Nataka kwenda Australia kutafuta maisha

Nataka kwenda Australia kutafuta maisha

ok , asante kwa ushauri,mkuu mimi niko vizuri ki shule (MBA, CPA), sema hilo somo tu lilizingua, hata kazi ninayo serikalini, but I want to try on other side of the coin
Mkuu tatizo sio kuwa vizuri kishule maana hata kwenye courses arts na biashara watu wana mabanda yao ila hayajawasaidia kukabiliana na umasikini. hapa issue ni kuwa kwenye marketable field kama hii ya udaktari na u-nurse. ingekuwa ni hivyo kwamba tunaongelea any course hiyo CPA yako ingekutosha kuishi kifalme. uliposema biology umelaza ndipo niliingiza issue ya kureseat ili uwahi majuu ukawe nurse.
 
Mkuu jibu lako limenipa shida sana,maana mara kadha nimeona humu jamvini ukisema wewe upo Australia,mara ya mwisho ni mada ya kuwa na speakers misikitini/makanisani,uliandika "njoo malboune Australia unionyeshe moja"kama niko sawa.

Never trust Jf 100% mkuu ha haa. Sometimes najoke tu mkuu wangu, ila sometimes ni kweli, dont take it seriously!
[emoji28][emoji28][emoji28]
 
Mangwini tutaishia kusubiria uteuzi wa humu humu

Huo u-ngwini wala usikukatishe tamaa, nchi kama Marekani, unaweza soma hiyo Biology na masomo mengine yatakayo kufanya upate admission kwenye Community Colleges kwenye kozi za nursing. Kawaida hiyo course ya nursing ni miaka miwili, lakini kwa vile wewe itabidi kwanza usome hayo masomo ya mwanzo inaweza chukua mda kidogo!. Wanasoma wasomali ambao wengine walikuwa hata hawajawahi kuisoma hiyo Biology maishani na wanafaulu itakuwa wewe Bwana, ambae nadhani uligusagusa huko O-Level kabla hujaikimbia!. Ukiweka nia ya dhati utafanikiwa tu!.
 
Huo u-ngwini wala usikukatishe tamaa, nchi kama Marekani, unaweza soma hiyo Biology na masomo mengine yatakayo kufanya upate admission kwenye Community Colleges kwenye kozi za nursing. Kawaida hiyo course ya nursing ni miaka miwili, lakini kwa vile wewe itabidi kwanza usome hayo masomo ya mwanzo inaweza chukua mda kidogo!. Wanasoma wasomali ambao wengine walikuwa hata hawajawahi kuisoma hiyo Biology maishani na wanafaulu itakuwa wewe Bwana, ambae nadhani uligusagusa huko O-Level kabla hujaikimbia!. Ukiweka nia ya dhati utafanikiwa tu!.

Msikimbilie mteremko tu
Haya mambo Ya nursing sijui RN yameshapitwa na wakati
My advise is You can't go wrong with a Technology degree esp in the areas of software implementation like Maximo, SAP or other ERP systems that pay far more than nursing
 
Msikimbilie mteremko tu
Haya mambo Ya nursing sijui RN yameshapitwa na wakati
My advise is You can't go wrong with a Technology degree esp in the areas of software implementation like Maximo, SAP or other ERP systems that pay far more than nursing

Mkuu huyo hapo juu anatafuta pa kuanzia. Na sidhani kama RN ishapitwa na wakati, RN kulipwa $40/hr kuna ubaya gani hapo?.
 
Nurses huko kwa wenzetu mnahitajija kama lulu, tena tafuta kazi sehemu ngumu ngumu kama nyumba za wazee,nk. Nenda mkuu tuache sisi tuendelee kupigwa na wagonjwa kisa nimezalisha katoto kamekufa, wakati mama mjamzito alienda kliniki Mara moja, kaswende hakupimwa maana vitenganishi hakuna na hapa labour ward taa hakuna tunazalishia mwanga wa mshumaa...
pole mkuu,TZ mazingira magumu ila wasaidie tuu watanzania wenzako hakuna namna.
 
mkuu kama kweli unataka utusue maisha tafadhali nenda katika nchi zifuatazo Shelisheli Ipo Africa,st Vincent And Grenadies,british Virgin Island Zipo Marekani Kaskazin Bila Kusahau Cape Verde Nakuhakikishia Ukirud Baada Ya Miaka Miwili Kama Hujajenga Magorofa Matatu Kwa Mpigo Mimi Fala..
Mkuu umekuwa juujuu sana ungetoa sababu kwanini siyo Ausie na iwe hivyo visiwa?
 
Kibongo bongo Mpaka unamaliza bachelor na masters haraka haraka unachezea 29-30 years. okay lets say unaenda Australia kusoma hadi kuwa certified na kuingia kwenye mfumo wa ajira rasmi miaka 8-10. Hapo utakuwa na miaka 40 tayari. Huoni kwamba hiyo miaka 10 ungewekeza hata kwenye kilimo cha biashara ungetoka kirahisi tu kuliko kwenda kujitaabisha na maisha ya kusikia. Tatizo la watanzania hawasemi kwa namna gani wanapigana kufikia walipofika ila wanakuelezea tu mafanikio yao. Kweli nursing inalipa ila huwezi kufika tu Na kufikia mafanikio.
We we umewekeza kwenye mini snipe mfano hai
 
Kuwa makini.

Usiishi kwa kumuangalia mwenzio, wengine wanakuwa waongo hasa wanapokuwa nje.

Na kingine ukumbuke huyo jinsia yake Mwanamke, kwahiyo Wanawake kaa ukijua hawategemei kitu kimoja, fursa kwao inakuwa nje nje

Huyu namjua kwa kuona kabisa na sidhani kwa umri wake anaweza danganya kua anajenga hii ghorofa kwa pesa ya kuhongwa..nakataa kata kata after all culture ya wenzetu kila mtu lazima ajitegemee sio kama Bongo watu wanahonga ovyo ovyo.
So niko very sure na asemalo, huwez amini dada anadrive gari ya 2015 hahahaha na tunaendelea kupeana no sweat, Tz kuna opportunity za kutosha..who told you? kama ivyo acha hiyo ajira then walk the talk
 
We we umewekeza kwenye mini snipe mfano hai
Wengi huwa ni watu wa kuongea tu mkuu, sibezi hizo kazi nooo..ila kutoka ni very subjective katika maisha. Mwingine anaona salary ya 2m/month ni ametoka, its okay kwa anavyofikiria na anatakiwa aheshmiwe.
 
Everything can be improved. Even if you start out rough, you can always make improvements to your approach..
good luck......
Jah Bless... sure, kila kitu huanza kama wazo kabla ya kua reality
 
Lazima uwe na mtu wa kukupokea, vitu vinavyoumizaga kwa wenzetu ni rent, tax, bills (gas, electr na water) ukiwa na mtu wa kushare nae place will always b on ur advantage, pili australia wana tier system, watch out for that, angalia kama utaqualify points zako hata kama umesoma kwao, best option is kuingia kwa student viza, bad side of itni kwamba u need capita ya kuendea, in short Aussie ni kama UK kwa namna nyingi sana. Mind sana tier system yao, its the only option you have to get there faster
Thanks Adoo, hilo halina shida kbs kwani nimeshauliza yote, nikifika tu last destination nachukua train/bus mpk kituo krb na chuo..accomodation inaombwa online tu so sio ishu sanaaaa I wont stay nje ya campus ya chuo at first
 
Mkuu China ni nchi inakuwa kwa kasi Ya ajabu kiuchumi
Kwa nini usijaribu China?
Vile vile kuna nchi za kitajiri huko umangani kama Saudia, UAE, Qatar, Oman etc jaribu hizo nazo
Rais wa wabeba maboksi atakushauri-Nyani Ngabu
Yeah asante sana kwa ushauri, tatizo China huwez pewa uraia (with regard to me kupata PR)..utaendelea tu kuwa wa kuja...my plan is mpk 2020 niwe nimeshaweka mambo sawa na kuhamia kabisaaa bongo kuja kusalimia tu nikiwa PR
 
Back
Top Bottom