Nataka kwenda Australia kutafuta maisha

Nataka kwenda Australia kutafuta maisha

kaka swali la kitoto sana hilo.. umiza kichwa usipende kutafuniwa tafuniwa uambiwe kila kitu hizo ni dalili za uvivu wa akili..

hujasoma watu kina raphael wanaendesha forklift tu wanamiliki mabilion.. na hawajasoma kabisa hata digrii kama yako

sasa wewe mfano kama ni daktari huwezi tengeneza hela kwa forklift hata ukiambiwa... sababu umeiga kitu usichokijua wala kuwa na passion nacho...

mtaji wa kwanza wa biashara ni wazo lako binafsi ambalo unalijua nje ndani..

mi nachukiaga sana watu wanaopenda kutafuniwa na kuiga iga biashara... umiza kichwa chako

milion 10 hela ndogo sana.. unafikiri kina home shopping centre kwa siku wanaingiza kiasi gani.. na wameanza kuuza mapazia tu kariakoo miaka 10 iliyopita kwenye fremu...

nyie ndo mnaotuambia samaki samaki alianza na mwavuli m1 kama anasajili laini za haloteli.
 
mkuu kama kweli unataka utusue maisha tafadhali nenda katika nchi zifuatazo Shelisheli Ipo Africa,st Vincent And Grenadies,british Virgin Island Zipo Marekani Kaskazin Bila Kusahau Cape Verde Nakuhakikishia Ukirud Baada Ya Miaka Miwili Kama Hujajenga Magorofa Matatu Kwa Mpigo Mimi Fala..
wewe umejenga mangapi mkuu..mana unaonekana unauzoefu
 
Mkuu mimi niko sector ya mazingira, Bachelor & Masters. Ila nataka kuanza avenue mpyaa huku nikiangalia upepo wa hata hizo kazi za profession yangu..nursing ni kama kuzugia tuu na ni rahisi kupata pepaz
mkuu..mshahara hauwezi ukakutoa kimaisha..kuna mc mmoja hivi wa maharusi yeye alikua ni mfamasia but akaachana na ufamasia sasa hivi ni mc wa harusi hapa Dar..yeye huchukua kuanzia 800,000-1500,000 per event....mwezi November alisema alipata event 21...so alipokea si chini ya milioni 21...
Kutokana na hilo ni dhairi kwamba kukumbatia professiona siyo isu sana..angalia fursa zinazokuzunguka
 
Kuna jamaa ninafanya nae kazi, ana vitabu vya ujasiriamali vingi mnoo..mara Get rich in 2days, sijui Retire young retire rich, na hua tunabishana sana kuhusu opportunities....ni miaka sasa tunaendelea kusubiri TGS isome mwisho wa mwezi na ni mkubwa kwangu kama 10 years..anakaribia kustafu na mawazo ya theoretical opportunities
Nadharia zinaumiza wengi wanaoandika hivyo vitabu wanawafanyia ujasiliamali kwa kuuza hivyo vitabu wanaandika vitu vitamu hadi unahis ushakuwa Tajiri kabla hata hujaanza huo ujasiliamali
 
Hehehehe they will never tell u the secrets behind their success stories.... Ukweli ajilipue tu ila ajue wapo walioharibikiwa na kufa kwa stress ninawajua baada ga life la nje kuwasonga. Mmoja tumemzika last year.
Duh.....!! unajua kwenye maisha kila mtu anakuwaga na ndoto zake sasa kuzifikia ndio inakuwaga issue
 
Amen. Mungu alimuahidi Ibrahim kwamba hatamuacha na atamuongoza njia yote alipokuwa anamwambia ahamie nchi nyingine asiyoijua. Ahadi zile ziambatane nawe na zirudi nawe.
Pia yoshua 3:1 inasema popote nyayo zako zitakapokanyaga utamiliki. Simamia neno hili kwa imani.
Hauko peke yako yuko mzimbabwe 2013 nilimshangaa nilipomuona ameamua kuzamia bila vibali nchi moja ya Scandinavia akiwa na 45 years. Ninaamini ukiwa na imani na njia unayoindea utafanikiwa. Mashaka ndio yanatuangusha. As for me ngoja nikawekeze kwenye ufuta kwanza ikigoma nitaenda Canada.
Oooh.....karibu tulime Ufuta Rafiki
 
mkuu kumbuka kwanza huyo ni mwana mke pesa yake haitumiki.zaidi ya ku make..2 maisha ya Austrarua Canada pesa yake70% lazima oishie pale 30% ndiyo uta make..nahiyo itakuchuka sio chini ya miaka 10. ndio unakuja Bongo sababu maisha yske yoko juu sana .....na inakuja kua ngumu zaidi kama uta Oa Muastraria pesa yao iko juu kama maisha yalivyo jaribu kujiuliza ni Wabongo wangapi ambao wapo Austrara wanajenga hapa.... jipange Brooo....
 
mkuu kumbuka kwanza huyo ni mwana mke pesa yake haitumiki.zaidi ya ku make..2 maisha ya Austrarua Canada pesa yake70% lazima oishie pale 30% ndiyo uta make..nahiyo itakuchuka sio chini ya miaka 10. ndio unakuja Bongo sababu maisha yske yoko juu sana .....na inakuja kua ngumu zaidi kama uta Oa Muastraria pesa yao iko juu kama maisha yalivyo jaribu kujiuliza ni Wabongo wangapi ambao wapo Austrara wanajenga hapa.... jipange Brooo....

Si kweli hata kidogo, unaleta story za bongo wewe. Demu wa mbele hategemei hela yako kila kitu ni 50/50. Unaongea nadharia mnoo, jamaa kasema blaza ake kameki investment ya 200M in 4 years wacha urongo.

Unaishi huko au story za futuhi?
 
Ni kweli Binti Magufuli
Huyo dada ni mid50, alikwenda akiwa 45 mwaka 2007 alisoma kwa miaka 3 akamaliza ndipo akaajiriwa (kwa sababu ukimaliza tu degree=registered nurse). So ameajiriwa akiwa na miaka 48, lakini mafanikio aliyopata in 5years ni zaidi ya miaka 25 alofanya kazi Bongo. Mimi nimeshafanya kazi miaka 10 kama ofisa wa serikali, sasaivi nina miaka 35 (10 yrs less than her).

Sina sababu ya kushindwa, pia nilishaenda kwa miezi mi3 ila sikupata exposure ya miji mingi kwa vile nilienda tu Melbourne
kaka na mimi Napata mawazo kama yako, sema biology sijafauru vizuri
 
Utafiti wangu binafsi ambao sijau-publish unaonesha kwamba watanzania wengi waliopoteza mwelekeo ughaibuni na kufa wakiwa masikini asilimia kubwa walioa wenyeji (wazungu) na wengine walijiingiza kwenye starehe mnoo (pombe sana, club sana, bangi na unga).
Unapomuoa mzungu (au mwenye nchi) kumbuka wao hawana utamaduni wa kusaidia ndugu na pia kipato chako kwa asilimia kubwa kitakuwa cha familia katika mtindo wa kizungu (mfano vacation mara 4 kwa mwaka, sherehe sherehe kila leo n.k). jamaa mmoja anaenda vacation caribean na kwingineko ila trip moja anatumia kama milion 10 za kibongo yeye na familia. mama wa kizungu anataka akaote jua la brazil hivyo tax return yoote inaishia kwenye kuota jua. Hapo sijaweka winter holidays, summer, spring holidays n.k. wengine wanaumizwa na child support (japo waliitumia awali kupata makaratasi) ambapo mshahara unakatwa juu kwa juu kusapoti mtalaka (anayela mwanao) na mtoto. kwa hali hizi unaweza kuwa ulikimbia bongo kwakuwa maisha magumu ila kama ukiishi kwa mitindo hii unaweza kurudi bongo ukiwa fukara (maana mwisho utakuwa frustrated na useless kwenye system hii ya survival of the fittest).
 
Mkuu, Are u serous? Naifaham sana Australia. Kweli kazi inayolipa kule ni mambo ya medics, lakini umeuliza na mambo yanayo andamana nazo? Kuna kulipia Insurance, aud 100.000 wewe ulipe kabla ya kuanza kazi. Kule, mtu akijaugua miaka 10 ijayo na ikajulikana kuwa ni dawa flan alitumia ikamletea hiyo taab utalipa mpaka ukome.
Kazi nyingine inayo lipa sana kule ni ualim, haswa wa watoto. Pia wanataka ulipe Insurance aud 100.000. Ka, una mkwanja huo nenda. Kazi nyingine inayolipa sana ni Lawyers, kule watu wengi humaliza mashauri huko huko mitaani na inakubalika kwenye mahakama yeyote
Nenda nchi nyingine za hapa karibu tu. Unalipwa kama rais wako hapa na marupurupu kibao. Tulia mkuu na ujaribu kufanya utafiti kabla ya kuingia Australia. Wapo walioko kule ambao kweli wanaishi maisha ya peponi
 
Mkuu kwanza ninashangaa jinsi unavyoona uamuzi wangu ni uoga au uvivu. Kiufupi hata nia tu ya kuthubutu kufanya hili ni ujasiri tosha, kwa miezi michache hiyo niliyonja kukaa huko nilipata ORCHE card, forklift Licence, High Rigid Licence na first aid course..kwa vile mwenyeji wangu alipenda nichangie kdg rent.

Kiufupi niko exposed kwa kiasi kikubwa tu, ila nimeomba uzoefu wa wenzangu hasa walioko huko majimbo mengine na kama kuna mabadiliko kdg maana kipindi naenda Kelvin Rudd ndio alikua Pm. Dhiki na shida inapunguza sana uchaguzi wa kazi ambazo tuna passion nazo mkuu, mm ningependa kua mwana mazingira lkn je what is my fate after getting 60? Kama maDr na maProf waliotusomesha nao wanalalamika maisha magumu sasa kwa nini na mm nikae katika mstari huo huo wkt nina miaka 25 ili nifike retirement?

Kiufupi I want to start with nursing to pursue my 'environmental mgt career' baada ya kua qualified nurse ila ukiomba visa kwa hizo degree za bongo ili upate kazi utakesha
Hongera for daring, kuoa na kuzaa viko kwenye plan au?
 
kaka na mimi Napata mawazo kama yako, sema biology sijafauru vizuri
si uka reseat? hehe shuleni tulikimbilia ungwini kufwata mteremko sasa hakuna jinsi tukalime tu vitunguu. ulaya na marekani nursing, pschology (maana wengi wako frustrated na maisha na kazi) na udaktari ndio habare ya mjini kwa foreigners...
 
Back
Top Bottom