- Thread starter
- #61
Nalia mie jamani pesa zimeniponza jamani uwiii .... ila pesa tamu kuliko booooiii
Sorry miss chagga, nimepata hofu umekaa kimaslahi sana, nxt time try to camouflage your not so good intentions!
Nalia mie jamani pesa zimeniponza jamani uwiii .... ila pesa tamu kuliko booooiii
nipende mm binti byb
Sorry miss chagga, nimepata hofu umekaa kimaslahi sana, nxt time try to camouflage your not so good intentions!
Mkuu Mwamba, its an experience ambayo nahisi sijawahi pata, nataka nionje uzombie walau mara moja katika maisha haya
kama ni me afu unahela njoo nikupoteze mkuu.... hutarudi tena utazama upotee kabisa...
Umesemaaaa??
:shock:
:boxing:
Shida si mtusi mimi, nasikia ninyi lazima mzae na wakwenu huko.
kama ni me afu unahela njoo nikupoteze mkuu.... hutarudi tena utazama upotee kabisa...
hakuna kitu kama hicho...mm ni mtanzania. mama yangu anaasili ya uko. buy my father ni mtanzania pure
miss chagga na hela khaa!
We nawe kama mpoto, haya nambie maana yake....
miss chagga na hela khaa!
Sorry....wewe ni ke au me?
Samahani, je unamiaka mngap
achanganyikiwe kabisa yani mimi nitampa kile anachokitaka ... mahaba mazito = kuachwa= kuchanganyikiwa...
kila stage atapita kama alivyotaka ila awe na hela tu