Ni Mara ya 3 Sasa Mwanamke anasusia hela ya kula

Ni Mara ya 3 Sasa Mwanamke anasusia hela ya kula

Una mwanamke mswahili, hajielewi halafu kajua kuwa we kwake hupindui.

Nilishakuwa na wa hivyo mzee, ni mwendo wa action tu.

Nimejikuta nacheka tu.
Uyu Ni mpuuzi,
Nafikiria kusitisha huduma mpk anyooke kidg, ujue nahs amejihisi Ni mtu flan special Sana mkuu. Anatikisa kibiriti[emoji848]
 
Inategemea na mwanamke umemseti vipi toka mnapoanza mahusiano kama umemwambia unautajiri na pesa si tatizo kwa nini umeachie buku tano😬😁
Buku 15 imewachwa buku 10 nauli ya rafiki yake 5 imebaki.
 
Uyu Ni mpuuzi,
Nafikiria kusitisha huduma mpk anyone kidg, ujue nahs amejihisi Ni mtu flan special Sana mkuu. Anatikisa kibiriti[emoji848]
uwaga nacheka sana baba J[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23],,


Ndiyo vile tu ushadumbukia
 
Sema huyu mchepuko kashajua kabisa wewe una udhaifu kwake ndio maana anakuendesha anavyotaka yeye anajua kabisa hapindui pamoja na matukio yote yake uliyotusimulia huku,,yaan ukijiconfuse ukamjengea tu ndio kwisha habari yako...
Nilishamuanzishia ujenzi atoke kwny kupanga,Nikausitisha baada ya kupandisha mabega

Huyu mwanamke anaujinga mwingi sana
 
Haya sio mapenzi ni zaidi ya utoto.
Nilishakula kiapo kuwa mwanamke mjinga kwa kiwango hiki hakika sitamvua nguo kamwe.
Huyu Ni Zaid ya Ujinga,
Ni deko la kipumbavu wkt alikotokea hakua na maisha haya anayojifanya hayataki.
 
Mkuu,
Huyu mwanamke anaishi peke yake.
Usiku wa kuamkia leo niliacha Kodi ya meza elfu 15. Maana ake itumike leo mpk jioni. Sasa Kaitumia ndivyo sivyo na shoga yake nje ya utaratibu. Sijamlaumu kwa hilo.

Lengo la elfu 5 Ni aweze kula kwa usiku wa leo tu. Ili Nisiharibu zaid hesabu zangu Maana bajeti ya kwake tayar ilishapita na kavurunda mwnyw.

Kinachonikera Ni kebeh zake kana kwamba Mimi pesa zangu Huwa naokota TU barabaran nampa. Sizitolei jasho.
Huyo anakufuja tu achananae
 
Bro Mamaj ulimwambia wewe mtoto wa Bakhresa[emoji23]
Hapana mkuu,
Tuna mwaka wa 4 huu,
Anajua biashara zangu nafanya nn kusurvive.
Kidg nnachopata namhudumia Kama mwanamke wangu,
Kuanzia kula,kuvaa Hadi Kodi namlipia.

Na kazi nmemtaftia mimi anayolipwa mshahara kila mwisho wa mwezi na posho ya kula kazin anapewa kila siku.

Ila bado sijakwepa kumpa posho ya kula kila siku.

Angekua mstaarabu angejiongeza hata kwa posho ya kazin anunue chakula ale, na sio kuleta kejeli za kijinga
 
Back
Top Bottom