Nataka kupenda kama mjinga, nizame nipotee!

Nataka kupenda kama mjinga, nizame nipotee!

pole sana tafuta pesa kwanza ndio upende achana na papuchi bhana japo sijajua kama wewe ni me au ke.
 
Dah nilikuwa namtafuta MTU kama wewe anipende kiasi nihisi kweli napendwa
 
It may sound strange but this has been my major wish for a while,

Nataka kupenda kama mjinga, yaani niwe zombiee, nizame mapenzini nipotelee huko. Kila nachoambiwa nione sawa niwe mjinga mjinga no reasoning.

Yale mapenzi usipowasiliana ama kumwona mtu wako for a day unajisikia mgonjwa, mapenzi ambayo unaongea na mtu wako for two or three hrs and you feel like its just 5 minutes na haujui mlikuwa mnaongea nini.

Yaani mapenzi ambapo nikiachwa au nililazimika kuacha basi nichanganyikiwe, nishindwe kula, nikose usingizi, nipungue uzito, nione kama dunia imekwisha shughuli zangu nishindwe kufanya, kichwa kigome kufukiri

Kama limbwata ni kweli lipo basi nilishwe hata hilo, haya mapenzi ya kupenda robo robo with a lot of reasoning sio nayotaka.

Natamani kupenda with all my heart, soul, mind, body and my everything, nataka kupenda kamili kamili, kwa kila kitu, mpenzi wangu awe kila kitu, awe ndio dunia na maisha yangu.

Trust me I want to love like nothing else,

Hivi ni mimi tu?

Mapenzi ya hivo matamu mpotee wote kwnye msito wa mapenzi, mzame kina kirefu kwnye dimbwi la mahabba, akuite baba umuite mama, mcheke wote mlie wote, upo nae karibu na bado unam miss, ukimpa busu shavuni hamu haiishi, ukimuaga asubuhi unaenda kazini unampa hugs ukifika getini unarudi tena unam hug tena na tena, ukifika kazini unampigia ushamkumbuka, nae analia nimeku mc rudi haraka, ndani nyumbani unambeba mwanamke hatakiwi kutembea chini, akienda jikoni unambeba, akishamaliza kupika anataka kwenda sebuleni unaenda unambeba unampeleka.

usijali wako wanawake wengi wa hivo, ukimpata we zamia tu, hisia hizo ni tamu sana, halafu ukishampata nimpe mdogo wake tuzamie wote wa 4 mzee.

Mapenzi ya kweli duniani yapo. mm naamini Mungu akiumba roho anaumba ya wawili, mmoja anmtupa mashariki mwingine magharibi, ukivumilia anawakutanisha mnapendana mnazikana, ukiona umeumizwa ujue huyo hakupangiwa kuwa wako, mtafute mwenye roho yako.
 
Itakuwa nini mkuu kama si love? The problem ni kwamba kwa kipindi sana nimekuwa napenda kwa kanuni sana, with a lot of reasoning na machale ya kutosha. Sasa I want to throw caution to the wind!

Deciding to have positive thinking is one thing and blindly falling in love is another. Ni mateso ya kufisha (deadly) kumpenda mtu deeply then ukute yuko tu kwenye mahusiano ili apitishe muda, hayuko serious. I think many people here have been there and its not good. Na hivyo unavyotaka, instead of throwing caution in the wind you may be throwing yourself in the wind. Utakuja kuchukia binadamu wote wa Mungu bure.....
Be positive, don't expect to get hurt, be cheated on or your spouse falling out of love and care for them genuinely. But again don't ignore the signs of those things should they come and make sure you get the care you deserve in return.
 
halo, mahaba mahabateni, umfunge na pingu akufunge na cheni, mpendane bila foleni, mdatishane sakafuni, kabatini, jikoni, darini, heheheiyaaaaaa, lol

mkuu unajiweza loh endelea kunipa kitchen part
 
  • Thanks
Reactions: HMS
kaombwa kupotezwa ki mahaba lakini sio kuumizwa, wapata dhambi we bimdada, dunia kizungu zungu, penzi laweza kunoga ikageukia kwako, lol

niko makini kama natembea kwenye vipande vya glass... wewe sijnogewi hata kidogo
 
It may sound strange but this has been my major wish for a while,

Nataka kupenda kama mjinga, yaani niwe zombiee, nizame mapenzini nipotelee huko. Kila nachoambiwa nione sawa niwe mjinga mjinga no reasoning.

Yale mapenzi usipowasiliana ama kumwona mtu wako for a day unajisikia mgonjwa, mapenzi ambayo unaongea na mtu wako for two or three hrs and you feel like its just 5 minutes na haujui mlikuwa mnaongea nini.

Yaani mapenzi ambapo nikiachwa au nililazimika kuacha basi nichanganyikiwe, nishindwe kula, nikose usingizi, nipungue uzito, nione kama dunia imekwisha shughuli zangu nishindwe kufanya, kichwa kigome kufukiri

Kama limbwata ni kweli lipo basi nilishwe hata hilo, haya mapenzi ya kupenda robo robo with a lot of reasoning sio nayotaka.

Natamani kupenda with all my heart, soul, mind, body and my everything, nataka kupenda kamili kamili, kwa kila kitu, mpenzi wangu awe kila kitu, awe ndio dunia na maisha yangu.

Trust me I want to love like nothing else,

Hivi ni mimi tu?

We sema tu unatafuta mpenzi huku...huna lolote.
 
ila sasa si nasikia wa chagga sio kivile mauno nn, au maneno tu ya wakosaji, maana unaweza sema utampoteza ukashangaa umepotezwa weye, ll

nisije sema mimi yani naweza omba game
 
niko makini kama natembea kwenye vipande vya glass... wewe sijnogewi hata kidogo

ahahaaha, huwezi jua, kuna wanaume wanajua kupenda, kujali, kupagawisha, usiombe kukutana nao, utakufa kwa wivu ukiona anaanza kua interested kwa mwingine, hapo ndo unapoanza kujipoteza mwenyewe, si unajua wivu ni kidonda ukishiriki utakonda, lol
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom