Nataka kupenda kama mjinga, nizame nipotee!

Nataka kupenda kama mjinga, nizame nipotee!

Ikiwa wewe mme tafuta hela kwanza na ukiwa mke utaumia bure halafu uje useme sitaki kupenda tena
 
kama umefuatilia maombi yake anahitaji kuachwa ili achanganyikiwe .... sasa lazima kila ombi litimie

hahahaaa!! we kweli mjasiliamali, chukua fursa hiyo mtoto wa kibo!

Pesa imejileta yenyewe, itulize kwa kisigino!
 
Last edited by a moderator:
hahahaaa!! we kweli mjasiliamali, chukua fursa hiyo mtoto wa kibo!

Pesa imejileta yenyewe, itulize kwa kisigino!

acha kabisa ukiona umeacha fursa inapita hivi hivi ni tatizo aisee... mimi nipo tayari kumbeba mpakaawe chizi
 
It may sound strange but this has been my major wish for a while,

Nataka kupenda kama mjinga, yaani niwe zombiee, nizame mapenzini nipotelee huko. Kila nachoambiwa nione sawa niwe mjinga mjinga no reasoning.

Yale mapenzi usipowasiliana ama kumwona mtu wako for a day unajisikia mgonjwa, mapenzi ambayo unaongea na mtu wako for two or three hrs and you feel like its just 5 minutes na haujui mlikuwa mnaongea nini.

Yaani mapenzi ambapo nikiachwa au nililazimika kuacha basi nichanganyikiwe, nishindwe kula, nikose usingizi, nipungue uzito, nione kama dunia imekwisha shughuli zangu nishindwe kufanya, kichwa kigome kufukiri

Kama limbwata ni kweli lipo basi nilishwe hata hilo, haya mapenzi ya kupenda robo robo with a lot of reasoning sio nayotaka.

Natamani kupenda with all my heart, soul, mind, body and my everything, nataka kupenda kamili kamili, kwa kila kitu, mpenzi wangu awe kila kitu, awe ndio dunia na maisha yangu.

Trust me I want to love like nothing else,

Hivi ni mimi tu?



Ni kweli uyasemayo? basi jitafutie demu yeyote wa Bongo movie.
 
That is not love, Mkuu. Trust me!
Hapana jaribu hiyo kitu kwa nyumba aisee....
REF: Flight MH-370

Itakuwa nini mkuu kama si love? The problem ni kwamba kwa kipindi sana nimekuwa napenda kwa kanuni sana, with a lot of reasoning na machale ya kutosha. Sasa I want to throw caution to the wind!
 
Duh! Km uko sirias bac watu tuko tofauti sana,, unataka uwe zombie la mapenz,,haha

Mkuu Mwamba, its an experience ambayo nahisi sijawahi pata, nataka nionje uzombie walau mara moja katika maisha haya
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom