Nataka kutoka kwenye hii aibu

Nataka kutoka kwenye hii aibu

Kipya kwako mkuu, kwani we unatakaje? Bikra?
Sikuelewa unamaanisha nini kama ni issue ya kuoa mwanamke yeyote hiyo haipo niliheshimu sana ndoa lakini nilichofanyiwa sioni kama kunasababu ya kuoa kilichokibaki mwanamke yeyote ambaye hajaolewa ni mke wetu. Hao walioolewa sigusi sitaki vita ya sayari ya pluto. Kwasababu hata ukioa ni yaleyale tu huyo unayemwita mkeo siyo wako ni wa wote na mwanaume yule ambaye bado hujamjua au wanaume ambao hujawajua.
 
Dah! Pole sana,
Hapa ushauri pekee ni kujipa break, break ya mapenz na break ya kazi pia.
Mengine yatafuata baadae, kwanza akili itulie ili ufanye uamuzi sahihi
 
Hakikisha akirudi anakukuta na mimba kubwa ili na yeye aishi kiapo chake cha ndoa ndio muendelee na mambo ya kusameheana nakadhalika .......
 
Wanajamvi Niko njia panda naomben angalau ushauri utakaonisaidia kwenye wakati huu mgumu naopitia.

Nimeolewa na mumewangu tena kwa ndoa ya kanisani Miaka 15 iliyopita tuna watoto watatu

Mume wangu ni mtu mwenye cheo kizuri tu mimi mshahara wangu ni wa kawaida.

Tatizo lilianza yeye likija suala la kujenga hataki nikajitoa mhanga nikachukua mkopo nikajenga ila nyumba haijaisha, baada ya hapo hakuongezea hata tofali hapa nasubiri mkopo wangu uishe baada ya miaka 3.

Hela ya kula yenyewe ni mbinde yeye kazi yuko mkoa jirani tu na kila baada ya wiki mbili anakuja nyumbani.

Juzi nikasema ngoja nimfanyie ziara ya kustukiza nikaingia saa 3 usik nagonga mlango anakuja kufunga mlango mwanamke
Naingia ndani ambako ni chumba kimoja nakuta mwanamke mwingine kitandan yaani anasex nao wote wawili wale wanawake wakakimbia

Katika kukurupushana pale namuuliza sawa umeamua kufanya ushenzi huu je, condom ambazo ungetumia ziko wapi anatoa macho, huwezi kuamin hakua hata na condom moja ndani kwake,.

Ndio nikatoka pale nikaanza kumhoj hoseboy wake kwa upendo aliyonieleza nimetamn nijiue tu ,kila siku lazima alale na mwanamke na yule wa Jana sio wa leo.

Kuna ndugu yake walikua wanaishi nae nyumb moja ila baadae aliham akaenda kupanga kwake nikamweleza niliyoyakuta alichonjib bora umeshuhudia maana ni ngumu kukwambia yaliyokua yanaendelea ila jamaa anayoyafanya kwa cheo chake ni aibu Swali hizo nguvu anatoaga wapi wakat kazi zake ni nzito sana anarudigi amechoka mnoo.

Hapa nilipo nimebakia sijui nichukue uamuzi gani Niko shocked!!!najua kila nitachoamua Sasa sio sahihi mwenyewe wala haonyeshi kujuta na kupima nitaenda ila ngoja nipate ujasiri .

Nina hasira nae ameniharibia maisha yngu MO
Nyumba umejenga mwenyewe, chakula unajihudumia, Mwanaume kitombi mpaka 3some...unahitaji nini zaid UKIMWI??
 
Wanajamvi Niko njia panda naomben angalau ushauri utakaonisaidia kwenye wakati huu mgumu naopitia.

Nimeolewa na mumewangu tena kwa ndoa ya kanisani Miaka 15 iliyopita tuna watoto watatu

Mume wangu ni mtu mwenye cheo kizuri tu mimi mshahara wangu ni wa kawaida.

Tatizo lilianza yeye likija suala la kujenga hataki nikajitoa mhanga nikachukua mkopo nikajenga ila nyumba haijaisha, baada ya hapo hakuongezea hata tofali hapa nasubiri mkopo wangu uishe baada ya miaka 3.

Hela ya kula yenyewe ni mbinde yeye kazi yuko mkoa jirani tu na kila baada ya wiki mbili anakuja nyumbani.

Juzi nikasema ngoja nimfanyie ziara ya kustukiza nikaingia saa 3 usik nagonga mlango anakuja kufunga mlango mwanamke
Naingia ndani ambako ni chumba kimoja nakuta mwanamke mwingine kitandan yaani anasex nao wote wawili wale wanawake wakakimbia

Katika kukurupushana pale namuuliza sawa umeamua kufanya ushenzi huu je, condom ambazo ungetumia ziko wapi anatoa macho, huwezi kuamin hakua hata na condom moja ndani kwake,.

Ndio nikatoka pale nikaanza kumhoj hoseboy wake kwa upendo aliyonieleza nimetamn nijiue tu ,kila siku lazima alale na mwanamke na yule wa Jana sio wa leo.

Kuna ndugu yake walikua wanaishi nae nyumb moja ila baadae aliham akaenda kupanga kwake nikamweleza niliyoyakuta alichonjib bora umeshuhudia maana ni ngumu kukwambia yaliyokua yanaendelea ila jamaa anayoyafanya kwa cheo chake ni aibu Swali hizo nguvu anatoaga wapi wakat kazi zake ni nzito sana anarudigi amechoka mnoo.

Hapa nilipo nimebakia sijui nichukue uamuzi gani Niko shocked!!!najua kila nitachoamua Sasa sio sahihi mwenyewe wala haonyeshi kujuta na kupima nitaenda ila ngoja nipate ujasiri .

Nina hasira nae ameniharibia maisha yngu MO
Usipime sasa tulia kwanza ni tatizo dogo ukitumia akili ktk kuamua. Nina imani Mungu kakulinda vyema kiafya.
Yanaumiza sana lakini pia elewa kuwa Mungu akitaka kubadilisha maisha yako lazima kwanza aanze kukuharibia unapopategemea ili akuoneshe njia yako nzuri ya maisha.
 
Unamshauri mwenzako akapime ili aongeze stress ili kurahisisha safari ya kifo,ukiambiwa unaumwa hapo unapata stress mara 2 huwezi kubaki salama.
Muhimu ni kujipa nafasi kwa yaliyokupata ili akili ikae sawa mi sishauri ukimfumania mwenzako ukimbilie kupima hapo ni kujiongezea shida
Nimewahi kusikia kisa kimoja mke alimfumania mme akamwambia mmewe wakapime majibu mke HIV+ mwanaume HIV-.
Tafuta namna nyingine ya kuuponya moyo wako lakini sio kukimbilia kupima.
 
Je kama Mimi Nina kasoro si angekua na huyo mmoja anae mridhisha Sasa mtu mpk analala na wanawake wawili kwa wakati mmoja mm ndio Tatizo au yeye ndie tatizo
Yeye ndiye mwenye shida.
Ila swala la kukaa mbali na mke/mume kwenye mahusiano siku zote huwa siliafiki.
Ila pole sana dada. Achana nae huyo bila ya purukshani kisha anza maisha yako mapya bila ya yeye!
 
Hakuna kitu kinatesa maishani kama kujua kuwa mpenzi wako au mkeo/mumeo amegawa tamu nje......hayo huwa hayasameheki wala kusahaulika kwenye mpaka unaingia kaburini!!......na ndio maana wanandoa wengi ni kama wapo vifungoni......


USALITI UNAUMA SANA!!!!....
 
Hajarogwa. Amepata pesa. Na hizo sasa ndo tabia zake halisi, zile alizokuonyesha wakati mnaanza kazi aliziazima. Usijidhuru, usiweke hasira mbele, bali umzidishie upendo. Kumbuka uliapa kumpenda katika magonjwa na afya, katika raha na shida....muda wa kuishi kiapo ndio sasa

Kiukweli pesa isikufanye mtu kugeuka shetani,, anayefanya yeye n ushetani tena mkubwa
 
Kabisa Kuna wakat natamn kumlipizia kisasi hat nimloge tu


Umroge wa nn achana nae uyo n shetan maana hata huo ushetan unamuogopa maana kashagongwa muhuri wa moto uyo, me. Nakushauri jitahd umalze nyumba yako usepe uyo sio mtu hata kidogo
 
Pole sana,
Hakika ndoa ni ngumu sanaa.

Je unadhani ni maisha gani yatakayokufanya uwe na furaha?

Ndoa?
Au Kuishi mwenyewe??
 
Pole kwa huo mkasa,km haonyeshi kujutia achana naye lea watoto kacheck afya yako na za wanao,ikiwezekana usiende tena kumtembelea huko mkoani na sm usimpigie ila yy akipiga pokea,kwa tabia zake si mume mwema na mwenye maamuzi ni ww
 
Back
Top Bottom