Nashukuru na nimefurahi kuujua huu mtandao

Nashukuru na nimefurahi kuujua huu mtandao

Usihofu mkuu sisi wote ni pride moja wanyama walao nyama.
Hapana ndiyo lakini katika kugombea jimbo hakuna rafiki wa kweli, kwakuwa wewe ilikuwa mtia nia wa mwanzo kabla yangu acha mimi nijitenge.
Baada ya dakika 90 nitakuja kucheki score board.
 
Umenikumbusha mbali sana,njuka,salamanda,Mugia, Bazooka,mjusi,form one ilikuwa shida!
Njuka walikua kama kuruta wa shule,una milikijie Dem njuka Kwa mfano?!
20250507_105141.jpg
 
You are the missing piece to my puzzle of happiness. Will you be my lover and complete my world? 😊

LUGHA YA MALKIA IKI KUCHANGANYA,, NIME MAANISHA HIVI 👇🏽

Wewe ndiye kipande kinachokosekana katika fumbo langu la furaha. Je, unaweza kuwa mpenzi wangu na kuikamilisha dunia yangu? 😊
 
Naona umeshobokewa sana binti. Full attention mabaharia wanajikanyaga tu. Huko PM sijui kuna hali gani! Ni kawaida hiyo na usijione kuwa we ni spesho sana. Umeikuta JF. Na utaiacha (I hope si kwa aibu!)

Kwa vile wewe ni mkongwe humu na umekuja kwa ID mpya bila shaka unawainjoi tu mabaharia. Kama kweli ni mgeni basi usizuzuke na kushobokewa huku. Kama hujitambui utagongwa humu mpaka uchakae mabaharia wakipasiana tu utafikiri mpira wa kona. Na kamwe usirogwe ukamtumia baharia humu picha zako za uchi. Zitaenea kila mahali.

Kwa ujumla tu kuwa mwangalifu sana. Tafuta binti mwenzio mkongwe aliyejiunga humu miaka ya kuanzia 2015 kurudi nyuma akuambie hekaheka alizopitia humu hasa kama hakuwa mwangalifu. Body count yake ya humu tu inaweza kusoma 20+ 🚮
 
You are the missing piece to my puzzle of happiness. Will you be my lover and complete my world? 😊

LUGHA YA MALKIA IKI KUCHANGANYA,, NIME MAANISHA HIVI 👇🏽

Wewe ndiye kipande kinachokosekana katika fumbo langu la furaha. Je, unaweza kuwa mpenzi wangu na kuikamilisha dunia yangu? 😊
Hahaaa weweee acha utani
 
Mwenye kisu kikali hula nyama bro , hapo yenyewe tayari umeshatusuta🤣
Daah 😅

Thamani yetu Wanaume ipo kwenye kujitafuta sio ya huyu mleta uzi, anajionhezea thamani halafu akipigwa tukio atakuja kusema Wanaume wa JF ni Mbwa tu. Maana marital status yake inasema ameachika.
 
Naona umeshobokewa sana. Full attention mabaharia wanajikanyaga tu. Huko PM sijui kuna hali gani!

Kwa vile wewe ni mkongwe humu na umekuja kwa ID mpya bila shaka unawainjoi tu mabaharia. Kama kweli ni mgeni basi usizuzuke na kushobokewa huku. Ukizubaa tu utagongwa humu mpaka uchakae mabaharia wakipasiana tu utafikiri mpira wa kona. Na kamwe usirogwe ukamtumia baharia humu picha zako za uchi. Zitaenea kila mahali. Kwa ujumla tu kuwa mwangalifu sana. Tafuta binti mwenzio mkongwe aliyejiunga humu miaka ya kuanzia 2015 kurudi nyuma akuambie hekaheka alizopitia humu hasa kama hakuwa mwangalifu. Body count ya humu tu inaweza kusoma 20+ 🚮
Kwanza najuta mpaka muda huu,
Kwanini watu wanawaza mapenzi tu
 
Back
Top Bottom