Nataka kwenda Australia kutafuta maisha

Nataka kwenda Australia kutafuta maisha

Amen. Mungu alimuahidi Ibrahim kwamba hatamuacha na atamuongoza njia yote alipokuwa anamwambia ahamie nchi nyingine asiyoijua. Ahadi zile ziambatane nawe na zirudi nawe.
Pia yoshua 3:1 inasema popote nyayo zako zitakapokanyaga utamiliki. Simamia neno hili kwa imani.
Hauko peke yako yuko mzimbabwe 2013 nilimshangaa nilipomuona ameamua kuzamia bila vibali nchi moja ya Scandinavia akiwa na 45 years. Ninaamini ukiwa na imani na njia unayoindea utafanikiwa. Mashaka ndio yanatuangusha. As for me ngoja nikawekeze kwenye ufuta kwanza ikigoma nitaenda Canada.

inahitaji moyo sana askwambie mtu. Kwanza tu hiyo imani, pesa, kukatishwa tamaa etc sio rahisi sana kuamua kama ninavyotaka nifanye ila sema inaonekana kama kitu rahisi tu
 
Huo ndio ukweli mkuu! Mwaka wa 10 huu nipo nasupport misamba hapa, hakuna jambo linaloumiza muuguzi kama kufiwa na mgonjwa kisa mtungi wa oxygen haufanyi kazi, mbaya zaidi wanasiasa wanakusimamisha kwenye gwaride la utambuzi mbele ya wagonjwa eti:" .....huyu ndiye amekuomba elfu kumi za mipira?"
Poleni! Mungu atawasimamia katika kazi za wito wenu!
 
Ushauri wa Rich Dady Poor Daddy unawahusu sana wengi wenu.
Its ridiculous eti mtu anataka kuhama nchi kutafuta ajira kwingine kwasababu ameona mwenzake anajenga ghorofa wakati kibongobongo kuna fursa kibao na watu wanatusua.
 
ufuta ulikutenda nini? heheh usiseme sana msimu huu jamaa zangu wamechukua eka 150 hadi 200 mkuranga wanalima baada ya admin wa whatsapp kuwaambia ufuta unalipa. kilimo cha mvua tanzania hakitabiriki kama ambavyo taifa stars haitabiriki.
Mbona unatoa siri za group letu????
 
Maximo ni kitu gani?


Maximo is the global standard in software for enterprise asset management (EAM) and maintenance. This powerful tool helps automate all aspects of maintenance operations, including equipment history, scheduling, preventive maintenance, work orders, labor and expense tracking, procurement and reporting.
 
Ushauri wa Rich Dady Poor Daddy unawahusu sana wengi wenu.
Its ridiculous eti mtu anataka kuhama nchi kutafuta ajira kwingine kwasababu ameona mwenzake anajenga ghorofa wakati kibongobongo kuna fursa kibao na watu wanatusua.

Fursa kibao na nchi ya kimaskini, so hao milioni 47 wote hawana macho ya kuziona hizo fursa? Ukute wewe mwenyewe umeajiriwa na unahubiri injili ya hivyo vitabu vya kupeana no sweat. Mm namuunga mkono huyo jamaa, fursa gani kwa mfano na mm nifanye? Watu waliotusua ni kama nani? Kutusua ni very subjective, unaweza ona kupata m2/mwezi ni kutusua, mwenzako amesema anapata milion sijui 2 au 1 na anataka kuacha ajira.
 
Maximo is the global standard in software for enterprise asset management (EAM) and maintenance. This powerful tool helps automate all aspects of maintenance operations, including equipment history, scheduling, preventive maintenance, work orders, labor and expense tracking, procurement and reporting.

Sikua najua hata aisee, duh sisi watu wa kilimo nadhani hatujapata kuitumia hiyo. Ngoja nigoogle
 
Mbona unatoa siri za group letu????
Group lenu na nani? Anayetoa siri ni mimi au ni mwanakundi mwenzenu anayenipa taarifa za kilimo cha ufuta? kwani mnalimia mwezini kusema watu hawawaoni mnapogawana mashamba mkuranga? sina kundi na sijawahi kuwa kundi tofauti na la siasa kipindi cha uchaguzi. Uwe unasoma vizuri maana niliandika jamaa zangu.
 
Fursa kibao na nchi ya kimaskini, so hao milioni 47 wote hawana macho ya kuziona hizo fursa? Ukute wewe mwenyewe umeajiriwa na unahubiri injili ya hivyo vitabu vya kupeana no sweat. Mm namuunga mkono huyo jamaa, fursa gani kwa mfano na mm nifanye? Watu waliotusua ni kama nani? Kutusua ni very subjective, unaweza ona kupata m2/mwezi ni kutusua, mwenzako amesema anapata milion sijui 2 au 1 na anataka kuacha ajira.
Huyo jamaa anakosa Financial Intelligence. Na hilo siyo tatizo lake bali linatokana na ukweli kuwa shule zetu hazifundishi watu kutengeneza pesa. Watu wanafundishwa kutafuta ajira.

Milioni 1 ni hela nyingi sana kwa mtu anayeziona fursa kutumia jicho la ndani. Vilevile anaweza kwenda Australia na akalipwa hayo mahela lakini akaishia kukatwa kodi na kulipa house rent.

Lazima tujue kufanikiwa siyo kulipwa mshahara mkubwa ila kuwa na kipato kinachozidi expenses zako na kuwa na muda wa kutosha wa kupumzika. Mtu unaenda kuajiriwa ulaya halafu unafanyishwa kazi masaa 20 kwa siku halafu unajiona uko salama.
 
Fursa kibao na nchi ya kimaskini, so hao milioni 47 wote hawana macho ya kuziona hizo fursa? Ukute wewe mwenyewe umeajiriwa na unahubiri injili ya hivyo vitabu vya kupeana no sweat. Mm namuunga mkono huyo jamaa, fursa gani kwa mfano na mm nifanye? Watu waliotusua ni kama nani? Kutusua ni very subjective, unaweza ona kupata m2/mwezi ni kutusua, mwenzako amesema anapata milion sijui 2 au 1 na anataka kuacha ajira.

Wacha kila mutu afate anachotaka, hata ivyo mimi sikutaka kuwa challenged kwa uamuzi wangu bali kujua details za huko. Kwa hatua hii sidhani kama naweza badilishwa zaidi ni kupewa dos and don'ts, hata ivo nashukuru
 
Huyo jamaa anakosa Financial Intelligence. Na hilo siyo tatizo lake bali linatokana na ukweli kuwa shule zetu hazifundishi watu kutengeneza pesa. Watu wanafundishwa kutafuta ajira.

Milioni 1 ni hela nyingi sana kwa mtu anayeziona fursa kutumia jicho la ndani. Vilevile anaweza kwenda Australia na akalipwa hayo mahela lakini akaishia kukatwa kodi na kulipa house rent.

Lazima tujue kufanikiwa siyo kulipwa mshahara mkubwa ila kuwa na kipato kinachozidi expenses zako na kuwa na muda wa kutosha wa kupumzika. Mtu unaenda kuajiriwa ulaya halafu unafanyishwa kazi masaa 20 kwa siku halafu unajiona uko salama.

Sawa asante kwa ushauri wako, mimi nina uhakika na nifanyacho kuwa nimeshachora ramani ambayo najua nikiwa mzima itatimia. Basi nchi yetu 90% ya waajiriwa tunakosa financial itelligence na hilo ni tatizo au unaonaje? si afadhali mimi nijaribu upande ninaoona naweza au unataka nikae tu kama hao wenzangu wengi?
Lakini cha ajabu inaweza shangaza hata wewe ni mtu wa kusubiri tarehe 30 mshahara ila tu mdomoni uko vizuri kusema kuhusu fursa. Naimani kbs kuna ndugu zako au kama si wewe wameajiriwa, ebu wape hizo financial intelligence basi taifa letu lisonge mbele.
 
Back
Top Bottom