Ni wangapi wanakumbuka jina la mwalimu wa darasa la kwanza?

M

mrregion

JF-Expert Member
Joined
Jul 23, 2018
Messages
468
Points
1,000
M

mrregion

JF-Expert Member
Joined Jul 23, 2018
468 1,000
Joel Mgeyekwa Igeleke pr school. Alikuwa so humble ila alikuwa akikupiga kofi mikono ina vumbi la chaki utaona dunia umeikumbatia wewe na baadae akaja kunifundisha mwalimu Mrs Nzali alinipenda sana japo kichwa nacho kilifanya mwalimu anipende hapo ni mwaka 1991

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
20,025
Points
2,000
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
20,025 2,000
Mwalimu NDOMBA a.k.a SAUTI MBILI, Kiburang'oma Primary school Box 293 Songea (1981) ..... Lizaboni. Namkumbuka na Baiskeli yake wallah... Alisababisha niipende sana shule kwak kweli...
 
Joseverest

Joseverest

Verified Member
Joined
Sep 25, 2013
Messages
42,779
Points
2,000
Joseverest

Joseverest

Verified Member
Joined Sep 25, 2013
42,779 2,000
Mwalimu Pepa.. Mwalimu Kafuruki na Mwalimu Maimu


Sent from my iPhone 5s using JamiiForums mobile App
 
ANOTINO

ANOTINO

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2017
Messages
1,544
Points
2,000
ANOTINO

ANOTINO

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2017
1,544 2,000
WATANZANIA KUWAKAMATA NI RAHISI MNO... HILI SWALI LINAWEZA KUWA HATUA YA MWANZO KUWAJUA WATU KWA MAANA MTU ANAWEZA ULIZIA SHULE YENYEWE AKAPATA NA DETAILS ZA WATU KADHAA KISHA KUFANYA ANALYSIS YA KUJUA YUPI NDIO YUPO JF..
Ngoja niishie hapa..
 
Bhushuwandama

Bhushuwandama

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2014
Messages
426
Points
500
Bhushuwandama

Bhushuwandama

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2014
426 500
Marehemu mwalimu Simon Thobias Nkundigwachalo.Rest in peace baba.Ulinitolea tongotongo nikaujua ulimwengu wa maandishi.Ng'wagululi P/school huko Geita kwetu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kanungila Karim

Kanungila Karim

Verified Member
Joined
Apr 29, 2016
Messages
13,638
Points
2,000
Kanungila Karim

Kanungila Karim

Verified Member
Joined Apr 29, 2016
13,638 2,000
Mwalimu Luhasi enzi hizo mwaka 2004 Lyahira Primary School
 
BenKaile

BenKaile

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2014
Messages
369
Points
250
BenKaile

BenKaile

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2014
369 250
Mwl. Shirima and she lefted a special mark to my entire life up to date. Kokote alipo Mungu ampe mema zaidi.
 
Desire Dizaya

Desire Dizaya

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2015
Messages
6,422
Points
2,000
Desire Dizaya

Desire Dizaya

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2015
6,422 2,000
syllae

syllae

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2015
Messages
1,653
Points
2,000
syllae

syllae

JF-Expert Member
Joined May 29, 2015
1,653 2,000
Kwamba Mimi ndo mdogo kiasi ichi kweli?? Ila Mbona tukikutana Kweny post Naona tunakaribiana akil japo wamenizid

Yaan kila post Mara 1971,75,81,93 na 95,,,,,,Dah nouma kweli yaan job true true

Ni akil za usiku lkn

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,326,414
Members 509,499
Posts 32,221,180
Top