naomba nisisitize hapo kwe vinywaji....mkuu mi ningekushauri usitumie vinywaji mara kwa mara maana saa zingine unaweza kuta mende au hata condm iliyoumika ndani ya chupa kitu ambacho ni hatari kwa afya yakoUsiende bar yoyote maana waweza kuuziwa soda au bia iliyokwisha muda wake <br /><br />
Au unaweza kupigwa na chupa na mlevi yoyote ukapoteza maisha<br />
Na usile vyakula vya hotelini maana vingine wanakupa vya jana yake
naomba nisisitize hapo kwe vinywaji....mkuu mi ningekushauri usitumie vinywaji mara kwa mara maana saa zingine unaweza kuta mende au hata condm iliyoumika ndani ya chupa kitu ambacho ni hatari kwa afya yako
Aaaaaaaaaaaaaaaaaarrrrghhhh! Pretaaaaaaaaaaaaaaaaaa! Hapo kwenye red!!!