kiss ov love
JF-Expert Member
- Jan 21, 2025
- 9,388
- 16,188
Mh! Mbona hatari hii binafsi sina matarajio ya kuonana wala kukulana na watu wa humu tutaishia tu kwenye key board basi
Mh! Mbona hatari hii binafsi sina matarajio ya kuonana wala kukulana na watu wa humu tutaishia tu kwenye key board basi
Umeona eeh?Go ahead bhana! Nataka nile ubweche wa harusi.
Kwa mleta mada; Mbona watu tumepata wenza wa maisha na watoto juu ile kiukweli ukweli ila sasa mtu unajikuta huwezi kusema unaenjoy kimyakimya tu.😍
Kwa wenzangu tuliopata humu inakuwaje tunajikuta tupo tu kimya?
una kumbukumbu nzuriItakua kipindi kile unatuuzia magari nini 😁
Nilichoka MieWe ndio ulitangaza una ukimwi humu🤔🤔 ili usitongozwe
Sio kwa ubaya ili na sisi tuchukue jimbo/koloni 😄
Sio mtoto ni watoto, mungu katujalia na mwingine..makaveli10 kapata mke humu humu kaoa na ana mtoto Alhamdulillah ndoa yao Ina muda sasa .
Alianzisha Uzi wa kumtafuta mke na kupata mwanaJf mwenzake .
😅😅Yule kichwapanzi countrywide kashakimbia jimbo?
Kuna mchagga mmoja humu aliwahi kuniganda kama ruba hadi nikajuta kutangaza nia enzi za utoto.Mbona hamjawahi kuleta mrejesho ?
Mkipata wenza jaman, mrudi kuleta feedback na wengine wahamasike
Sikia samahani kidogo hivi unajua Kuna inshu nilitaka nishirikiane na wewe sasa mbona hizo n taarifa mbaya kwangu, au utanifikiria, najua memba wa zamani, walikuwa na heshima zao ila jambo la kukutana na Mtu alafu unakuja kutangaza hum eti mara ana kasoro flan aisee walifeli sana hiyo IQ wanayo jivunia waliiitia doaMh! Mbona hatari hii binafsi sina matarajio ya kuonana wala kukulana na watu wa humu tutaishia tu kwenye key board basi
Ni jambo gani hilo ulitaka kushea na mimi bro alex?Sikia samahani kidogo hivi unajua Kuna inshu nilitaka nishirikiane na wewe sasa mbona hizo n taarifa mbaya kwangu, au utanifikiria, najua memba wa zamani, walikuwa na heshima zao ila jambo la kukutana na Mtu alafu unakuja kutangaza hum eti mara ana kasoro flan aisee walifeli sana hiyo IQ wanayo jivunia waliiitia doa
Fullstop, kwishaaaa
Kuna unachokitafuta weweMbona hamjawahi kuleta mrejesho ?
Mkipata wenza jaman, mrudi kuleta feedback na wengine wahamasike
Sioni kama ni busara kuongelea hapa, mana kabla ya jambo lenyewe NILITAK NIJUE, location, Marita status, na age yako if possible, mambo mbalimbali alaf nione kama itawezekan plizNi jambo gani hilo ulitaka kushea na mimi bro alex?
Haiwezekani hiyo mkuuSioni kama ni busara kuongelea hapa, mana kabla ya jambo lenyewe NILITAK NIJUE, location, Marita status, na age yako if possible, mambo mbalimbali alaf nione kama itawezekan pliz
Fullstop kwishaaaaa
Wife material sina kumbukumbu ka usha way mtukan kiongozi wa kisiasa MPAK kua muoga hivi au you have your reason mfano mi UkINAMBIA chochote kuhusu my ID I will talk Kwani Ile picha ukiwa umevaa suruali ya kaki na kibode cheupe, na viatu fulani hivi kama jd ka sikosei Ile ni picha yako plizHaiwezekani hiyo mkuu
Kumbe umepagawa na ile picha, yule siyo mimi mkuuWife material sina kumbukumbu ka usha way mtukan kiongozi wa kisiasa MPAK kua muoga hivi au you have your reason mfano mi UkINAMBIA chochote kuhusu my ID I will talk Kwani Ile picha ukiwa umevaa suruali ya kaki na kibode cheupe, na viatu fulani hivi kama jd ka sikosei Ile ni picha yako pliz
Fullstop kwishaaaaa
Yes mwenyewe naonaga ni Utapeli una akili sanaExactly ndoa haiwezi kuwa rahisi hivyo,eti natafuta mke mrefu mweusi mwenye Miaka 20 elimu form 4 aje PM🤓🤓🤓🤓🤓🤓
Nope NME ULIZA tuKumbe umepagawa na ile picha, yule siyo mimi mkuu