Ni wangapi wanakumbuka jina la mwalimu wa darasa la kwanza?

INRI

INRI

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2017
Messages
569
Points
1,000
INRI

INRI

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2017
569 1,000
Namkumbuka mwalimu wangu wa Chekechea Mwl. Nassoro - Ttc mpwapwa.

Sitamsahau Mwl. Temu darasa la kwanza, Nilikuwa wa kwanza darasani akanisindikiza nyumbani na report bahati nzuri alikuwa anafahamiana na mama, wote wachaga akamwambia mama anipikie mtori. Dah, nilivimba shule mwaka mzima pale Mtejeta Primary School. When education was education.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
14,154
Points
2,000
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
14,154 2,000
Hapajatokea Bibi Mwenye upendo kama Mwalimu Lukindo...Kisutu Primary School
 
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
14,154
Points
2,000
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
14,154 2,000
Sijaweka kama kuwapondea ila mara nyingi walimu wa hizi government school wanapenda sana kuuza ice cream, ubuyu na visheti vinakuwaga bomba kweli. Kwanini sio wa Advance na chuoni? That's what I'm keep asking myself.

Sent using Jamii Forums mobile app
Ulipokuwa advance na chuoni ulikuwa unakula ice cream na visheti babu?
 
Mzigua90

Mzigua90

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2014
Messages
33,904
Points
2,000
Mzigua90

Mzigua90

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2014
33,904 2,000
Sanyambila

Sanyambila

Member
Joined
Jan 24, 2018
Messages
55
Points
95
Sanyambila

Sanyambila

Member
Joined Jan 24, 2018
55 95
Mwalimu Kilimo Nsalaga PR School, mwal. Dorice Mwalimu mwakalonga ,Mwl.moses alihamia gombe PR. Mwl Lugano wote hawa wamenifundisha Darasa la kwanza na pili NSALAGA PRIMARY SCHOOL
 
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
39,929
Points
2,000
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
39,929 2,000
Mwalimu Edward..alikua ni mwanamke..mwanamama so loving and humble.niliipenda sana shule sababu yake.,
Alikua hashiki bakora kuchapa..anakufinya kwenye bibi(papuchi)

Sent using Jamii Forums mobile app
Khaa alikuwa na kazi, kwa siku alikuwa anashika papuchi ngapi? Alikuwa anakaa na maji ya kunawa darasani? Papuchi ni papuchi tu bwana hata iwe ya mtoto

Sent using Jamii Forums mobile app
 
safuher

safuher

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2019
Messages
3,703
Points
2,000
safuher

safuher

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2019
3,703 2,000
Mwalimu Nyambi
Daaah mkuu wewe wa nachingwea tu.

Sisi alitufundisha la saba huyu mama.

Alikuwa wekeend anafundisha mpaka anakera.
Siku moja anaandika ubaoni akigeuka kuna wanafunzi wa madawati ya mbele tu.wote wengine walikimbia.
 

Forum statistics

Threads 1,325,728
Members 509,278
Posts 32,201,000
Top