Naogopa kwenda Kariakoo

Humphnicky

JF-Expert Member
Dec 1, 2010
1,988
2,000
Majanga kwa jinsi yanavyoikumba Afrika ya Mashariki na kuua maelfu ya watu yananifanya niogope kabisa kwenda Kariakoo.
Majengo ya Kariakoo mengi hayana ubora, na life span ya majengo mengi nahisi imefika ukingoni.
Yakianza kuporomoka ni hatari.
Kwa usalama wa maisha yangu siendi huko
 

Preta

JF-Expert Member
Nov 28, 2009
24,260
2,000
Majanga kwa jinsi yanavyoikumba Afrika ya Mashariki na kuua maelfu ya watu yananifanya niogope kabisa kwenda Kariakoo.
Majengo ya Kariakoo mengi hayana ubora, na life span ya majengo mengi nahisi imefika ukingoni.
Yakianza kuporomoka ni hatari.
Kwa usalama wa maisha yangu siendi huko
na pia epuka kuwasha taa au kutumia umeme....majanga ya moto yanayosababishwa na hitilafu za umeme yameongezeka pia......
 

Mayu

JF-Expert Member
May 11, 2010
3,560
2,000
Majanga kwa jinsi yanavyoikumba Afrika ya Mashariki na kuua maelfu ya watu yananifanya niogope kabisa kwenda Kariakoo.
Majengo ya Kariakoo mengi hayana ubora, na life span ya majengo mengi nahisi imefika ukingoni.
Yakianza kuporomoka ni hatari.
Kwa usalama wa maisha yangu siendi huko
Kweli upo makini na maisha yako.
Lakini pia kumbuka kutopanda magari yetu ya bongo hayafanyiwi service hadi liharibike, mengi mailegi yake imapitiliza bila service wala kubadilisha spea zake.
Usitumie dawa za hapa bongo maana asilimia 80 ni magumashi zinaweza kukuponesha na kukupa ugonjwa mwingine mbaya zaidi.
 

Vin Diesel

JF-Expert Member
Mar 1, 2011
9,082
2,000
Majanga kwa jinsi yanavyoikumba Afrika ya Mashariki na kuua maelfu ya watu yananifanya niogope kabisa kwenda Kariakoo.
Majengo ya Kariakoo mengi hayana ubora, na life span ya majengo mengi nahisi imefika ukingoni.
Yakianza kuporomoka ni hatari.
Kwa usalama wa maisha yangu siendi huko
Angalia na hiyo nyumba uliyopanga isijekukuangukia tu...
 

IGWE

JF-Expert Member
Feb 3, 2011
9,126
2,000
na pia epuka kuwasha taa au kutumia umeme....majanga ya moto yanayosababishwa na hitilafu za umeme yameongezeka pia......
heeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee!.......ya kweli haya preta,...ngoja ngeleja aulizwe
 

samora10

JF-Expert Member
Jul 21, 2010
7,466
2,000
kutokwenda kariakoo hakutokuepusha na lolote.. nchi hii kila mahali ni hatari
 

Barubaru

JF-Expert Member
Apr 6, 2009
7,161
0
Majanga kwa jinsi yanavyoikumba Afrika ya Mashariki na kuua maelfu ya watu yananifanya niogope kabisa kwenda Kariakoo.
Majengo ya Kariakoo mengi hayana ubora, na life span ya majengo mengi nahisi imefika ukingoni.
Yakianza kuporomoka ni hatari.
Kwa usalama wa maisha yangu siendi huko
Na vile vile kwa kukhofia usalama wako Usipande Magari wala Pikipiki . Kwani kwa mujibu wa kakwimu za ajali zinazosababishwa na magari na pikipiki huko Tanzania hususan Dar ni Bora usipande vyombo hivyo.

Pole sana
 

Mr Rocky

JF-Expert Member
Oct 10, 2007
15,194
2,000
Angalia na chakula unachokula vingi vimeexpire na kupitiliza muda
na vingine madawa waliyotumia yataendelea kufanya kakzi mwilini mwako miaka kama mitano ijayo na ni sumu
Na angalia na maji unayokunywa huenda machinga kashatoa chupa na kukuwekea maji ya kwenye madimbwi
mbona list ni ndefu
 

Greater thinker

JF-Expert Member
Sep 12, 2011
285
195
Majanga kwa jinsi yanavyoikumba Afrika ya Mashariki na kuua maelfu ya watu yananifanya niogope kabisa kwenda Kariakoo.<br />
Majengo ya Kariakoo mengi hayana ubora, na life span ya majengo mengi nahisi imefika ukingoni.<br />
Yakianza kuporomoka ni hatari.<br />
Kwa usalama wa maisha yangu siendi huko
<br />
<br />
na angalia pia demu wako uliokuwa nae kwa kuwa takwimu znaonesha kuwa maambuzi ya virus vya ukimwi vnaongezeka cku had cku
 

Mr Rocky

JF-Expert Member
Oct 10, 2007
15,194
2,000
Na usimsomeshe mwanao kwenye shule za kibongo mitaala imechakachuliwa na walimu wamechakachuliwa pia
Na usiende kwa doc wa kibongo ukiugua maana wamechakachua vyeti vyao badala ya kukufanyia operation ya kichwa utafanyiwa ya moyo
 

IGWE

JF-Expert Member
Feb 3, 2011
9,126
2,000
Asivute hewa ya duniani maake imeharibiwa_sababu ya uharibifu mkubwa wa mazingira.
 

Mr Rocky

JF-Expert Member
Oct 10, 2007
15,194
2,000
Asiote jua maana kuna miale inatoka huko inaharibu ngozi
Na asivute hewa maana ina moshi wa sigara ambao ni hatari kwa afya yake
Asitumie simu maana zina miale inayoleta kansa ya ubongo
 

figganigga

JF-Expert Member
Oct 17, 2010
16,662
2,000
usiendee k/koo wala usiwe unakatiza kwenye kambi za jeshi wala kupanda magari,kukatiza barabara.mia
 

Humphnicky

JF-Expert Member
Dec 1, 2010
1,988
2,000
Na uzuri wa majengo ya Kariakoo hayana emergency exit. Na yalivyo marefu moja likiangukia jingine, jingine nalo litaangukia jenzake.
 

Lily Flower

JF-Expert Member
Oct 16, 2009
2,554
1,195
Usipande ndege maana unaweza kuzuiwa kutua uwanja wa ndege NIA, orodha ni ndefu mkuu.
 

mikatabafeki

JF-Expert Member
Dec 29, 2010
12,807
2,000
pia usitembee kwa miguu mana waeza jikwaa ukadondokea uso na kutoa meno yote..............badala ya kufa unabaki kibogoyo
 

Mr Rocky

JF-Expert Member
Oct 10, 2007
15,194
2,000
Usitembelee kambi yoyote ya jeshi maana kunaweza kutokea mlipuko wa mabomu ukaathirika
Usitemebelee baharini au mtoni au ziwani au bwawa lolote lile maana yanaweza kutokea mafuriko ukasombwa
Usivae nguo yoyote ya mtumba maana wameweka madawa mle unaweza kupata magonjwa ya ngozi
 

Ndibalema

JF-Expert Member
Apr 26, 2008
10,968
2,000
Na usipite kando kando ya miti kwani yaweza kukatika muda wowote na matawi yake mazito yatakudondokea kitu ambacho ni hatari kwa uhai wako.
Epuka pia kupita chini ya minazi kwani muda wowote nazi inaweza ikakudondokea kichwani.
 

mwana wa mtu

JF-Expert Member
Mar 5, 2008
220
170
Na wala usile vyakula vya bongo-hasa mijini, zile mboga za bonde la Msimbazi zimejaa kemikali na sumu..huku chips zinapikwa kwa mafuta ya transformer. Na pia nyama zile za kuku wale wamejaa madawa na sumu (hadi ARV). n.k. n.k n.k
 

Husninyo

JF-Expert Member
Oct 24, 2010
23,765
2,000
Usioe maana mke anaweza kukusaliti ukafa kwa presha.
Vya kuepukwa ni vingi. Labda uwe malaika ufanikiwe.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom