Nilidhani story, kumbe haya mambo yapo kabisa

Nilidhani story, kumbe haya mambo yapo kabisa

[emoji39] [emoji39] [emoji39] [emoji39] sasa wewe ulimkataa binamu yako au anamatege?
Kwa nilivyo sikuona haja ya kumkosesha raha maana kwenye suala la kut0Mb@ huwa sijivungi aiseee, kwanza bibi mwenyewe asingeupata usingizi kwa namna tungecharazana siku hizo, hlf baada ya pale nimuache mtoto wa watu na maumivu ya moyo hapana aiseee, ndio maana napambana nao hawa wazoefu wenzangu tukimalizana kila mmoja anabaki na hamsini zake hahaaaahahaaa
 
Kwa nilivyo sikuona haja ya kumkosesha raha maana kwenye suala la kut0Mb@ huwa sijivungi aiseee, kwanza bibi mwenyewe asingeupata usingizi kwa namna tungecharazana siku hizo, hlf baada ya pale nimuache mtoto wa watu na maumivu ya moyo hapana aiseee, ndio maana napambana nao hawa wazoefu wenzangu tukimalizana kila mmoja anabaki na hamsini zake hahaaaahahaaa
Mie nilijua bibi anakukabidhi kabisa mke [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] kwahiyo bibi angekesha kwa kelele zenu duu [emoji39] [emoji39] [emoji39] [emoji39]
 
Back
Top Bottom