Ni Mara ya 3 Sasa Mwanamke anasusia hela ya kula

Ni Mara ya 3 Sasa Mwanamke anasusia hela ya kula

Majibizano marefu ya namna hii kati ya mtoto wa kike na mwanamume yanaleta ukakasi na mashaka juu mamlaka ya huyu mwanume kwa huyu mwanamke.........
 
Hahaha , hela zake anafugia majini au? Mtu anafanya kazi halafu anakuambia atalala na njaa, hebu mchunguzi vizuri, sio mzima huyo
Kuna MDA mpk nawaza vitu Kama hivo mkuu, huu Ni ubinafs ulopitiliza mkuu
 
Nilikua najaribu kumuelewesha mkuu
Kadri unavyojibizana na mwanamke ndivyo unavyoshusha mamlaka yake kwako......ndivyo anavyopata muda wa kujenga himaya yake kwako.....ndivyo anapata kuyajua madhaifu yako........ndivyo anavyojua kiwango chako Cha uelewa na kuyachukulia mambo.........

Kitu ambacho wewe umejaribu kumuelewesha ndio uhalisia wako na maamuzi ya pamoja juu ya jambo Hilo ndio mpaka wa mamlaka yako kwake.....yeye anatumia hisia kujibizana na wewe wakati wewe upo kwenye uhalisia kulingana na hali ya uchumi kwa wakati huo........

Kujaribu kutoa maelezo marefu mbele ya mwanamke juu ya jambo ambalo lipo wazi kiuhalisia na udhaifu mbele ya mwanamke na yeye analijua hilo ndio maana anayatingisha mamlaka yako........

Baki kwenye akili kulingana na uhalisia alafu endelea na shughuli zako..........

Tumeagizwa tuishi nao kwa akili na sio kwa hisia....
 
Mpendwa hujui kwamba kuchepuka kuna gharama usijali ni upepo mbaya unapita kwenye mahusiano yenu,mtumie 50000 ili ajue kwamba ulimtania.
Ebu kuwa serious amtumie 50000? Tena kwa mchepuko wakati mwenzako ana familia yake na kakuelezea hapo kuna watoto wake wanatakiwa kulipiwa ada na mambo mengine
 
Ulitakiwa kusema chukua 5000, akijibu haitoshi unajibu poa. Afu unaendelea na harakati nyingine.
 
Vitu vingine ni aibu kuviweka mbele za watu na majigambo yote kuhusu huyo mchepuko wako. Ni aibu mwanaume kutoa 15,000 then unascreen shot na kusema umetoa pesa za matumizi. Binafsi nakushauri, enu tunza familia yako bro huko ndipo utapata baraka na achana na habari za michepuko. Hii 15 unayoiona ni nyingi na kumsimanga mtoto wa watu ungekuwa umeiacha kwa mkeo nafanya jambo la maana. Nilichojifunza kwako, bado sana kiuchumi na kinachokutesa ni tamaa tu.
Ndugu ulitaka amwachie sh ngapi?
 
Inaonekana kuna namna ulishajiweka kwake ndo mana anakuletea hizo pigo, Usijibu text zake ambazo hazina maana.
 
Back
Top Bottom