OKW BOBAN SUNZU
Joined
Likes
22,472

Profile posts Latest activity Postings About

  • PACHOTO
    Mkuu naweza kupata softcopy ya hyo report ya CAG?
    OKW BOBAN SUNZU
    kamanda hilo la heri sana, nadhani ni mda wa kanda yetu kuwa na Mbunge kijana na msomi, ni wajibu wangu kukupa support kadili ya uwezo wangu kwani mimi sio shabiki tu wa chama bali ni mwanachama na kamanda hasa
    MNYISANZU
    *Jirani, mimi nataka kugombea ubunge kwetu kupitia CDM 2015. Nasoma UDSM sheria LLB. NAOMBA SUPPORT NA USHAURI WAKO.
    MNYISANZU
    *Jirani, mimi nataka kugomea ubunge kwetu kupitia CDM 2015. Nasoma UDSM sheria LLB. NAOMBA SUPPORT NA USHAURI WAKO.
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…