Ni wangapi wanakumbuka jina la mwalimu wa darasa la kwanza?

Bhushuwandama

Bhushuwandama

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2014
Messages
426
Points
500
Bhushuwandama

Bhushuwandama

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2014
426 500
Mwalimu SIMON THOBIAS NKUNDIGWACHALO,Ng'wagululi P/S (1998).Pumzika kwa amani shujaa.
 
Jhounne

Jhounne

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2018
Messages
630
Points
1,000
Jhounne

Jhounne

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2018
630 1,000
Mwalimu Assey, Majengo primary school Moshi kabla haijatenganishwa kuwa shule mbili tofauti.
She was a good teacher ever.

Naomba niseme kidogo wakuu..
Wakati nipo darasa lakwanza huyu mwalimu alianzisha kipindi cha kusoma yaani anakuja na kitabu kimoja anakiweka dawati la mbele then mnaanza kusoma mmoja mmoja akiona unajua kusoma anakwambia Imetosha.
Sasa basi wakati huo sijaweza kusoma vizuri bado nabahatisha herufi, tukasimama kwenye line as usual mbele yangu akawa dent yeye anajua kusoma basi nikamsikiliza kwa makini sana wakati anasoma anzia mwanzo hadi alipoambiwa Inatosha.
Ilipofika zamu yangu nikaenda kwa mbwembwe nyingi sababu nilikariri alichokisoma dent aliepita, lahaulah!! Nikaanza kusoma kwa mbwembwe kwa kurudia maneno niliyokariri bila kujua niliaza na yale aliyosema mwishoni because yalikua yananijia kwa haraka, mwalimu Assey nae akaniacha kwa muda mrefu niendelee namimi najiona nipo sahihi kabisa tena nafanya vizuri kumbe ananichora tu na uongo wangu, nahisi uongo ulipozidi akaona huyu dogo analeta mzaha kazini.
Asee! Baada ya hapo kilichonikuta sitakaa nisahau and week kama mbili tu nikajua kusoma vizuri kabisa and up to now I'm genious.

Sorry guys najua nipo nje kidogo ya mada.
Wee kiboko
 
Jhounne

Jhounne

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2018
Messages
630
Points
1,000
Jhounne

Jhounne

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2018
630 1,000
Kilimahewa ni mgawanyo wa 1998 hadi 2000 hapa katikati kama sijakosea.

Awali ni kama iliitwa St.Joseph Pr.School kabla ya Halengo.

Mashamba yote ya shule yalikuwa ya kanisa Katoliki.

Sijajua kama bado ni yao ijapokuwa walimu wanayatumia
nimecheka
 
Relief Mirzska

Relief Mirzska

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2017
Messages
7,124
Points
2,000
Relief Mirzska

Relief Mirzska

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2017
7,124 2,000
Mwl. Shirima and she lefted a special mark to my entire life up to date. Kokote alipo Mungu ampe mema zaidi.
Of course she LEFTED!!!!!!!!!!!!!!

I feel pity for Mwl. Shirima
 
Omusolopogasi

Omusolopogasi

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2017
Messages
1,718
Points
2,000
Omusolopogasi

Omusolopogasi

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2017
1,718 2,000
Umeona, eh! Hata ripoti hivyo hivyo maofisi. Wanaandika ripoti kama text message vile. Kazi kweli kweli...
Kwa utafiti wangu wa haraka nimegundua kwamba elimu yetu watanzania imeanza kuharibika miaka ya 90..hivi unaandikaje jina la mwalimu au shule kwa kuanza na herufi ndogo?
Hivi vitu vidogo ndo ulikuwa msingi wa mwanzo katika elimu ya mwanafunzi.
 
okiwira

okiwira

JF-Expert Member
Joined
Jul 23, 2018
Messages
927
Points
1,000
okiwira

okiwira

JF-Expert Member
Joined Jul 23, 2018
927 1,000
Hah hah hah Mwalimu Mkwili ninavyompenda ntakunywa sumu juu yake oooh naumia ooh naumia haha hah STADI ZA KAZI.
Ulikua mbele yangu mwaka mmoja. Alikua anajiita mwalim moto. Brown na Mkwili 1994.
 
okiwira

okiwira

JF-Expert Member
Joined
Jul 23, 2018
Messages
927
Points
1,000
okiwira

okiwira

JF-Expert Member
Joined Jul 23, 2018
927 1,000
Maticha wa miaka ya 1980....walinifurahisha Sana.

Ticha wa kawaida ukichelewa kufika shuleni unarudishwa home na ticha mkuu.

Ticha akitaka kukuchapa ukizingua unapigwa ngumi.

Ukimleta mzazi akijifanya kupaniki anaambiwa hamisha mwanao.
 
okiwira

okiwira

JF-Expert Member
Joined
Jul 23, 2018
Messages
927
Points
1,000
okiwira

okiwira

JF-Expert Member
Joined Jul 23, 2018
927 1,000
Miaka hiyo 1983 huko Kinyerezi kulikua hakuna Simba kweli?
Hah hah hah hah siku hizi bora uishi kinyerezi na sio Mbezi ila shule ndo wameisahau wasomi wa hapo wanajaribu kuiboresha.
 
Chachasteven

Chachasteven

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2014
Messages
1,068
Points
2,000
Chachasteven

Chachasteven

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2014
1,068 2,000
Madam Penina. Nalikumbuka hili jina kwa sababu kuna kisa nyuma yake.

Huyu Madam alikuwaga mkali sana ukifeli masomo yake. Katufinya finya sana aisee! Sasa ikatokeaga siku nikawa nimemkera zaidi - Nilifeli yaani 😂😂.

Kama kawa.. Ukifeli lazima kuna kucha zikupe shikamoo, so nikakutana nazo halafu kwa bahati mbaya mwili wangu una drama zake. Kile kifinyo kikaniacha na alama alafu Mama akaziona.

Baada ya kuziona akampigia simu, ikawa kama wanaelekezana. It was Friday. Monday naenda shule nakutana na taarifa Madam amefariki. I felt some how guilty, but after all it was a coincedece!!
 
K

Kiwarhoapandenga

Senior Member
Joined
Aug 10, 2019
Messages
120
Points
225
K

Kiwarhoapandenga

Senior Member
Joined Aug 10, 2019
120 225
Huu uzi utakuwa hujakamilika bila kumtaja mwalimu wangu wadarasa enzi hizo N/A Primaryschool(MENGENI) mwalimu KiwoliMwalimu alikuwa Nambwebwe huyu sijawahi ona kufinya masikio na mashavu ilikuwa sehemu zake pendwa hata kama huna kosa ilikuwa ukikaa nae karibu lazima akufinyefinye
 

Forum statistics

Threads 1,326,432
Members 509,499
Posts 32,221,770
Top