Navutiwa sana na mwanamke mweusi

Navutiwa sana na mwanamke mweusi

1452264_584862904902818_564402226_n.jpg
 
Kama ni mfano itabidi nipumzike upande wa kushoto

Kulia anaweza kuwa mke wa pili

Kama nina wawili tayari huyo wa upande wa kulia atakuwa watatu

Kama nina watatu halikadhalika huyo wa kulia atakuwa nne

Chombo hapo kushoto
 
Kama ni mfano itabidi nipumzike upande wa kushoto

Kulia anaweza kuwa mke wa pili

Kama nina wawili tayari huyo wa upande wa kulia atakuwa watatu

Kama nina watatu halikadhalika huyo wa kulia atakuwa nne

Chombo hapo kushoto

Wa juu ni mtoto wa kagame, wa chini hata kwa kina ole laizer wapo
 
Back
Top Bottom