Nilidhani story, kumbe haya mambo yapo kabisa

Nilidhani story, kumbe haya mambo yapo kabisa

Hahahahaaa haya itoke wapi [emoji85] [emoji85] [emoji85] [emoji85]
acha kabisaaa..ila watu tunadhambi...yaani kama vifua vyetu vingekuwa vinatoa siri zetu...nakwambia tungekuwa tunakimbiana
 
Futa akilini kilichotokea, laumu wazazi wenu ambao hawakuwatambulisha kabla, we si wa kwanza,kosa sio kosa Bali kurudia kosa !!!
 
Nilimla mtoto wa nje wa babangu mdogo kabisa bila kujua, nilimchunia baada ya kujua ila yeye sikumuambia na hajui kwanini nimekaa kimya,
Ila kwa mtoa mada nashauri km wana mipango endelevu waulize kwa ndugu zao kama kuna uwezekano wa kuendelea au haupo
 
Nilimla mtoto wa nje wa babangu mdogo kabisa bila kujua, nilimchunia baada ya kujua ila yeye sikumuambia na hajui kwanini nimekaa kimya,
Ila kwa mtoa mada nashauri km wana mipango endelevu waulize kwa ndugu zao kama kuna uwezekano wa kuendelea au haupo
Ukajilia vyako mkuu
 
Za uzima,,

Sikukuu kwa upande wangu haikua nzuri kabisa,mpaka sasa sielew kama nilisherehekea pasaka au sikukuu ya wajing.Ni hivi nmesex na ndugu yangu kabisa bila mimi wala yeye kujua.Huyu jamaa nilikua namzimia tangu zamani sasa pasaka ya juzi ikawa imetukutanisha akaomba "out". Tukasafir kwenda kijijin kwa bibi yake ambako alipanga akasherehekee .Tulifika salama na usiku "tukalalana".Mambo yakabadilika kesho yke mida ya usiku wakati tumekaa na bibi huku wao wakizungumza kilugha ambacho mimi sikielew sana, kati kati ya mazungumzo naikamsikia bibi kataja jina fulani ,moyo ukanilipuka nikauliza ili kuhakikisha jamaa akajibu kua huyo mtu ni babu yake.a. Nikahisi presha ya ghafla kwani huyo mtu ni baba yangu mimi( sio mzazi).

Baadae nilimwambia jamaa na akathibitisha kua ni kweli ila akawa hana la kufanya.
yaani uligundua kuwa nyinyi ni ndugu kivipi ili tuweze kukupa ushauri?
 
Hahaaa, sa nifanye mkuu,
Baada ya tukio kwake naangalia albam yake ndio nkakuta picha nkamuuliza akasema ndio babaake mzazi,
Duu matatizo hayo sasa baba yako huyo mdogo hata kuwatonya msije pitia dada yenu?
 
Kwanza kwa umri wake na aina ya maisha alojichagulia kuishi asingeolewa na haolewi tena yule mama mdogo wake bwana mdogo
Kuna baadhi ya maisha tunayoishi hutuingizia mikosi aisee nothing progress yani tuna jiloga wenyewe
 
charrote kwa kuwa undugu upo mbali hapo hakuna kuoana Bali ni kufanya iwe siri yenu tu mkimisiana ndyo mnakutana kama kawaida tena mapenzi ya namna hiyo yananoga asali ni chamtoto.
Hyo ni laana niliwahi kusoma bora asirudie mana hakujua kwanza uzinzi sio mzuri
 
Mie nilijua bibi anakukabidhi kabisa mke [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] kwahiyo bibi angekesha kwa kelele zenu duu [emoji39] [emoji39] [emoji39] [emoji39]
Wabibi wengine hawajiheshimu aisee na uzee wanawaza umalaya
 
Shoga hujambo! Siku nzima umeniacha napambana na midume humu wakiongozwa na Extrovert
Jamani shoga wangu ndo napata mda ngoja niende kwenye ule Uzi nimejua kumbe wanaume ni dhaifu licha yakuchepuka mwanamke ukichepuka nakumchunia anaweza kujiua loh. Ngoja niende
 
Back
Top Bottom