Ni nani aliyemtuma Prof. Mruma na ni lini?

Ni nani aliyemtuma Prof. Mruma na ni lini?

Nachodhani huyu Prof ameaminiwa kuendesha kamati ile ya kwanza, pili akaaminiwa kuongoza TIPER. Haya ni majukumu mazito sana kitaifa, na yenye impact kubwa sana.

Sasa pale ambapo inaonekana ame- under perform inakua ni noma kwa aliemuamini. Hivyo ni bora ambebe huku hadharani asichafuke ila kisiri siri watajuana wenyewe watakavyopeana adhabu.
 
Kweli hapa tukubali tu mazaifu ...hivi huyu aliwekwa kule kwa kazi maalum ya kupeleleza kinachoendelea kwenye madini..

je ilikuwa busara kumweka katika kamati kubwa ya makinikia... kwa sababu si rahisi mtu huyohuyo aliyekuwa akipeleka madai ya kuibiwa..tena hapinge kauli zake na kusema hatujaibiwa...

hii si sahihi...kabisa
 
ba60d06e23f4a85fce56fbcb665afaa1.jpg


Natafakari hapa nimekosa jibu.

Hivi!!!! Aliyemtuma Prof. Mruma Wizarani kuchunguza wizi wa madini yetu ni nani? Na ni lini alitumwa?

MIMI NDIO RAISI, NAFAHAMU SIRI NYINGI ZA NCHI HII KULIKO MTU MWINGINE YEYOTE CHINI YA JUA.

Nachoelewa kwenye secta/ Wizara ya madini Tanzania, Mruma hajaingia leo wala jana. Amekuwepo kitambo sana. Sasa inakuaje leo Magufuli ajitamba na kumkingia kifua kuwa alimtuma yeye?

Siyo hayo tu, bali kuna kipindi alikuwa sehemu ya WAKURUGENZI WA MWADUI DIAMOND MINES 😀😀 hivyo kusaini docs pasipo kuisoma ilikuwa ni jambo la kawaida.

Basi tusema alimtuma kipindi ni waziri. Sasa waziri wa Ujenzi au wa masamaki unahusikanaje na madini?
Sizonjeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee, Mfalme ana masikio marefu😎
Dah. Sidhani kama tutafika kwa usanii wa level hii.




[emoji124]‍♂️naenda zimbobo.
 
Acheni kujidhalilisha namna hiyo. Huyu Mruma alikuwepo before JPM maana yake kama ni swala la kutumwa basi alitumwa na JK.

mnatka kusema kuwa alishindwa kumwamini aliyemweka wizarani then akamsubili huyu anayetawala sasa ili ampe hizi informations.

Mnatuaminisha kuwa huyu Mruma alijua kuwa JK sio mzalendo then akajua kuwa atakayefuatia kwenye urais atakuwa JPM na atakuwa mzalendo ili ampe ripoti zake.?

Sent using Jamii Forums mobile app
Nimekwambia inawezekana aliwapa lakini hazikufanyiwa Nazi, taarifa za wizi Wa migodini hazijaanza leo soma tafiti
 
Hujui kuwa hata mkuu wa TISS alikuwa mfanyakazi katika taasisi mbali mbali nchini?

Rais amesema alitumwa na kwa maana kuwa taasisi ilimtuma.

Vitu vingine vinahitaji tu komoni sensi kuvielewa.

Tatizo vijana wa sasa hata komoni sensi imekuwa bidhaa adimu!
Duh hata ww mkuu umeingia huu mkenge rafiki!? Haya tu-assume alikuwa TISS tangu enzi hizo. Kusaini huo mkataba wa hasara kwa Taifa lake maana yake ilikuwa nini!? Madudu mengi yametokea kabla ya JPM,tuseme awamu zilizopita zilikuwa hazifanyiwi kazi!? Na kwa nn km ni kweli hakupewa hii sifa wakati wa taarifa yake ya makinikia badala yake tunaambiwa ni TISS baada ya kuibuliwa kashifa kumhusu!??

Mkuu hata km una mapenzi na mkuu wa nchi,lkn alichosema leo ni chai..! Ameongea vile kumkingia kifua baada ya kugundulika naye ni walewale wakati mkuu alimsifia sana siku chache tu zilizopita.

Kwani kulikuwa na ulazima gani wa kutaja hiyo kazi ya TISS hata km ni kweli!!? Mkuu sehemu ambayo unatakiwa utumie akili ni vizuri kuonyesha wengine kuwa ww ni usiyeongozwa na mihemko. Me huwa nakuheshimu sana hapa jukwaani lkn kwa hili,umeweka akili pembeni,huo ndo ukweli.



Sent using Jamii Forums mobile app
 
Habari wadau!

Jk alishawai kusema za kuambiwa changanya na zako.

Ivi wakati huyu Prof anasaini mikataba bila kusoma je rais Magufuli alikuwa rais au alikuwa waziri?

Kama alikuwa waziri tena ya Ujenzi aliingiaje kumwambia asaini mikataba ya Madini na wakati yeye sio waziri wa wizara husika?

Si aseme tu kuwa kaingia chaka na ripoti ya makinikia na kumteuwa baada ya kumpelekea riport inayotambulika kama professional rubbish?

Anadanganya umma kwa maslai ya nani?
Kuna vingine sio lazima wote tuvielewe kirahisi!!

Hivi kwanini Rais amtetee bila sababu!? Kwa maslahi gani!? Kwamba Rais mzima afanye maigizo ya kitoto namna hiyo kisa Muruma!?

Hapo vijana hata kama hamumpendi Rais wenu labda kwa sababu ya maneno mliyomezeshwa na baadhi ya wanasiasa, inabidi muanze kuwa na akili sasa!

Undercover wapo tangu enzi na enzi na hawawezi kujifanya kuwa wao ni wazalendo saaaana kwenye taasisi wanayoichungunza!! Wakifanya hivyo watapataje kuaminiwa!?

Msione ajabu kwamba Proffesa alikula madili ya maana huko kwenye ALMASI!! Ilikuwa lazima ayapige na asaini kama kipofu ili kutimiza yaliyompeleka!!

Hoja mnayojenga kwamba alitumwa na nani na lini haina mashiko kwasababu hujui hizo taarifa za kwamba tunapigwa na yeye alianza kuzipeleka lini na kwa nani!?

Si rahisi kufahamu kila kitu kinachofanyika serikalini!

Kwa issue nzima ya kuwaminya watumishi wa umma, wafanyabiashara na kuwaminya watu Uhuru wa kujadiliana kwa hoja mbadala, si muungi mkono Mkuu wa nchi!

Ila kwenye hili la rasilimali za nchi, madini nakadhalika sina budi kumpa BIG UP muheshimiwa!!!! Angalau watu wataanza kubadili mentality na hata hao wawekezaji wataweka heshima!!

ACCASIA wasipunguze uzalishaji, wasepe tu kama kimewauma!!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Anatufanya sisi wapumbavu.....hatudanganyiki!! Prof ni kimeo!! Subiri jembe apone utasikia yote!! Hatudanganyiki.....
 
Ushaambiwa alikuwa askari kanzu

Hii nchi ngumu bwana

mchana toch ,usiku magogo tufanyaje?
Askari kanzu anafanya kitu cha kuletea taifa hasara!!!.Hivi kweli kuna haja ya huyo askari kanzu kuwepo,maana mimi najua uwepo wa usalama ni kulinda maslahi mapana ya taifa,hivi kama kweli alikuwa kazini alishindwa nini kuzuia hilo jambo lisilete hasara,au alikuwa anasubiri hasara zitokee ndio apate data alizotumwa,bado hapo sijamuelewa mkulu kabisa.
 
Mwenye hiyo clip aiweke niunganishe matukio..
 
Askari kanzu anafanya kitu cha kuletea taifa hasara!!!.Hivi kweli kuna haja ya huyo askari kanzu kuwepo,maana mimi najua uwepo wa usalama ni kulinda maslahi mapana ya taifa,hivi kama kweli alikuwa kazini alishindwa nini kuzuia hilo jambo lisilete hasara,au alikuwa anasubiri hasara zitokee ndio apate data alizotumwa,bado hapo sijamuelewa mkulu kabisa.
Mkuu huyo kakingiwa kifua

Magu katudanganya mbele ya maik

mchana toch ,usiku magogo tufanyaje?
 
Kuna vingine sio lazima wote tuvielewe kirahisi!!

Hivi kwanini Rais amtetee bila sababu!? Kwa maslahi gani!? Kwamba Rais mzima afanye maigizo ya kitoto namna hiyo kisa Muruma!?

Hapo vijana hata kama hamumpendi Rais wenu labda kwa sababu ya maneno mliyomezeshwa na baadhi ya wanasiasa, inabidi muanze kuwa na akili sasa!

Undercover wapo tangu enzi na enzi na hawawezi kujifanya kuwa wao ni wazalendo saaaana kwenye taasisi wanayoichungunza!! Wakifanya hivyo watapataje kuaminiwa!?

Msione ajabu kwamba Proffesa alikula madili ya maana huko kwenye ALMASI!! Ilikuwa lazima ayapige na asaini kama kipofu ili kutimiza yaliyompeleka!!

Hoja mnayojenga kwamba alitumwa na nani na lini haina mashiko kwasababu hujui hizo taarifa za kwamba tunapigwa na yeye alianza kuzipeleka lini na kwa nani!?

Si rahisi kufahamu kila kitu kinachofanyika serikalini!

Kwa issue nzima ya kuwaminya watumishi wa umma, wafanyabiashara na kuwaminya watu Uhuru wa kujadiliana kwa hoja mbadala, si muungi mkono Mkuu wa nchi!

Ila kwenye hili la rasilimali za nchi, madini nakadhalika sina budi kumpa BIG UP muheshimiwa!!!! Angalau watu wataanza kubadili mentality na hata hao wawekezaji wataweka heshima!!

ACCASIA wasipunguze uzalishaji, wasepe tu kama kimewauma!!

Sent using Jamii Forums mobile app
Sasa kama ndio hivyo hakuna mantiki ya kuwepo kwa intelijensia,yaani yeye kasaini akijua yupo kazini ilihali anajua serikali inapata hasara na hicho alichokisaini anajua kitalipa shida taifa.Hivi ni bora kuzuia hasara au ni kusaini ukijua utapata hasara ili baadaye uje hudai fidia
 
Wezi wanafukuza wezi wenzao kila akigeuka nyuma mwizi mwizi mwiziiii na wa nyuma akigeuka nae nyuma yake kuna mwizi anaayepiga kelele mwiziiiiiiiiiiiii.......
 
Back
Top Bottom