miss chagga
JF-Expert Member
- Jun 7, 2013
- 57,805
- 49,109
miss chaga wewe ukoje?
mimi maji ya kunde sauti yangu ni chembamba
miss chaga wewe ukoje?
nawapenda weusi ila sio wenye kibesi ... hata mama watoto wangu ni mwweusi.
miss chaga wewe ukoje?
yaaan mkuu wewe ndo unajua kuchagua hata wa kwangu mweusiiiiiiiiiii
Ameeeeeeen mtumishi
Tafuta blanketi ujifunike kha!!!Jamaniiii..,,,aaaaah!! we Tyta wewe, it's very cold in here!!
Kama unamaanisha wanawake weupe baridi sio kweli, ninacho kifaa bhana cheupeeeee lakini umoto wake ni wakuotea mbali.haswaaaaaaaaaaaaaaaaaaa.kitu cheusi bana
Kabisaaa mkuu, acha tufie huku huku Ulaya tutaenda kutafuta tui love afrika ilove blackies
mimi maji ya kunde sauti yangu ni chembamba
Lupita Anyany Nyong'o!
kweli mkuu weupe hakuna kitu hata wenyewe wanakuja huku.im proud to love blackKabisaaa mkuu, acha tufie huku huku Ulaya tutaenda kutafuta tu
Good promotion strategies.!wakuu mimi napenda sana wadada weusi yaan nikiwaona huwa nachanganyikiwa na sababu zinazonichanganya ni
1.ni wa mooooto
2.rangi yao hainunuliwi dukani kama weupe
3.hachakai haraka
4.halafu akiwa na kibesi au sauti nzito kidogo ananiua kabisa
kwa ujmla wadada wa aina hii huwa nawapa kipaumbele sana machoni pangu au mnasemaje?
always black is beautyyyyyyyyy......................................
wakuu mimi napenda sana wadada weusi yaan nikiwaona huwa nachanganyikiwa na sababu zinazonichanganya ni
1.ni wa mooooto
2.rangi yao hainunuliwi dukani kama weupe
3.hachakai haraka
4.halafu akiwa na kibesi au sauti nzito kidogo ananiua kabisa
kwa ujmla wadada wa aina hii huwa nawapa kipaumbele sana machoni pangu au mnasemaje?
always black is beautyyyyyyyyy......................................
wakuu mimi napenda sana wadada weusi yaan nikiwaona huwa nachanganyikiwa na sababu zinazonichanganya ni
1.ni wa mooooto
2.rangi yao hainunuliwi dukani kama weupe
3.hachakai haraka
4.halafu akiwa na kibesi au sauti nzito kidogo ananiua kabisa
kwa ujmla wadada wa aina hii huwa nawapa kipaumbele sana machoni pangu au mnasemaje?
always black is beautyyyyyyyyy......................................