Old Member (Retired)
JF-Expert Member
- Sep 29, 2012
- 3,401
- 1,618
Last edited by a moderator:
heheee!!!!nimeipenda hii mada.black is beuty jaman."am proud to be black"
hujaziona hizo picha za mablackies..loading error...muongo weka picha tuone
lazima ukae karibu na fire rescue...loading error...
nitake radhi mkuu..nakuheshim sana..Kibesi????!!!!utakuwa shoga wewe!!!
Wakuu mimi napenda sana wadada weusi yaan nikiwaona huwa nachanganyikiwa na sababu zinazonichanganya ni
1.Ni wa mooooto
2.Rangi yao hainunuliwi dukani kama weupe
3.Hachakai haraka
4.Halafu akiwa na kibesi au sauti nzito kidogo ananiua kabisa
kwa ujumla wadada wa aina hii huwa nawapa kipaumbele sana machoni pangu au mnasemaje?
always black is beauty......
![]()
aisee...Hapo hamnipati mie Maji ya kunde
mi huwa natapika.Ni kweli tupu. Mimi nkiona wale wa mkorogo napata kiungulia.
kweli mwaya.....Alhamdulillah na sie leo tumebamba mweh!
safi sana mkuuJapokuwa nimekuwa nikisemwa kwa kupenda wasichana weupe ila niseme ukweli mabinti weusi wana joto tofauti na utamu tofauti kabisa. Maswala ya nyama ile ile ila bucha tofauti haya apply hapa!
Watoto weupe hata wawe wazuri vipi nanihii inakinaisha haraka lakini black beauty bana mh.... unaweza tia aibu mwanaume dakika mbili ushamaliza round 1!
kweli kabisaWeupe wazuri ila sasa wanaboa baada ya kukaa nao mda. Weusi hawachoshi macho kila siku unamuona mupiya.
Sent from Samsung Note III using Tapatalk