Shunie
JF-Expert Member
- Aug 14, 2016
- 157,401
- 465,259
Ww usiongee hivyo ujafa haujaumbika mwanaume na ww hivyo..Mkuu hata sekunde 60 hufikishi,naomba Huyu mwanadada Anywe soda huko aliko amekuvumilia sana
Ww usiongee hivyo ujafa haujaumbika mwanaume na ww hivyo..Mkuu hata sekunde 60 hufikishi,naomba Huyu mwanadada Anywe soda huko aliko amekuvumilia sana
Mkuu samahani, miss natafuta ni mkeo?Hivi hii kitu imekaaje ?
[emoji23] [emoji23] [emoji23] ..bas sawa..mm huwa na kula vitunguu swaumu kila siku usiku ninapo kuwa nataka kulala.....cuz nilikua najua vinasaidua kufanya digestion...na kusafisha damu pia...kuhusu hilo nilikua sijui ata kidogo...Vinasafisha damu mkuu... Awe anakula punje mbili asubuhi.. Naa akishapiga mzigo mmoja anameza ingine na kunywa maji... Kitu kinaamka fasta... Mamsup lazima apige katerero
Meza kadhaa kabla ya tendo 1 HR kabla.. Mwambie vinasafisha damu tu.. Usimpe siri yote... Badili style boss.. Achana na zile ambazo una penetrate faster.. Mtese kidogo boss wangu..[emoji23] [emoji23] [emoji23] ..bas sawa..mm huwa na kula vitunguu swaumu kila siku usiku ninapo kuwa nataka kulala.....cuz nilikua najua vinasaidua kufanya digestion...na kusafisha damu pia...kuhusu hilo nilikua sijui ata kidogo...
..nazingua tu,Jamaa atakua anakosa confidence alafu anaconcetrate sana wakati wa tendoWw usiongee hivyo ujafa haujaumbika mwanaume na ww hivyo
Mbunye ikae na nyege tu?We huoni kama humtendei haki mwenzio, mwache agome na mbunye yake tena usimsumbue mpaka utakapopata uzoefu wa kumbinua sawasawa
Wewe itakuwa unambinua bibie kisawa sawa mpaka anakuwa anaona muda wa dushe ni mchache..[emoji23] [emoji23] [emoji23] ..bas sawa..mm huwa na kula vitunguu swaumu kila siku usiku ninapo kuwa nataka kulala.....cuz nilikua najua vinasaidua kufanya digestion...na kusafisha damu pia...kuhusu hilo nilikua sijui ata kidogo...
Usisubiri akuambie. Ni udhaifu mkuu. Ukiona anajinyonga na kurukaruka ndio Muda wa kuingia mzigoni. Ingia halafu tupo kidogo endelea kumpa juice. Akili iondoe na fanya kama unaringa hivi. Lazima apige cha kwanza wakati mkulu amesimama tuu...Issue ni mda au poor parfomance? Bro mi nadhani labda maandalizi yako hayapo poa. Jitahidi kumwandaa vizuri na hakikisha yeye mwenyewe anakwambia ni sasa wa kula wote
Mkuu samahani, miss natafuta ni mkeo?
Pointi tupuHili tatizo limekuanza sasa au tangu zamani ulikuwa nalo?? ISIJE IKAWA YEYE MKE NDIO TATIZO MAPENZI YAMEKWISHA KWAKO, AU ANA MTU AMEMKOLEZA NJE NDIO hana hisia na wewe, Kama hana hisia na wewe ujue hata ule mizizi na hirizi huwezi mkojolesha, kingine jitahidi kuwa romantic, sio unaonyesha mapenzi mpaka ukiwa kitandani tu, akiwa jikoni nenda mpapase piga busu mwache, ukiwa chumbani hata kama huitaji ku DO Mpige denda endelea na kazi zako yani iwe hivyo, kwanza hiyo tabia inamjenga hata mwanamke kukumisi ukiwa haupo ndani n.k. punguzeni kurukiana kama kuku, halaf acha kuharakisha kudumbukia DUH!!! 🙂🙂🙂 halaf vitu vingine hatuwezi ongea sana ukiongea sana inakuwa matusi wacha tuishie hapa
Mkuu hapo sijakuelewa unatafuna au unameza pasipo kutafuna?Meza kadhaa kabla ya tendo 1 HR kabla.. Mwambie vinasafisha damu tu.. Usimpe siri yote... Badili style boss.. Achana na zile ambazo una penetrate faster.. Mtese kidogo boss wangu..
Regards
Mimi Ethos