Naomba ushauri wanaJF wenzangu....

ndetichia

JF-Expert Member
Mar 18, 2011
27,770
6,521
kwa nini humu ndio umeambiwa waganga wa mapenzi wanapatikana fikiri kwa kabla uja post..
 

Mr Rocky

JF-Expert Member
Oct 10, 2007
15,182
14,319
Mhhh jiangalie may be una tatizo au mapungufu ambayo yanasababisha usipate
Na wanawake wote hawa hujapata tuu
 

Mwita25

JF-Expert Member
Apr 15, 2011
3,836
1,164
Jaribu kuongea na Dr Slaa anaweza kukutafutia hata mke aliyeachwa na mtu.
 

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Nov 4, 2010
5,201
1,330
Ungesema kwanini hupati ingekuwa rahisi kupewa jibu..., unless kama standard zako zipo juu sana na kila unaemuona unaona hafai..
 

Preta

JF-Expert Member
Nov 28, 2009
24,325
18,664
Natafuta mchumba sipati nitumie mbinu gani niweze kupata?

hebu tueleze kuanzia mwanzo....ulijaribu nini na nini....au umeshawahi kutumia mbinu zipi....ili uweze kupata ushauri uliokamilika....
 

Mwita25

JF-Expert Member
Apr 15, 2011
3,836
1,164
Hakuna nini wala nini wewe m-pm Slaa tu atakutafutia mke wa mtu utamuoa
 

Vin Diesel

JF-Expert Member
Mar 1, 2011
9,095
6,321
Jaribu kujieleza vyema mkuu...fafanua aina ya mtu umtafutae bila kusahau kuweka details zako kadiri iwezekanavyo.
umri,kazi,elimu,kimo,rangi nk.
love connect ndio watakiwa kwenda...
kila la kheri.
usisahau kurudi ukifanikiwa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

0 Reactions
Reply
Top Bottom