Nanyimwa haki ya ndoa kisa simfikishi kileleni

Nanyimwa haki ya ndoa kisa simfikishi kileleni

Alafu mkuu usiiwaze sana hio kitu.. Chukulia poa tu.. Pia tafuta style ambayo hutasisimka sana.. Mfano mbuzi kagoma kwenda inaongeza strength kwako... Epuka style za kuona mapaja au matiti..
 
Vinasafisha damu mkuu... Awe anakula punje mbili asubuhi.. Naa akishapiga mzigo mmoja anameza ingine na kunywa maji... Kitu kinaamka fasta... Mamsup lazima apige katerero
[emoji23] [emoji23] [emoji23] ..bas sawa..mm huwa na kula vitunguu swaumu kila siku usiku ninapo kuwa nataka kulala.....cuz nilikua najua vinasaidua kufanya digestion...na kusafisha damu pia...kuhusu hilo nilikua sijui ata kidogo...
 
[emoji23] [emoji23] [emoji23] ..bas sawa..mm huwa na kula vitunguu swaumu kila siku usiku ninapo kuwa nataka kulala.....cuz nilikua najua vinasaidua kufanya digestion...na kusafisha damu pia...kuhusu hilo nilikua sijui ata kidogo...
Meza kadhaa kabla ya tendo 1 HR kabla.. Mwambie vinasafisha damu tu.. Usimpe siri yote... Badili style boss.. Achana na zile ambazo una penetrate faster.. Mtese kidogo boss wangu..


Regards

Mimi Ethos
 
Jitahidi kula vyakula vyenye nyuzi kama vile bamia kwa wingi, kama utaweza tumia na tikiti maji na utafune mbegu zake, fanya hivyo kwa muda wa mwezi mmoja mfululizo, pia kama utaweza jaribu kuwa unatumia vitunguu swaumu walaunmara mbili kwa siku, vimenye vituu swaumu tembe kama 6 hivi vikatekate katika vipande vidogovidogo harafu tumia na maji kwa kuda wa mwezi mmoja pia mwisho kabisa tumia ugali wa dona na mboga za majani kwa wingi katika mlo wako, naamini hilo tatizo litabakia kuwa historia
 
Mwanamke anatakiwa asuguliwe ipasavyo. Sasa wewe hata dakika moja hufiki-inamaana ndani ya sekunde mbili kwisha habari yako, ulimwoa wa nini?????? Muda wote huo ulikuwa wapi kutafuta suruhisho la tatizo hilo mapema?

Mruhusu akasuguliwa nje na wataalamu. Kama vipi nipe namba yake uone kama atarudi kwako.
 
[emoji23] [emoji23] [emoji23] ..bas sawa..mm huwa na kula vitunguu swaumu kila siku usiku ninapo kuwa nataka kulala.....cuz nilikua najua vinasaidua kufanya digestion...na kusafisha damu pia...kuhusu hilo nilikua sijui ata kidogo...
Wewe itakuwa unambinua bibie kisawa sawa mpaka anakuwa anaona muda wa dushe ni mchache..
 
Issue ni mda au poor parfomance? Bro mi nadhani labda maandalizi yako hayapo poa. Jitahidi kumwandaa vizuri na hakikisha yeye mwenyewe anakwambia ni sasa wa kula wote
 
Issue ni mda au poor parfomance? Bro mi nadhani labda maandalizi yako hayapo poa. Jitahidi kumwandaa vizuri na hakikisha yeye mwenyewe anakwambia ni sasa wa kula wote
Usisubiri akuambie. Ni udhaifu mkuu. Ukiona anajinyonga na kurukaruka ndio Muda wa kuingia mzigoni. Ingia halafu tupo kidogo endelea kumpa juice. Akili iondoe na fanya kama unaringa hivi. Lazima apige cha kwanza wakati mkulu amesimama tuu...
 
Nilichogundua kupitia huu uzi;
Wanawake wengi wa JF wanajua solution ya tatizo la mtoa mada ajabu ni kwamba mke wa mtoa mada pekee ndo yupo gizani. Namshauri mtoa mada amlete mkewe JF akutane na magwiji akina Evelyn Salt, Rahabu,Rubi,na wengineo naamini soon atajua jinsi ya kutatua tatizo la mumewe
 
1475144874253.jpg
 
Hili tatizo limekuanza sasa au tangu zamani ulikuwa nalo?? ISIJE IKAWA YEYE MKE NDIO TATIZO MAPENZI YAMEKWISHA KWAKO, AU ANA MTU AMEMKOLEZA NJE NDIO hana hisia na wewe, Kama hana hisia na wewe ujue hata ule mizizi na hirizi huwezi mkojolesha, kingine jitahidi kuwa romantic, sio unaonyesha mapenzi mpaka ukiwa kitandani tu, akiwa jikoni nenda mpapase piga busu mwache, ukiwa chumbani hata kama huitaji ku DO Mpige denda endelea na kazi zako yani iwe hivyo, kwanza hiyo tabia inamjenga hata mwanamke kukumisi ukiwa haupo ndani n.k. punguzeni kurukiana kama kuku, halaf acha kuharakisha kudumbukia DUH!!! 🙂🙂🙂 halaf vitu vingine hatuwezi ongea sana ukiongea sana inakuwa matusi wacha tuishie hapa
 
Hili tatizo limekuanza sasa au tangu zamani ulikuwa nalo?? ISIJE IKAWA YEYE MKE NDIO TATIZO MAPENZI YAMEKWISHA KWAKO, AU ANA MTU AMEMKOLEZA NJE NDIO hana hisia na wewe, Kama hana hisia na wewe ujue hata ule mizizi na hirizi huwezi mkojolesha, kingine jitahidi kuwa romantic, sio unaonyesha mapenzi mpaka ukiwa kitandani tu, akiwa jikoni nenda mpapase piga busu mwache, ukiwa chumbani hata kama huitaji ku DO Mpige denda endelea na kazi zako yani iwe hivyo, kwanza hiyo tabia inamjenga hata mwanamke kukumisi ukiwa haupo ndani n.k. punguzeni kurukiana kama kuku, halaf acha kuharakisha kudumbukia DUH!!! 🙂🙂🙂 halaf vitu vingine hatuwezi ongea sana ukiongea sana inakuwa matusi wacha tuishie hapa
Pointi tupu
 
Meza kadhaa kabla ya tendo 1 HR kabla.. Mwambie vinasafisha damu tu.. Usimpe siri yote... Badili style boss.. Achana na zile ambazo una penetrate faster.. Mtese kidogo boss wangu..


Regards

Mimi Ethos
Mkuu hapo sijakuelewa unatafuna au unameza pasipo kutafuna?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom