Nilidhani story, kumbe haya mambo yapo kabisa

Nilidhani story, kumbe haya mambo yapo kabisa

Hakuna siri ya watu wawili
Hahahaa. Huenda kwao iliwezekana mdogo wangu.

Ila duniani bwana kuna mengi mno mdogo wangu na katika yale mengi inatakiwa tumuombe Allah mengine yatupitie mbali sababu kuna mengine yana aibu zake na majuto yake pia.
 
Hahahaa. Huenda kwao iliwezekana mdogo wangu.

Ila duniani bwana kuna mengi mno mdogo wangu na katika yale mengi inatakiwa tumuombe Allah mengine yatupitie mbali sababu kuna mengine yana aibu zake na majuto yake pia.
Nilikuja hapa kwa kukujulia hali tu, bila shaka uko salama salimini maana unatiririka na kiserereka(in GENTAMYCINE's voice) kama kawaida yako hapa jamvini JF.

Mimi pia mzima wa afya na namshukuru Allah kwa kunijali pumzi ya siku ya leo.

Visa na mikasa vya humu huwa haviishi nitarudi baadae.

Asubuhi njema wote wewe, Davet, mbalizi 1, nyie leo ni wachezaji bora kwenye huu uzi mnastahili pongezi nyingi mno
[emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125]
 
Nilikuja hapa kwa kukujulia hali tu, bila shaka uko salama salimini maana unatiririka na kiserereka(in GENTAMYCINE's voice) kama kawaida yako hapa jamvini JF.

Mimi pia mzima wa afya na namshukuru Allah kwa kunijali pumzi ya siku ya leo.

Visa na mikasa vya humu huwa haviishi nitarudi baadae.

Asubuhi njema wote wewe, Davet, Mbalizi, nyie leo ni wachezaji bora kwenye huu uzi mnastahili pongezi nyingi mno
[emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125]
Ahsante sana kwa niaba ya Davet na mbalizi1 nasema na kwako pia iwe njema kabisaaa na yenye kila la kheri.
 
Undugu wenyewe kachumbari... Sio baba yako mzazi wala sio babu yako.. Huo undugu wa mbali kuwa na amani na endelea kula mgegedo mwishoe muoane...
Mkiwa kabila moja ukifuatilia sanaaa mnajikuta wote ni ndugu ila ndio undugu wa pilau
 
Back
Top Bottom