Naona kijana anaanza kuchemka sasa!

Naona kijana anaanza kuchemka sasa!

Kuchemka kila mtu anachemka ndio ubinadamu, lkn hilo lisimfanye kuwa kwenye group la wanaochemka sana. Wako wanaochemka na kwa hili la kutoa ndoto zake bado Zitto hajachemka, ila sisi wenye negative envy ndio tunachemka.

Wewe ndo umenena! Wanaochemka ni hao wanaosema Zitto kachemka.
 
Maskini ni wale wanaoogopa kusema ili wasijekosea step, wanaogopa kukosolewa. He is better than anyone, all he has to do is to make his dream come true.

...endeleeni kumdanganya mwenzenu kwa kumpa misifa isiyokuwepo.
 
Hatimae!

Ahsante, Duuuh!

Mpaka ichukue siku mbili jamani?

wenye negative envy (utawajua tu kwa vijiba vya roho, mazuri elfu moja hawayaoni) ndio wamechemka hapa big time kwa kuona Zitto kachemka kwa hili, sujakubali kuwa kachemka ila hapo ni kuemphasize kuwa yeye hawezi kuwa malaika kuna mahali anachemka. Zitto for president id he has a that dream.
 
Mimi sijaona kibaya alichofanya. Ameonyesha ushujaa kutoa ukweli ulio moyoni mwake. Ametupatia kazi sisi wapiga kura kupima utendaji wake kuanzia sasa hadi hapo atakapo simama rasmi na Tume ya uchaguzi itakapotangaza mnada wa ikulu officially. Ni vyema tukawajua wote wanataka kubeba dhamana ya kuliongoza taifa letu siku za usoni ili tuwe na chaguo lililo sahihi. Kijana amejitokeza leo kama alivyojitokeza huko nyuma akasimama kishujaa na kusema bila woga yale yaliyokuwa na maslahi kwa taifa. Bravo Zitto! Ila sijasema unafaa, tusubiri wakati utafika kama ulivyosema mwenyewe.
 
...endeleeni kumdanganya mwenzenu kwa kumpa misifa isiyokuwepo.

wa mbili havai moja asilani, kama anaweza anaweza tu. IS NT IN JF WHERE WE DARE TO TALK OPENLY AND CALLING A SPADE A SPADE?
 
Mimi sijaona kibaya alichofanya. Ameonyesha ushujaa kutoa ukweli ulio moyoni mwake. Ametupatia kazi sisi wapiga kura kupima utendaji wake kuanzia sasa hadi hapo atakapo simama rasmi na Tume ya uchaguzi itakapotangaza mnada wa ikulu officially. Ni vyema tukawajua wote wanataka kubeba dhamana ya kuliongoza taifa letu siku za usoni ili tuwe na chaguo lililo sahihi. Kijana amejitokeza leo kama alivyojitokeza huko nyuma akasimama kishujaa na kusema bila woga yale yaliyokuwa na maslahi kwa taifa. Bravo Zitto! Ila sijasema unafaa, tusubiri wakati utafika kama ulivyosema mwenyewe.

WITH LOTS OF THANKS
 
samahani natoka nje ya maada!hivi kina mkili na interlectual wapo wapi?naona ni zito tu kaendelea mbele hadi leo ni mbuge?
 
Kuhani.. pale JK aliposema kuwa hagombei uliamini? Watanzania wangapi waliamini kuwa JK hatogombea tena baada ya kuondolewa 1995? Hivi kwa JK kujitokeza kugombea 2000 ilimshangaza nani?....

JK "hakujitokeza" kugombea 2000 mpaka ilipofika 2005!
 
...Lakini hakuwahi kutamka nyo wala nywe, tokea alipoondoka Dodoma, 1995

Kwa mara ya kwanza naenda kwenye rekodi kumtetea Kikwete.

Nilipata bahati ya kukutana na Waziri wa Mambo ya Nchi za Nje Jakaya Kikwete, New York, wiki chache kabla CCM haijaenda Dodoma kuchagua tiketi.

Baada ya mkutano wa Mkapa na Watanzania New York kuisha, Muungwana akabaki ukumbini anasogoa sogoa, unajua tena watu wa Chalinze walivyo Watu wa Watu.

Nikamuuliza, Musee, utagombea Urais?

Musee akanijibu, "sijaamua kama nitagombea."

Nikasema yes! Mwanasiasa tunae! (mpaka kampeni zilipoanza siku moja akachemsha, akadhihaki uniform za Polisi, nikamwona huyu nae mchovu.)

Na wote tunajua Musee aliaanza kukaa mkao wa kula Urais toka 1994 alipo gandisha "vijisenti" vya marehemu Mpwani mwenzie, Kighoma Malima.

Kwa jibu hilo la Kikwete, nadhani alikuwa mjanja kuliko Zitto, inapokuja kwenye kujibu maswali ya Kisiasa Siasa.

Mkuu usione aibu kutangaza rasmi kuwa wewe ni memba wa club! Kikwete anafanya kazi nzuri na ni mwanasiasa mzuri so watu hawawezi kumlinganisha na zitto. Huyu zitto yeye aote tu kwani baada ya kikwete ni hussein mwinyi na baada ya hussein mwinyi ni ridhiwani kikwete na baada ya hapo zitto atakuwa kishazeeka.

kidumu chama cha mapinduzi
 
are we creating another ccm hating pundit in here to replace MWK ??..........am out bana ! baadae.!

that comes out of hatred! I am an independent fyi. huu ni mjadala kama maana ya kujadiliana na unang'ang'ania mabishano na mashindano kama vile kutafuta mshindi, l.o.l you better go! too judgemental, useme wewe tu kiazi, tukisema mwengine mhogo maraa ooh mchungu mara una mizizi...
 
Mkuu usione aibu kutangaza rasmi kuwa wewe ni memba wa club! Kikwete anafanya kazi nzuri na ni mwanasiasa mzuri so watu hawawezi kumlinganisha na zitto. Huyu zitto yeye aote tu kwani baada ya kikwete ni hussein mwinyi na baada ya hussein mwinyi ni ridhiwani kikwete na baada ya hapo zitto atakuwa kishazeeka.

kidumu chama cha mapinduzi

Non serviam!
 
that comes out of hatred! I am an independent fyi. huu ni mjadala kama maana ya kujadiliana na unang'ang'ania mabishano na mashindano kama vile kutafuta mshindi, l.o.l you better go! too judgemental, useme wewe tu kiazi, tukisema mwengine mhogo maraa ooh mchungu mara una mizizi...

not even once in a blue moon ! walisema wengi bora niondoke na wakaishia kuondoka wao, enewei nivumilie tu ! tuendelee na mjadala !
 
Zitto ameingia CHADEMA kwa ajili ameona kupitia chadema ndio anaweza kujitutumua. Hili ndio swali walilomuuliza waandishi, iwapo ana mpango wa kwenda CCM na jibu lake ndio likawa kuwa hawezi kwenda CCM kwa sababu ana mpango wa kuwa "big potato". Fundisho hapa ni kwamba, Zitto CCM anaitamani, ila tu anatambua kuwa kwa kupitia CCM challenge kwake itakuwa kubwa. Wanasiasa kama hawa upinzani wamejaa KIBAO!

ohhh tupo pamoja !
 
Kama alivyosema Kitila, si dhambi, lakini si practical.

Huwezi kuwa na a locally bred politics mpaka uwe na a locally bred economy.

Kumuiga Putin ni kuiga tembo kunya, ashakum si matusi utapasuka msamba.

Mkuu labda kiswahili kinakusumbua.....hakuna sehemu yoyote inayosema Zitto amwige Putin.

Wacha nitafsiri kidogo ili uelewe...Zitto ameamua kuwa mkweli kuliko kuongea siasa ya kuiga......Wengi wenu humu mnapingana naye kwa kufuata text za vitabu vya akina Robert Dahl,Niccollo Machiavelli...nk.....Sioni ulazima wa Zitto kufanya vitabu kama kasuku.....
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom