Ni Mara ya 3 Sasa Mwanamke anasusia hela ya kula

Ni Mara ya 3 Sasa Mwanamke anasusia hela ya kula

Kadri unavyojibizana na mwanamke ndivyo unavyoshusha mamlaka yake kwako......ndivyo anavyopata muda wa kujenga himaya yake kwako.....ndivyo anapata kuyajua madhaifu yako........ndivyo anavyojua kiwango chako Cha uelewa na kuyachukulia mambo.........

Kitu ambacho wewe umejaribu kumuelewesha ndio uhalisia wako na maamuzi ya pamoja juu ya jambo Hilo ndio mpaka wa mamlaka yako kwake.....yeye anatumia hisia kujibizana na wewe wakati wewe upo kwenye uhalisia kulingana na hali ya uchumi kwa wakati huo........

Kujaribu kutoa maelezo marefu mbele ya mwanamke juu ya jambo ambalo lipo wazi kiuhalisia na udhaifu mbele ya mwanamke na yeye analijua hilo ndio maana anayatingisha mamlaka yako........

Baki kwenye akili kulingana na uhalisia alafu endelea na shughuli zako..........

Tumeagizwa tuishi nao kwa akili na sio kwa hisia....
Thanks,
Hapa Nmejifunza kitu mkuu
 
Wakuu,

Sio Siri Hii Tabia ya kususiapesa yangu nahisi Sasa imeota mizizi.

Someni hizi text afu mnishaur Jambo tafadhali,

Hapa Najihisi hasira Sana,
afu nafikiria kuacha kabisa kumhudumia huyu mwanamke[emoji3525][emoji116]

View attachment 2339099View attachment 2339100View attachment 2339101View attachment 2339102View attachment 2339103View attachment 2339104View attachment 2339105View attachment 2339106View attachment 2339107View attachment 2339108View attachment 2339109
Huu uzi nilikuwa naupita siusomagi leo nimeusoma nimecheka kweli 🤣🤣🤣

Wewe na demu wako msiachane mna drama sana

Sema nini mwamba gharama za maisha zimepanda ongeza kodi ya meza hiyo
 
Kabla ya kutoa ushauri ningependa kujua bro upo mkoa gani maana bei ya vyakula hupanda na kushuka kulingana na eneo husika kama ingekua ni kwa kanda ya ziwe hyo 5k ni pesa inayotosha kwa mlo wa siku nzima so sjajua huko ulipo hali ikoje
Otherwise hyo inaweza kua trick ya kukuchuna cause she knows kwamb ume Fall in Love na upo teal kufanya lolote ndo maana anakujibu kwa kibur na dharau ili ujichanganye kuyaweka sawa upigwe pay ya maana
Niko dar mkuu
 
Tatizo umeanza kumshindisha na kulalisha na njaa wifi yetu.....anasema"usiku mwema Mimi nalala na njaa uku"[emoji2]
Kwa meseji hizo nimeelewa kwa Nini hupindui kwa mama J
Wee tatizo yako akili yako iko Kasi Kama umeme, ushawaza vitu vya ajabu ajabu tayar[emoji848]
 
uwaga nacheka sana baba J[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23],,


Ndiyo vile tu ushadumbukia
Sio ya kucheka haya mawardat
Ulipaswa kunionea huruma dada angu
Huyu mwanamke ananipasua Sana kichwa
 
Siwezi kuchat na mtu asiye na akili kiasi hicho. Ningeshamtukania vizazi vyake vyote kuanzia bibi mpaka mama
Inakera Sana mkuu,
Yeye anachowaza Ni kutumia TU,
Hajui Kama Kuna maisha na majukum mengine
 
Hongera mkuu unajua sana kutunga visa.

Haichoshi kusoma
 
Back
Top Bottom