Naona kijana anaanza kuchemka sasa!

Naona kijana anaanza kuchemka sasa!

Huyu Zitto ni mtu wa ajabu sasa.Kuna kipindi alihojiwa akasema hana mpango na urais kwani urais ni kazi ngumu na anayeiweza ni kikwete.Alisema yeye hatagombea hata ubunge 2010 lengo lake ni kwenda kujiendeleza zaidi kimasomo ili aje kuwa mwalimu wa chuo kikuu maana ndiyo kazi anayoipenda zaidi.
Leo hii anasema ana mpango na urais.
Hivi kwani kila mwanasiasa wa afrika lazima awe rais?Manake kila mwanasiasa wa afrika akifanikiwa kidogo tu basi tayari anawaza urais.Kwani ukibaki kuwa diwani tu au mbunge na uka deliver pale pale matamanio yako kama una uchungu kweli na umasikini wa tanzania kutakuwa na tatizo gani?
Ndiyo mana mimi nawaita wapinzani wa tanzania wababaishaji kwa vitu kama hivi.Kwasababu ni vigeugeu.Leo akiamka anasema hili.Kesho akiota ndoto zake za kialinacha anasema lile,basi ili mradi vurugu tu.
Sasa hivi mtasikia amerudi CCM!
 
Kada mimi nasema mawazo yangu huwa siungi mkono kijinga mimi si mtu wa mkumbo ila unalazimisha mimi niwe mtu wa mtumbo .

Hapa swala ni nia ya Zitto na kutamka kwake anacho kitaka .Kaniua nadhani kuanzia pale alipo ulizwa no nadhani ana jambo hili moyoni siku zote .Leo kalisema ni haki kusema hilo na hata kunuia kuiongoza hii Nchi .Kama mtanzania ana haki na akitia nia na kuchapa kazi vilivyo anaweza kugombea na kupata .

Kuwaitwa Chadema an NGO is low too low and extreme hapa ndipo huwa nakushangaa kada .
 
Masikini Zitto,

Naona amejiweka kwenye target mwenyewe na sasa tufanye nini sisi ambao zitto anapambana na sisi? - kumtwanga kama hatuna akili nzuri vile. Kuna wakati mwingine haiitaji hata nguvu ya ziada ya ccm kuwamaliza wapinzani. Watakwisha na kupotea kama Lamwai and the gang.

Kidumu chama cha mapinduzi.
 
Kikwete alikuwa mbunge wa chalinze miaka zaidi ya kumi, sijui aliwaletea mafanikio gani wanachalinze hadi akachaguliwa kuwa Rais. Mkapa je? au alikuwa anapewa uwaziri bila kuwa mbunge.


Zitto hajafanya kosa kudisclose dreams zake, awe alimaanisha ama lah. Tumezoea siri siri sana halafu tunailaumu serikali kwa kuweka sirikali ilihali hata sisi wenyewe tunaapplaud hayo mambo ya siri siri. Zitto katoa dreams zake, wala hajatamka lini na wapi, mbona kikwete alianza kuutafuta urais kuanzi mwaka 1994 na haikuwa siri kwa miaka 10 hadi ametimiza ndoto yake ya kuwa Rais.
 
Kikwete alikuwa mbunge wa chalinze miaka zaidi ya kumi, sijui aliwaletea mafanikio gani wanachalinze hadi akachaguliwa kuwa Rais. Mkapa je? au alikuwa anapewa uwaziri bila kuwa mbunge.


Zitto hajafanya kosa kudisclose dreams zake, au alimaanisha ama lah. Tumezoea siri siri sana halafu tunailaumu serikali kwa kuweka sirikali ilihali hata sisi wenyewe tunaapplaud hayo mambo ya siri siri. Zitto katoa dreams zake, wala hajatamka lini na wapi, mbona kikwete alianza kuutafuta urais kuanzi mwaka 1994 na haikuwa siri kwa miaka 10 hadi ametimiza ndoto yake ya kuwa Rais.

Mama,

wakuu hapa wamesema kuwa inabidi mtu usiseme kama una mpango wa kugombea uraisi na inabidi tu uwashtukize watu. Hiyo ya Kikwete ni tofauti na ya zitto kwa vile Kikwete ni mwanaccm (chama kubwa na bora) wakati zitto ni mpinzani
 
Kikwete alikuwa mbunge wa chalinze miaka zaidi ya kumi, sijui aliwaletea mafanikio gani wanachalinze hadi akachaguliwa kuwa Rais. Mkapa je? au alikuwa anapewa uwaziri bila kuwa mbunge.


Zitto hajafanya kosa kudisclose dreams zake, au alimaanisha ama lah. Tumezoea siri siri sana halafu tunailaumu serikali kwa kuweka sirikali ilihali hata sisi wenyewe tunaapplaud hayo mambo ya siri siri. Zitto katoa dreams zake, wala hajatamka lini na wapi, mbona kikwete alianza kuutafuta urais kuanzi mwaka 1994 na haikuwa siri kwa miaka 10 hadi ametimiza ndoto yake ya kuwa Rais.

Two wrongs do not make a right, kwa sababu watanzania wamemchagua Kikwete ambaye hajaleta maendeleo Chalinze na sasa wana suffer the consequences za kuwa na rais dummy, haina maana waendelee kuchagua marais wasio na track record.

The question is valid and the justification is nothing short of continuing the lowering of our standards.
 
Mama,

wakuu hapa wamesema kuwa inabidi mtu usiseme kama una mpango wa kugombea uraisi na inabidi tu uwashtukize watu. Hiyo ya Kikwete ni tofauti na ya zitto kwa vile Kikwete ni mwanaccm (chama kubwa na bora) wakati zitto ni mpinzani

kwa maana hiyo wanaCCM tu ndio wana haki ya kuwa na dreams? Kuwa na ndoto ni jambo ambalo watanzania hatuna ndio maana tunakurupuka tu kwenye kila kitu. Kuwa na dream ni inspiration katika kuelekea kwenye mafanikio, wenzetu wazungu wana msemo AIM HIGHER AND YOUR FAILURE WILL BE SUCCESS, let ZITTO AIM HIGHER, except for death, you get what you wish for.
 
Two wrongs do not make a right, kwa sababu watanzania wamemchagua Kikwete ambaye hajaleta maendeleo Chalinze na sasa wana suffer the consequences za kuwa na rais dummy, haina maana waendelee kuchagua marais wasio na track record.

The question is valid and the justification is nothing short of continuing the lowering of our standards.

if Zitto hajawafanyia lolote wananchi kwa sababu yeye sio fisadi na hana vijisenti vya kuwaletea wananchi wake maendeleo. Na Zitto kuwa kwake bungeni amepigania maendeleo ya Taifa letu soet, sio jimboni kwake tu, he isnt such selfish. Hivyo kutokupeleka maendeleo jimboni kwake hakumfanyi ati asiwe na ndoto za kugombea urais.....by the way no ndoto, siku akitoa intent sijui itakuwaje Tanzania.

Hilo la Kikwete sio justification but only an example!
 
..my name is big potato and i want to be big potato...maskini Zitto!
 
kwa maana hiyo wanaCCM tu ndio wana haki ya kuwa na dreams? Kuwa na ndoto ni jambo ambalo watanzania hatuna ndio maana tunakurupuka tu kwenye kila kitu. Kuwa na dream in inspirations katika kwenye mafanikio, wenzetu wazungu wana msemo AIM HIGHER AND YOUR FAILURE WILL BE SUCCESS, let ZITTO AIM HIGHER, except for death, you get what you wish for.

Umesema vyema Mama .Mwache Masaka aote ama ale vya wizi ila vina mwisho .
 
..my name is big potato and i want to be big potato...maskini Zitto!

Maskini ni wale wanaoogopa kusema ili wasijekosea step, wanaogopa kukosolewa. He is better than anyone, all he has to do is to make his dream come true.
 
if Zitto hajawafanyia lolote wananchi kwa sababu yeye sio fisadi na hana vijisenti vya kuwaletea wananchi wake maendeleo. Na Zitto kuwa kwake bungeni amepigania maendeleo ya Taifa letu soet, sio jimboni kwake tu, he isnt such selfish. Hivyo kutokupeleka maendeleo jimboni kwake hakumfanyi ati asiwe na ndoto za kugombea urais.....by the way no ndoto, siku akitoa intent sijui itakuwaje Tanzania.

Hilo la Kikwete sio justification but only an example!

Akileta maendeleo nchi nzima jimbo lake pia limo katika nchi hiyo hiyo.Point yangu ni kuwa ku-question achievements za Zitto ni valid contrary to your inferrence kwamba kama Kikwete ambaye hajaleta maendeleo chalinze kaweza kuwa rais why not Zitto.

Back to the validated question now, Zitto kafanya nini?
 
kwa maana hiyo wanaCCM tu ndio wana haki ya kuwa na dreams? Kuwa na ndoto ni jambo ambalo watanzania hatuna ndio maana tunakurupuka tu kwenye kila kitu. Kuwa na dream in inspirations katika kwenye mafanikio, wenzetu wazungu wana msemo AIM HIGHER AND YOUR FAILURE WILL BE SUCCESS, let ZITTO AIM HIGHER, except for death, you get what you wish for.

wana ccm tu ndio wanatakiwa kuwa na dreams kwa vile wao ndio wanalinda amani na usalama wa Tanzania. Kama Kikwete alitaka kuwa uraisi kuanzia mwaka 1985 au 1995 hiyo ni sawa. Ni makosa kwa zitto, mbowe au wapinzani wengine kuwa na ndoto za kuwa maraisi kwa vile ndoto zao hazitakuja kutimia.

CCM ni chama kubwa na litatawala milele. Baada ya Kikwete, atakuja Mwinyi mtoto na baada ya mwinyi mtoto atakuja Kikwete mtoto au kawawa mtoto mpaka mwisho zitto atakuwa amezeeka kabisa.

kidumu chama cha mapinduzi.
 
Akileta maendeleo nchi nzima jimbo lake pia limo katika nchi hiyo hiyo.Point yangu ni kuwa ku-question achievements za Zitto ni valid contrary to your inferrence kwamba kama Kikwete ambaye hajaleta maendeleo chalinze kaweza kuwa rais why not Zitto.

Back to the validated question now, Zitto kafanya nini?

Hajafanya chochote zaidi ya kujaribu kuanzisha miswada isiyofanikiwa bungeni au kuibua mabomu bungeni. wapinzani hawana kitu na ccm tunapeta mwaya.

kidumu chama cha mapinduzi
 
Kada mimi nasema mawazo yangu huwa siungi mkono kijinga mimi si mtu wa mkumbo ila unalazimisha mimi niwe mtu wa mtumbo .

Hapa swala ni nia ya Zitto na kutamka kwake anacho kitaka .Kaniua nadhani kuanzia pale alipo ulizwa no nadhani ana jambo hili moyoni siku zote .Leo kalisema ni haki kusema hilo na hata kunuia kuiongoza hii Nchi .Kama mtanzania ana haki na akitia nia na kuchapa kazi vilivyo anaweza kugombea na kupata .

Kuwaitwa Chadema an NGO is low too low and extreme hapa ndipo huwa nakushangaa kada .

sasa unabisha nini ?? Kitila Mkumbo alisema hayo kwamba chadema "ilikuwa NGO" then sasa ni chama, sasa cha kujiuliza katiba yake ilibadirishwa lini ?? nakuuliza wewe maana unaonyesha unaijua chadema....kama kukiita chadema ni wayy below hapa, basi nadhani Kitila Mkumbo yupo the furthest end below, maana yeye ndiye aliyesema chadema ilikuwa NGO na sasa ni winnable political party angalau hata hakuweza kutuambia ni lini kilibadirisha katiba yake toka NGO kuwa political party, au katiba yake ya kichama ina nia ya kuserve wanaNGO wa awali na sio wananchi ??
 
wana ccm tu ndio wanatakiwa kuwa na dreams kwa vile wao ndio wanalinda amani na usalama wa Tanzania. Kama Kikwete alitaka kuwa uraisi kuanzia mwaka 1985 au 1995 hiyo ni sawa. Ni makosa kwa zitto, mbowe au wapinzani wengine kuwa na ndoto za kuwa maraisi kwa vile ndoto zao hazitakuja kutimia.

CCM ni chama kubwa na litatawala milele. Baada ya Kikwete, atakuja Mwinyi mtoto na baada ya mwinyi mtoto atakuja Kikwete mtoto au kawawa mtoto mpaka mwisho zitto atakuwa amezeeka kabisa.

kidumu chama cha mapinduzi.

Mtu mzima oooovyoooooo!
 
Akileta maendeleo nchi nzima jimbo lake pia limo katika nchi hiyo hiyo.Point yangu ni kuwa ku-question achievements za Zitto ni valid contrary to your inferrence kwamba kama Kikwete ambaye hajaleta maendeleo chalinze kaweza kuwa rais why not Zitto.

Back to the validated question now, Zitto kafanya nini?

ili kuniweka sawa kukujibu swali lako niambie nini hajafanya na ulitegemea afanye nini.
 
wana ccm tu ndio wanatakiwa kuwa na dreams kwa vile wao ndio wanalinda amani na usalama wa Tanzania. Kama Kikwete alitaka kuwa uraisi kuanzia mwaka 1985 au 1995 hiyo ni sawa. Ni makosa kwa zitto, mbowe au wapinzani wengine kuwa na ndoto za kuwa maraisi kwa vile ndoto zao hazitakuja kutimia.

CCM ni chama kubwa na litatawala milele. Baada ya Kikwete, atakuja Mwinyi mtoto na baada ya mwinyi mtoto atakuja Kikwete mtoto au kawawa mtoto mpaka mwisho zitto atakuwa amezeeka kabisa.

kidumu chama cha mapinduzi.

hahaaaaaaaaaa...sikuwa na nia ya kucheka, lakini hapa imenilazimu kucheka ! and am out !
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom