemea kabisa nasiwezi, nasitoweza, namuheshimu mno.Kila mara huwa nampotezea najifanya simuelewi .

Lakini yeye ndio kwanza yupo serious naogopa kumwambia rafiki yangu maana hataweza kuamini kabisa maana kama kukutana na totoz anawaona wengi na wala hana tyme.

Sasa leo hii nikimwambia sinitaonekana mzushi, nikijidai kumkaushia anakuwa mkali kwa mdogo wake ambae ni rafiki yangu.Hadi ananiamba kwanini kaka anakupigia hupokei amekwambia umpigie sasa.

Mimi naona aibu kwavile namuheshimu mno yeye ananiambia maneno mazito mazito kwenye simu naona aibu sana.

Hivi wanaume mkoje hamna cha dada kwanini msiwe na heshima mkiheshimiwa?

Mbona unalilia kwani umejipangaje???Je ni Mara yako ya Kwanza kupatiwa mgegedo...Ukimpatia mara moja anaondoka nacho useme utakiona mnajipotezeaga bahati hivi hivi kwa sababu za kijnga alafu kumbe una miaka nyingi hivyo mim nikajua 18 khaaaaa Lowassa Mwenyewe alikuwa na msimamo kutokukihama chama lakin sasa hivi yupo ukawa Mambo safi Utaki Mafuriko ya Mahaba wewe????
 
Siku ukimuona na demu mwingine ndio akili yako itakaa sawa. Naona kama unachezea bahati ya Mtende kuota jangwani. Umeshasema jamaa hana time na ladies wengine wakali, ila kakutokea wewe huoni kama ni husband material huyo! Karagabaho!

Na ujue hayuko peke yake...wako rundo huku kitaa..tunawaangalia tu!!!
 
Nawashukuru nyote kwa michango yenu japo nimegundua hii thred wengi waliojibu ni wanaume kwa vile imewagusa kwanamna Fulani, nawale wanawake wenzangu walionikashifu pia nawashukuru sana, wachache wamenishauri vyema wengi wametetea uhuni nawashukuru pia ila sipo tayari kuwa nae hata kwakuchapwa viboko sana sana nitabaki kumuheshimu nakujiweka mbali na yeye ili isiwe tabu wala kero.

Kumbe jibu unalo??? Umeleta hapa ujinga wako wa kazi gani? Kuwa makin kwa waganga siku izi bei ya kuvutia mwanaume imepanda...we jitoe ufaham tu.
 
Kwani shida iko wapi hapo ulitaka upendwe na watu wasio kuheshimu ni hivi huyo amekuwa karibu na wewe na amekuona unafaa hivyo kama anataka akuoe usipoteze bahati isipo kuwa kama ni mpigaji tu usikubali.....na hakika akikuoa ndoa yenu itdumu sana kwani umeonyesha unampenda kwa dhati ya kumuheshimu
 
subiri uje kuolewa na ambaye humheshimu. si ndio unavyotaka?
 
Kuna rafiki yangu mmoja alinikutanisha na kaka yake kama mwaka moja sasa kulikua kuna ishu flani hivi akaniambia kaka yake anaweza kunisaidia basi nikashukuru sana.

Uzuri alinisaidia kweli nikaka anaeonekana makini sana kwenye mambo yake.Na ni very strictly namuheshimu kama kaka kama baba naajua namuheshimu na ni mtu anayependa kunionya mengi nakunihasa sana huwa namuona nizaidi yakaka wakati mwingine.

Sasa chakushangaza sasa hivi ananitokea sikutegemea kabisa nasiwezi, nasitoweza, namuheshimu mno.Kila mara huwa nampotezea najifanya simuelewi .

Lakini yeye ndio kwanza yupo serious naogopa kumwambia rafiki yangu maana hataweza kuamini kabisa maana kama kukutana na totoz anawaona wengi na wala hana tyme.

Sasa leo hii nikimwambia sinitaonekana mzushi, nikijidai kumkaushia anakuwa mkali kwa mdogo wake ambae ni rafiki yangu.Hadi ananiamba kwanini kaka anakupigia hupokei amekwambia umpigie sasa.

Mimi naona aibu kwavile namuheshimu mno yeye ananiambia maneno mazito mazito kwenye simu naona aibu sana.

Hivi wanaume mkoje hamna cha dada kwanini msiwe na heshima mkiheshimiwa?

Kwa hiyo unawataka wasiojiheshimu na mateja? Huoni kuwa kwa heshima hiyo hiyo ungejipatia mchumba sahihi? Kwa maandishi yako ina maana watu wapuuzi na ambao hawawezi kukusaidia ndo saizi yako? Au wale kaka za wasichana waseng'enyi, domokaya na wambea ndiyo unawataka? Polee kwa mawazo hasi!
 
Back
Top Bottom