Ni Mara ya 3 Sasa Mwanamke anasusia hela ya kula

Ni Mara ya 3 Sasa Mwanamke anasusia hela ya kula

Mkuu komaa naye tu hakuna namna[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]nyie mnaelewana bhn msianikane humu jf mkuu
 
Demu keshaelewa kwamba huchomoi! kama anakuhudumia utelezi kwa kiwango cha 5G huna budi kuprovide otherwise atayeya huyo. Na siku zote mwanamke akiwa jeuri jeuri kama hivi ujue kabisa yupo mwingine waku backup once mambo yakienda mrama ndo maana anakutingisha atakavyo.
 
Wakuu,

Sio Siri Hii Tabia ya kususiapesa yangu nahisi Sasa imeota mizizi.

Someni hizi text afu mnishaur Jambo tafadhali,

Hapa Najihisi hasira Sana,
afu nafikiria kuacha kabisa kumhudumia huyu mwanamke[emoji3525][emoji116]

View attachment 2339099View attachment 2339100View attachment 2339101View attachment 2339102View attachment 2339103View attachment 2339104View attachment 2339105View attachment 2339106View attachment 2339107View attachment 2339108View attachment 2339109
[emoji23][emoji23][emoji23] Kaagiza juice na kitimoto, ila wanawake bwana sio kila wanachotaka wapewe sometimes kuwakazia muhimu
 
Mkuu,
Huyu mwanamke anaishi peke yake.
Usiku wa kuamkia leo niliacha Kodi ya meza elfu 15. Maana ake itumike leo mpk jioni. Sasa Kaitumia ndivyo sivyo na shoga yake nje ya utaratibu. Sijamlaumu kwa hilo.

Lengo la elfu 5 Ni aweze kula kwa usiku wa leo tu. Ili Nisiharibu zaid hesabu zangu Maana bajeti ya kwake tayar ilishapita na kavurunda mwnyw.

Kinachonikera Ni kebeh zake kana kwamba Mimi pesa zangu Huwa naokota TU barabaran nampa. Sizitolei jasho.
Wanawake wa hivi wapo na wanakera sana mkuu, cha msingi kama huna mtoto naye hasa mdogo wa kulea achana naye mkuu. Pole sana.
 
Vitu vingine ni aibu kuviweka mbele za watu na majigambo yote kuhusu huyo mchepuko wako. Ni aibu mwanaume kutoa 15,000 then unascreen shot na kusema umetoa pesa za matumizi. Binafsi nakushauri, enu tunza familia yako bro huko ndipo utapata baraka na achana na habari za michepuko. Hii 15 unayoiona ni nyingi na kumsimanga mtoto wa watu ungekuwa umeiacha kwa mkeo nafanya jambo la maana. Nilichojifunza kwako, bado sana kiuchumi na kinachokutesa ni tamaa tu.
 
Vitu vingine ni aibu kuviweka mbele za watu na majigambo yote kuhusu huyo mchepuko wako. Ni aibu mwanaume kutoa 15,000 then unascreen shot na kusema umetoa pesa za matumizi. Binafsi nakushauri, enu tunza familia yako bro huko ndipo utapata baraka na achana na habari za michepuko. Hii 15 unayoiona ni nyingi na kumsimanga mtoto wa watu ungekuwa umeiacha kwa mkeo nafanya jambo la maana. Nilichojifunza kwako, bado sana kiuchumi na kinachokutesa ni tamaa tu.
Haimtoshi kwa sababu anakula na shoga yake
 
Huyo ni mkeo au mchepuko???.... Kama ni mchepuko nakushauri achana naye, mpe hiyo 5000 mkeo atakushukuru sana utapewa mbususu na mabusu juu na maneno mazuri mazuri
 
😂😂😂 me kama me sina time ya kujibizana na mwanamke kwa njia ya sms ata wife akizingua hutuma magazeti kama yote but me humakushia tu halaf hii hulk ya wanwake kulalamika kwa njia ya sms wanapenda mnooo ukimpigia cm ukimwambia ongea ayo maneno yako wanakaa kimya tu 😁
 
😂😂😂 me kama me sina time ya kujibizana na mwanamke kwa njia ya sms ata wife akizingua hutuma magazeti kama yote but me humakushia tu halaf hii hulk ya wanwake kulalamikabkwa njia ya sms wanapenda mnooo ukimpigia cm ukimwambia ukimwambia ongea ayo maneno yako wanakaa kimya tu 😁
.
Hahaha mie pia sijibiwagi ananipigia... cha ajabu nikipigiwa napata kigugumizi kurudia nilivyoandika kwenye sms.
 
He tena kumbe hawsra, mm ningejibu sms moja kinachofuata nakula buyu. Huyu mwanamke kuna sehem anamahusiano mengine
 
Back
Top Bottom