Binti wa zamani
Platinum Member
- Nov 19, 2011
- 14,998
- 36,554
Hapana ila huyu naye ni mwanaume mzuri, anajielewa 😃 mpeni nafasi jamani.Mwana JF mwenyewe ndiyo huyo uliyemtag😅😅
cc:
onestopcenter
Hapana ila huyu naye ni mwanaume mzuri, anajielewa 😃 mpeni nafasi jamani.Mwana JF mwenyewe ndiyo huyo uliyemtag😅😅
Pole mkuu, Kwan kubadili kamboga siku Moja Moja akamaindiYah tunapata me nilimpata mmoja anafanya kazi mizani najilaumu Sana alikuja kunifumania akaniblock mpaka kesho........kama ataiona hii comment siku yoyote nikiwa hai au nimekufa namuomba anisamehe Sana..
Yah ofcoz hata mahusiano yetu yalikua ya malengo zaidi na tulifikia hatua nzuri lakin haikuwa ridhiki....Pole mkuu, Kwan kubadili kamboga siku Moja Moja akamaindi
Fullstop, kwishaaa
Huku ni kutomberner tu sio mwenzaMbona hamjawahi kuleta mrejesho ?
Mkipata wenza jaman, mrudi kuleta feedback na wengine wahamasike
Ni kweli mkuu, ukiona pisi imekuelewa wazimie taa wengine kwanza upime upepo, shida hao viumbe daah ngoja ninyamaze inasikitisha sana UNAWEZA jisemea hapa nmepata mke nitulie ukaja kushtuka yaliyoko nyuma ya pazia, maumivu yake si wanaume tunateseka sana na mapenzi sababu tunawaza VINGI familia ya kwenu, we mwenyewe, na familia ijayo all way up unafuta chozi life goes on,Yah ofcoz hata mahusiano yetu yalikua ya malengo zaidi na tulifikia hatua nzuri lakin haikuwa ridhiki....
Nilifanya mengi Kwa nafasi yangu lakini usaliti hakuvumilia
Aah kumbe unachagua basi utasubiri sanaSitaki kama wewe
We ndio ulitangaza una ukimwi humu🤔🤔 ili usitongozweBaba P tulipatana hukuhuku tuna miaka sita sasa na katoto ketu tukiishi kwa furaha na amani tele
Tunakula na kusepa nduguMbona hamjawahi kuleta mrejesho ?
Mkipata wenza jaman, mrudi kuleta feedback na wengine wahamasike
Wewe tenaaaa 😂Hiyo story nasubiria kwa hamu sana
Limeisha hilo, nitakutag mkuu!Binti wa zamani ukileta hiyo story unitag
Pona kwanza ndugu😂🦅 Razorblade, Razor atamfunga Negan lin, dosho12Mimi nikipata siku nitarudi niwape na kadi za mualiko kabisa
Hamna mkuu mikwara tu madoido, we mkazie kama ume MUELEWA, kipindi bado mtoto Kuna demu mwarabu nilikua namuelewa nilimsotea anani chunia kinoma, BAADAE aliolewa miaka NENDE tunakutana , kipindi KILE alikua mwembaba nakutana NAE kajaa trako hiloo mtoto mkali kupiga stori akani sanua ndoa Isha vunjika sahivi hataki ndoa anataka tu mpenzi na nafasi YANGU ipo, sa mi mwenyewe SITAKI demu MIPANGO YANGU isiyumbe kwanza ndo hivoo sijui hata yuko wapi Leo hii, usikate tamaa ka unmpenda kweliAah kumbe unachagua basi utasubiri sana
Sawa
natoa angalizo mapema, ili usije nipigia simu una lia lia.Mimi nimeshapata nitaleta mrejesho sio muda
Before healing uki yaparamia, uta rudia yale yale.Sawa