mbalizi1
JF-Expert Member
- Dec 16, 2015
- 22,727
- 45,534
Unajiskia hamu ya kumpa tena papa lako?Umeulizaje??
Unajiskia hamu ya kumpa tena papa lako?Umeulizaje??
Nakuja[emoji125] [emoji125] [emoji125] Aiseeh!!
Anazingua [emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38]Ndo hapo sasa
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] AiseeUnajiskia hamu ya kumpa tena papa lako?
Ushamalizana na humu mpnz?Nakuja
Umeandika kidume dume sanaMi ni ke, naomba ushauri
Humu hakuna maana kama wewe babeUshamalizana na humu mpnz?
Shida nini sasa! Mpe ufurahie maisha au yy hataki? Ingekuwa bado hamjambanjuana hapo kuna ugumu, lakini mtu ushamvulia cHuPi unaweweseka nini we mpe papa hilo alitandike kisawasawa hadi ukikaa mwenyewe uwe unachekaNdiyo
Sawa basi twendzetu ila niagie kwa Mbalizi1Humu hakuna maana kama wewe babe
Sasa mkuu kama walikula pini wewe ulijuaje?! Au ni wewe mkuu ulieamua kurudi ulipotokaJamaa yangu alimt0mB@ mama yake mdogo kbs hivo hivo- asubuhi wakatambuana wakapigana biti kila mmoja ale pini
[emoji23][emoji23][emoji23] kwaheri mkuu mm naondoka na Shunie wanguShida nini sasa! Mpe ufurahie maisha au yy hataki? Ingekuwa bado hamjambanjuana hapo kuna ugumu, lakini mtu ushamvulia cHuPi unaweweseka nini we mpe papa hilo alitandike kisawasawa hadi ukikaa mwenyewe uwe unacheka
@mbalizi1 unaagwa na babe wangu hukuSawa basi twendzetu ila niagie kwa Mbalizi1
Kwa mimi teeeeenah!?Sawa basi twendzetu ila niagie kwa Mbalizi1
Yaani sio siku ya kuoana muongee kila kitu kikae sawa hakuna siku ya harusi wala nini, baba mkubwa na baba mdogo au mama mkubwa na mdogo sawa lakini huko hao wengine maisha yanasonga tuSiku ya kuoana lazima itajulikana
Hahahahah yaan weweShida nini sasa! Mpe ufurahie maisha au yy hataki? Ingekuwa bado hamjambanjuana hapo kuna ugumu, lakini mtu ushamvulia cHuPi unaweweseka nini we mpe papa hilo alitandike kisawasawa hadi ukikaa mwenyewe uwe unacheka
Hali ya hewa inaruhusu jamaniKwa mimi teeeeenah!?