Naogopa kwenda Kariakoo


Humphnicky

Humphnicky

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2010
Messages
1,878
Likes
607
Points
280
Humphnicky

Humphnicky

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2010
1,878 607 280
Majanga kwa jinsi yanavyoikumba Afrika ya Mashariki na kuua maelfu ya watu yananifanya niogope kabisa kwenda Kariakoo.
Majengo ya Kariakoo mengi hayana ubora, na life span ya majengo mengi nahisi imefika ukingoni.
Yakianza kuporomoka ni hatari.
Kwa usalama wa maisha yangu siendi huko
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,356
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,356 280
Majanga kwa jinsi yanavyoikumba Afrika ya Mashariki na kuua maelfu ya watu yananifanya niogope kabisa kwenda Kariakoo.
Majengo ya Kariakoo mengi hayana ubora, na life span ya majengo mengi nahisi imefika ukingoni.
Yakianza kuporomoka ni hatari.
Kwa usalama wa maisha yangu siendi huko
na pia epuka kuwasha taa au kutumia umeme....majanga ya moto yanayosababishwa na hitilafu za umeme yameongezeka pia......
 
M

Mayu

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2010
Messages
674
Likes
84
Points
45
M

Mayu

JF-Expert Member
Joined May 11, 2010
674 84 45
Majanga kwa jinsi yanavyoikumba Afrika ya Mashariki na kuua maelfu ya watu yananifanya niogope kabisa kwenda Kariakoo.
Majengo ya Kariakoo mengi hayana ubora, na life span ya majengo mengi nahisi imefika ukingoni.
Yakianza kuporomoka ni hatari.
Kwa usalama wa maisha yangu siendi huko
Kweli upo makini na maisha yako.
Lakini pia kumbuka kutopanda magari yetu ya bongo hayafanyiwi service hadi liharibike, mengi mailegi yake imapitiliza bila service wala kubadilisha spea zake.
Usitumie dawa za hapa bongo maana asilimia 80 ni magumashi zinaweza kukuponesha na kukupa ugonjwa mwingine mbaya zaidi.
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,699
Likes
1,244
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,699 1,244 280
Majanga kwa jinsi yanavyoikumba Afrika ya Mashariki na kuua maelfu ya watu yananifanya niogope kabisa kwenda Kariakoo.
Majengo ya Kariakoo mengi hayana ubora, na life span ya majengo mengi nahisi imefika ukingoni.
Yakianza kuporomoka ni hatari.
Kwa usalama wa maisha yangu siendi huko
Angalia na hiyo nyumba uliyopanga isijekukuangukia tu...
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,649
Likes
2,729
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,649 2,729 280
na pia epuka kuwasha taa au kutumia umeme....majanga ya moto yanayosababishwa na hitilafu za umeme yameongezeka pia......
heeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee!.......ya kweli haya preta,...ngoja ngeleja aulizwe
 
samora10

samora10

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2010
Messages
7,273
Likes
2,485
Points
280
samora10

samora10

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2010
7,273 2,485 280
kutokwenda kariakoo hakutokuepusha na lolote.. nchi hii kila mahali ni hatari
 
Barubaru

Barubaru

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2009
Messages
7,161
Likes
38
Points
0
Barubaru

Barubaru

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2009
7,161 38 0
Majanga kwa jinsi yanavyoikumba Afrika ya Mashariki na kuua maelfu ya watu yananifanya niogope kabisa kwenda Kariakoo.
Majengo ya Kariakoo mengi hayana ubora, na life span ya majengo mengi nahisi imefika ukingoni.
Yakianza kuporomoka ni hatari.
Kwa usalama wa maisha yangu siendi huko
Na vile vile kwa kukhofia usalama wako Usipande Magari wala Pikipiki . Kwani kwa mujibu wa kakwimu za ajali zinazosababishwa na magari na pikipiki huko Tanzania hususan Dar ni Bora usipande vyombo hivyo.

Pole sana
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,192
Likes
592
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,192 592 280
Angalia na chakula unachokula vingi vimeexpire na kupitiliza muda
na vingine madawa waliyotumia yataendelea kufanya kakzi mwilini mwako miaka kama mitano ijayo na ni sumu
Na angalia na maji unayokunywa huenda machinga kashatoa chupa na kukuwekea maji ya kwenye madimbwi
mbona list ni ndefu
 
Greater thinker

Greater thinker

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2011
Messages
292
Likes
15
Points
35
Greater thinker

Greater thinker

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2011
292 15 35
Majanga kwa jinsi yanavyoikumba Afrika ya Mashariki na kuua maelfu ya watu yananifanya niogope kabisa kwenda Kariakoo.<br />
Majengo ya Kariakoo mengi hayana ubora, na life span ya majengo mengi nahisi imefika ukingoni.<br />
Yakianza kuporomoka ni hatari.<br />
Kwa usalama wa maisha yangu siendi huko
<br />
<br />
na angalia pia demu wako uliokuwa nae kwa kuwa takwimu znaonesha kuwa maambuzi ya virus vya ukimwi vnaongezeka cku had cku
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,192
Likes
592
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,192 592 280
Na usimsomeshe mwanao kwenye shule za kibongo mitaala imechakachuliwa na walimu wamechakachuliwa pia
Na usiende kwa doc wa kibongo ukiugua maana wamechakachua vyeti vyao badala ya kukufanyia operation ya kichwa utafanyiwa ya moyo
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,649
Likes
2,729
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,649 2,729 280
Asivute hewa ya duniani maake imeharibiwa_sababu ya uharibifu mkubwa wa mazingira.
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,192
Likes
592
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,192 592 280
Asiote jua maana kuna miale inatoka huko inaharibu ngozi
Na asivute hewa maana ina moshi wa sigara ambao ni hatari kwa afya yake
Asitumie simu maana zina miale inayoleta kansa ya ubongo
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,289
Likes
9,996
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,289 9,996 280
usiendee k/koo wala usiwe unakatiza kwenye kambi za jeshi wala kupanda magari,kukatiza barabara.mia
 
Humphnicky

Humphnicky

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2010
Messages
1,878
Likes
607
Points
280
Humphnicky

Humphnicky

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2010
1,878 607 280
Na uzuri wa majengo ya Kariakoo hayana emergency exit. Na yalivyo marefu moja likiangukia jingine, jingine nalo litaangukia jenzake.
 
Lily Flower

Lily Flower

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2009
Messages
2,555
Likes
10
Points
135
Lily Flower

Lily Flower

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2009
2,555 10 135
Usipande ndege maana unaweza kuzuiwa kutua uwanja wa ndege NIA, orodha ni ndefu mkuu.
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,114
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,114 280
pia usitembee kwa miguu mana waeza jikwaa ukadondokea uso na kutoa meno yote..............badala ya kufa unabaki kibogoyo
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,192
Likes
592
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,192 592 280
Usitembelee kambi yoyote ya jeshi maana kunaweza kutokea mlipuko wa mabomu ukaathirika
Usitemebelee baharini au mtoni au ziwani au bwawa lolote lile maana yanaweza kutokea mafuriko ukasombwa
Usivae nguo yoyote ya mtumba maana wameweka madawa mle unaweza kupata magonjwa ya ngozi
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,945
Likes
239
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,945 239 160
Na usipite kando kando ya miti kwani yaweza kukatika muda wowote na matawi yake mazito yatakudondokea kitu ambacho ni hatari kwa uhai wako.
Epuka pia kupita chini ya minazi kwani muda wowote nazi inaweza ikakudondokea kichwani.
 
mwana wa mtu

mwana wa mtu

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2008
Messages
220
Likes
0
Points
33
mwana wa mtu

mwana wa mtu

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2008
220 0 33
Na wala usile vyakula vya bongo-hasa mijini, zile mboga za bonde la Msimbazi zimejaa kemikali na sumu..huku chips zinapikwa kwa mafuta ya transformer. Na pia nyama zile za kuku wale wamejaa madawa na sumu (hadi ARV). n.k. n.k n.k
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,829
Likes
672
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,829 672 280
Usioe maana mke anaweza kukusaliti ukafa kwa presha.
Vya kuepukwa ni vingi. Labda uwe malaika ufanikiwe.
 

Forum statistics

Threads 1,250,234
Members 481,278
Posts 29,725,412