Navutiwa sana na mwanamke mweusi

Navutiwa sana na mwanamke mweusi

elle-november-letters-from-the-first-lady--michelle-obama-1112-xln-mdn.jpg
michelle-obama-essence-400x295.jpg
kweli obama ana mke mzuri
 
Wakuu mimi napenda sana wadada weusi yaan nikiwaona huwa nachanganyikiwa na sababu zinazonichanganya ni
1.Ni wa mooooto

2.Rangi yao hainunuliwi dukani kama weupe

3.Hachakai haraka

4.Halafu akiwa na kibesi au sauti nzito kidogo ananiua kabisa

kwa ujumla wadada wa aina hii huwa nawapa kipaumbele sana machoni pangu au mnasemaje?
always black is beauty......

tarou+mrembono1.jpg

Yaaap,kumbe tuko wengi mkuu hapo ukiongezea Awe na kaubabe kidogo,dah!! hata nikimwacha home amani tele...
 
Aicee wakuu hizi picha zimenichanganya na kuongeza mapigo ya moyo...cjui ntaweza kulala mwenyewe?
 
Back
Top Bottom